ผมแปดริ้วครับบบบบบอยากเข้ากลุ่มด้วย

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ผมแปดริ้วครับบบบบบอยากเข้ากลุ่มด้วย

Junior Member golfvavza's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ผมแปดริ้วครับบบบบบอยากเข้ากลุ่มด้วย

อยากรู้จัก ทุกคนเลย ครับ ผม

อิอิ

“•” ไม่ต้องรู้หลอกว่าจะไปไหน แต่ให้รู้ว่าไปก็พอ “•”
    ไม่มีกลุ่ม ไม่มีสังกัด ไม่มีอาร์ม มีแต่ "ใจ"
    พร้อมไปทุกที่ที่มีงาน

Senior Member c50's Avatar
    สถานที่
    8-riew tiny group
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ golfvavza อ่านข้อความ
    อยากรู้จัก ทุกคนเลย ครับ ผม

อิอิ

ขอบคุณครับที่อยากเข้ากลุ่มด้วย แต่ขอบอกก่อนนะตอนนี้กลุ่มมีสมาชิกแค่2คน(แต่ก็ไม่เค ยเหงาเพราะผมก็มีเพื่อน๒ล้อหลายจังหวัด)ไม่มีการรวมก ลุ่มไม่เน้นการออกงานรวมรถ แต่ถ้าเป็นการขอแรงเพื่อบำเพ็ญประโยชน์ให้สังคม พวกเราว่างจะไปช่วยครับ แต่ตอนนี้เราจะติดงานที่บ้านค่อนข้างมากเลยไม่ได้ออก ช่วยงานใครไกลๆ เน้นการท่องเทียวไกลๆแบบมีสาระตามฤดูการ รถพวกเราไม่เร็วอย่างที่คนอื่นเขาคุยกันแต่เราก็เราก ็ใช้เวลาเดินทางน้อยกว่าคนอื่นครับแบบว่าขี่กันโหดไม ่ค่อยหยุดพักไม่ค่อยลีลาเวลาเดินทางเพราะถือว่าเวลาเ ป็นเงินเป็นทองแบบว่าพังชั่งมันเดียวซ่อมเอาอะไหล่เต รียมพร้อมเสมอ พังกลางวันซ่อมกลางวันถ้าพังกลางคืนซ่อมกลางคืน ซ่อมเสร็จเดินทางต่อเลย ว่างๆคุยกันได้ครับ
    คนแก่ กับ รถเก่า
    http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=75
    รักการเดินทางและธรรมชาติ
    Today a man, tomorrow a mouse[/COLOR][/SIZE]
    who never a mistake never made a discovery

Facebook,msn & e-mail panu*y1991@hotmail.com
    I'm traveller,I'm not photographer.

Bookmarks