ก๊อก ก๊อก ก๊อก เงียบจัง

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ก๊อก ก๊อก ก๊อก เงียบจัง

Member Red sheep's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ก๊อก ก๊อก ก๊อก เงียบจัง

เห็นทุกคนเงึยบไปไม่มีการขยับผมเลยอยากรู้ว่าเป็นงัย บ้าง
    ส่วนผมไม่ค่อยสบาย เป็นไข้หวัดใหญ่เสียแล้ว
    ใครเป็นยังไงเล่าให้ฟังกันได้นะ มีสุขร่วมเสพ มีทุกข์ร่วมต้าน
    we are black sheep
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Red sheep : 21-06-2010 เมื่อ 16:51

amazon_pp's Avatar
    สถานที่
    BLACK SHEEP HATYAI CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Red sheep อ่านข้อความ
    เห็นทุกคนเงึยบไปไม่มีการขยับผมเลยอยากรู้ว่าเป็นงัย บ้าง
    ส่วนผมไม่ค่อยสบาย เป็นใข้หวัดใหญ่เสียแล้ว
    ใครเป็นยังไงเล่าให้ฟังกันได้นะ มีสุขร่วมเสพ มีทุกข์ร่วมต้าน
    we are black sheep
    สบายดีครับพี่ ตอนนี้เข้าสู่สภาวะปรนนิบัติเมียอยู่ครับ เหมือนกบไงพี่

หายไวๆ นะพี่ we are black sheep

โทร 0846813778 pap
    เลขที่บัญชี 901-0-40826-4
    ธนาคาร กรุงไทย สาขา สงขลา
    นายชญศักดิ์ ไพโรจน์ภักดิ์

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

พี่ไม่บายนานแล้วไม่ใช่เหรอ วันนี้แวะไปแล้วพี่เค้าบอกว่าพี่ไม่บายวันนี้ ผมเลยงง เพราะผมรู้ว่าพี่ไม่บายตั้งนานแล้ว

เพราะถ้าพี่บายดีคงไม่ได้รู้จักผมหรอก เหอๆ ยังงัยก้อหายไวๆนะคับ

กลุ่มเราเงียบๆ เพราะว่า เบื่อกันแล้วมั้งพี่ เหมือนตอนมีของเล่นใหม่ไง ก้อเล่นกันจัง พอเริ่มเก่าก้อไม่ค่อยสนใจมันหรอก เสาร์เว้นเสาร์ยังกระปริกระปรอย ผมว่า ต่อไป เดือนละครั้งดีมั้ยคับ มีงานไรไม่ต้องบอกกล่าวกันแล้ว เจอกันเดือนละครั้ง มีงานไรค่อยแจ้งข่าวกัน แล้วแยกย้ายกันกลับ ไม่ต้องนั่งดื่ม นั่งกินกันแล้ว
    ขอเดือนละ 2 วันให้ไม่ได้เหรอคับ ป้าดดติโถ้ เซ๊งห่าน
    " เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

Member zeawolf's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ไม่ใช่อย่างนั้นหรอกครับพี่โอ๊ด ผมคิดว่าทุกคนอยากที่จะได้ไปเจอกันตลอดแหล่ะ.. แต่ช่วงจังหวะเวลาเราไม่ตรงกันเท่านั้นเอง..ทนกันอีก หน่อย พอถึงรอบที่พวกเราว่างกันทุกคน..ผมคิดว่ามันคงต้องเป ็นรอบที่ยิ่งใหญ่แน่ๆ เชื่อได้เลยว่าพี่นิดต้องยอมขาดงานเพื่อไปทริปนี้แน่ นอน..แกจะไม่มีข้ออ้างว่า "พี่เข้าเวร 2 ทุ่ม" แน่นอน.. พี่ต่อต้องยอมปิดร้านขายโทรศัพท์ ตอน 11 โมงเช้าอ่ะ.. เตรียมตัวกันไว้ ไปซ้อมเข้าโค้ง ไปกลึงคอหรีดเตรียมไว้ได้เลยผมว่า..ไม่นาน ไม่นาน อย่าพึ่งเบื่อกัน..
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zeawolf : 22-06-2010 เมื่อ 17:28

#.. SR. MAN ท่านหนึ่งได้กล่าวไว้ว่า..#
    #..." ถ้าพวกเราไม่บ้า คงไม่ได้มาเจอกัน "...#

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โชกุน อ่านข้อความ
    พี่ไม่บายนานแล้วไม่ใช่เหรอ วันนี้แวะไปแล้วพี่เค้าบอกว่าพี่ไม่บายวันนี้ ผมเลยงง เพราะผมรู้ว่าพี่ไม่บายตั้งนานแล้ว

เพราะถ้าพี่บายดีคงไม่ได้รู้จักผมหรอก เหอๆ ยังงัยก้อหายไวๆนะคับ

กลุ่มเราเงียบๆ เพราะว่า เบื่อกันแล้วมั้งพี่ เหมือนตอนมีของเล่นใหม่ไง ก้อเล่นกันจัง พอเริ่มเก่าก้อไม่ค่อยสนใจมันหรอก เสาร์เว้นเสาร์ยังกระปริกระปรอย ผมว่า ต่อไป เดือนละครั้งดีมั้ยคับ มีงานไรไม่ต้องบอกกล่าวกันแล้ว เจอกันเดือนละครั้ง มีงานไรค่อยแจ้งข่าวกัน แล้วแยกย้ายกันกลับ ไม่ต้องนั่งดื่ม นั่งกินกันแล้ว
    ขอเดือนละ 2 วันให้ไม่ได้เหรอคับ ป้าดดติโถ้ เซ๊งห่าน
    ตอนนี้ทุนทรัพย์ ไม่ค่อยพร้อมเท่าไร แต่เรื่องใจให้พี่ๆ เสมอwe are black sheep

Member zeawolf's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่ว่านะ..น้องแป็บเอา น้องน้ำชา น้องน้ำข้าว อะไรฮั่น ไปตั้งเปิดท้าย ปล่อยสัก 3 - 4 พัน พี่ว่าน่าจะไปได้หลายทริปอ่ะ..

#.. SR. MAN ท่านหนึ่งได้กล่าวไว้ว่า..#
    #..." ถ้าพวกเราไม่บ้า คงไม่ได้มาเจอกัน "...#

ขอบคุณ
    0

เหมือนพี่เลยว่ะแป๊บ เป็นไข้ แล้วยังเป็น โรคทรัพย์จาง อีกว่ะ
    อ๋อมพอจะช่วยรักษาได้มัย ไอโรคทรัพย์จางเนี่ย 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Red sheep อ่านข้อความ
    เหมือนพี่เลยว่ะแป๊บ เป็นไข้ แล้วยังเป็น โรคทรัพย์จาง อีกว่ะ
    อ๋อมพอจะช่วยรักษาได้มัย ไอโรคทรัพย์จางเนี่ย 5555
    ..........Red Sheep มาที่พี่ดีกว่าว่ะเด๋วจัดห้ายรับรองหายแน่ๆ(หายไปจาก โลกเรย)ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.......

********ว่าแล้ว...นึกว่าคิดอยู่คนเดียว ที่แท้ทั่นโชกุนก้อคิด********

/////เอาแบบนี้แล้วกันน่ะ....เสาร์นี้ที่สงขลาทุกคนต้องพร ้อม จะด้ายคุยกันเลย//////

++++เอาแบบมีกฎ..กติกากันดีกว่าเนอะ++++++

...........คำถามที่พี่เคยถามเวลาเรานั่งยังจำด้ายมั ๊ยล่ะ..........

*****ทุกคนต้องคิดให้ด้าย....อย่าเอาต่สนุก...เพราะท ุกคนคือ.... เพื่อน .....******

..............แล้วเรารวมกลุ่มกันเพื่ออะไร......... .....
    .. banchong_cp@hotmail.com..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

Member bigjohn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อืมมม ที่พี่โอ๊ตบ่นออกมาดังๆ ก็ถูกต้องนะ แต่ก็อย่างว่า บางคนมันไม่ว่างจริงๆ โดยเฉพาะผม ปีนี้ คงติดงานยาวไปถึงสิ้นปีตามที่เคยบอกไว้แล้วหลายครั้ง แต่รถผมยังติดสติ๊กเกอร์แบล็คชีพ เป้ผมยังมีกิ๊บโลโก้แบล็คชีพ ติดอยู่ หัวใจผมก็ยังเป็นแกะดำ และคิดว่าหลายๆ คนก็เป็นแบบนี้ เรามีรถขี่ มีบอร์ดให้พูดคุย มีสถานที่ให้พบปะ แต่บางคนก็ไม่มีเวลา ก็ต้องว่ากันตามสภาพ ผมไปเจอโฮมสเตย์ที่เกาะยอ คิดราคาหัวละร้อย อยากไปนอนกันมั้ยครับ เราอยู่ใกล้ๆ กินเหล้ากันคืนหนึ่ง กลับตอนเช้า น่าจะไปกันได้ สงสขาก็ใกล้ หาดใหญ่ก็ไม่ไกล ไปเย็นวันเสาร์ เช้าวันอาทิตย์ผมก็ต้องกลับมาทำงานต่อ ใครจะดื่มต่อก็ไม่ว่ากัน เมากันอีกซักตั้ง
    วันจันทร์ควรดื่มเหล้า วันอังคารด้วย
    วันพุธก็ไม่ควรเว้น รวมทั้งวันพฤหัสและวันศุกร์
    วันเสาร์จำเป็นจะต้องดื่ม และวันอาทิตย์ จำเป็นยิ่งกว่า!

Senior Member ชีวิตเด็กศิลป์'s Avatar
    สถานที่
    ชีวิตเด็กศิลป์
    ขอบคุณ
    0

ขี้เมาจิง ............ว่าแต่บิ๊กจอนสโลแกนของพี่ว่าไงแล้วนะ.. ........มาหลังกับก่อน 555555
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ bigjohn อ่านข้อความ
    อืมมม ที่พี่โอ๊ตบ่นออกมาดังๆ ก็ถูกต้องนะ แต่ก็อย่างว่า บางคนมันไม่ว่างจริงๆ โดยเฉพาะผม ปีนี้ คงติดงานยาวไปถึงสิ้นปีตามที่เคยบอกไว้แล้วหลายครั้ง แต่รถผมยังติดสติ๊กเกอร์แบล็คชีพ เป้ผมยังมีกิ๊บโลโก้แบล็คชีพ ติดอยู่ หัวใจผมก็ยังเป็นแกะดำ และคิดว่าหลายๆ คนก็เป็นแบบนี้ เรามีรถขี่ มีบอร์ดให้พูดคุย มีสถานที่ให้พบปะ แต่บางคนก็ไม่มีเวลา ก็ต้องว่ากันตามสภาพ ผมไปเจอโฮมสเตย์ที่เกาะยอ คิดราคาหัวละร้อย อยากไปนอนกันมั้ยครับ เราอยู่ใกล้ๆ กินเหล้ากันคืนหนึ่ง กลับตอนเช้า น่าจะไปกันได้ สงสขาก็ใกล้ หาดใหญ่ก็ไม่ไกล ไปเย็นวันเสาร์ เช้าวันอาทิตย์ผมก็ต้องกลับมาทำงานต่อ ใครจะดื่มต่อก็ไม่ว่ากัน เมากันอีกซักตั้ง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zeawolf อ่านข้อความ
    พี่ว่านะ..น้องแป็บเอา น้องน้ำชา น้องน้ำข้าว อะไรฮั่น ไปตั้งเปิดท้าย ปล่อยสัก 3 - 4 พัน พี่ว่าน่าจะไปได้หลายทริปอ่ะ..
    .

คงไม่ได้หรอกพี่ นั้นมันหมาแฟนผมครับ ขนาดผมบ่นจะกินเข้า หมายังได้กินก่อนเลย ฮิฮิฮิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย amazon_pp : 23-06-2010 เมื่อ 21:07

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สงขลา400 อ่านข้อความ
    ..........Red Sheep มาที่พี่ดีกว่าว่ะเด๋วจัดห้ายรับรองหายแน่ๆ(หายไปจาก โลกเรย)ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.......

********ว่าแล้ว...นึกว่าคิดอยู่คนเดียว ที่แท้ทั่นโชกุนก้อคิด********

/////เอาแบบนี้แล้วกันน่ะ....เสาร์นี้ที่สงขลาทุกคนต้องพร ้อม จะด้ายคุยกันเลย//////

++++เอาแบบมีกฎ..กติกากันดีกว่าเนอะ++++++

...........คำถามที่พี่เคยถามเวลาเรานั่งยังจำด้ายมั ๊ยล่ะ..........

*****ทุกคนต้องคิดให้ด้าย....อย่าเอาต่สนุก...เพราะท ุกคนคือ.... เพื่อน .....******

..............แล้วเรารวมกลุ่มกันเพื่ออะไร......... .....
    ขอเปลี่ยนเป็นเบี้ยได้มั้ยพี่

Bookmarks