เฉพาะกิจ แต่ไม่ลับเฉพาะ สำหรับ "meeting 4 for mazda chiangmai and pickup north club" - หน้า 3

ชื่อกระทู้: เฉพาะกิจ แต่ไม่ลับเฉพาะ สำหรับ "meeting 4 for mazda chiangmai and pickup north club"

noom_greenhouse's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tommycm อ่านข้อความ
    น้องใหม่รายงานตัวครับ ท่านแดน

น้องปึ้งครับ
    MAZDA1000(2)
    From chiangrai,thailand.
    08-7305 1968
    [email protected]

ถ้าผมเงียบ รบกวนโทรฯเรียกด้วยครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา

แถวบ้านผม สันทราย มีสีนี้คันหนึ่ง จอดหน้าตึกแถว ตรงบ้านเหมือนห้า มีสติ๊กเกอร์ของมาสด้าคลับด้วยนะ ใช่คันนี้ป่าวไม่รู้ถ้าไม่ใช่ ขอดทดและฝากเรียนเชิญด้วย เพราะใกล้บ้านผมมากเลย Meetting4

Junior Member IMY939's Avatar
    สถานที่
    Mazda Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ตะกี้ไป แอ่ว เทคโน มา ปะ รถ ศิษย์พี่ใหญ่ อ้ายแดน คน หล่อ จอดอยู่ เลย ขอ ชัก ภาพ เป็น ที่ ระลึก ครับ อิอิอิ (รถเปิ้นงามแต้ๆเนอะ)

Name:  270620101.jpg
Views: 461
Size:  60.4 KB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IMY939 : 27-06-2010 เมื่อ 20:28
    Mazda 1000 '1974 {BPB-55 Standard}

Senior Member Mr.DAN's Avatar
    สถานที่
    วิบาคคลาสสิคเชียงใหม่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rastafa. อ่านข้อความ
    จัดกันตางไดคับ
    ขอไปตวยคนเน้อคับ
    ได้ครับท่าน rastafa สถานที่ค่อนข้างแน่นอน ณ บ้านคาวบอยหนุ่ม greenhouse แถว ๆ กาดสามแยกสันทรายครับ จากแม่โจ้มาไม่นานครับท่าน ตอนนี้ สมาชิกเริ่มทยอยออกตัวกันมาเยอะแล้ว หลังจากที่ "ซุ่ม" มานาน ขณะนี้ใกล้อิ่มตัวเต็มที่แล้วครับ ขอผลประกาศวันเวลา ณ บอร์ดนี้นะครับท่าน

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

น้องใหม่ ไฟแรง แฟนสวย มารายงานตัว เพื่องาน "MEETING4" เป็นที่เรียบร้อย
    Mr.TONG Classic Man.
    088-5057917
    พร้อมเสมอ (เจ้าตัวบอก) อิอิ

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ข่าวเศร้าใจสำหรับ ชาว MAZDA เมื่อ ท่าน NOTE MAZDA1000 ประสบเหตุการณ์สลด หลังจากงานปาร์ตี้โคโตยี้ ในคืนวันศุกร์ที่ผ่านมา
    จากการบอกเล่าของท่านโน๊ต จับใจความได้บางคำว่า "ขาไปผมก็ขับปกติดีนะครับพี่ แต่ขากลับไหง เหมือนเฟอร์รารี่่ กลับยังไงไม่รู้ เครื่องมันแรงขึ้นผิดหูผิดเบ้าตา"
    "จำภาพสุดท้ายที่ เข็มไมค์ 140/km หลังจากนั้น ได้ยินเสียงดัง "โป๊ะ" ครั้งเดียวเท่านั้น" เลยรีบโทรปรึกษากระผม ซึ่งขณะนั้นผมก็กำลังขับที่ความเร็ว 60/km เช่นเคย
    อาการแบบนี้น่าจะเรียกว่า เครื่อง OVERHEAT จนทำให้ฝาสูบโก่ง ผมเลยบอกว่า ให้ใจเย็น ๆ ทิ้งมันไว้ก่อน อีกวันค่อยไปเอา
    ซึ่งหลังจากนั้นอีกวันหนึ่ง ผลการผ่าเครื่องแบบรวดเร็วฟ้าผ่า ก็ออกมาดังต่อไปนี้ ช่างประจำที่กำลังตื่นจากการมึนเมา กลับเมาหนักไปกว่าเดิม เมื่อเปิดฝาสูบแล้ว "ลูกสูบหาย" ไปไหนไม่รู้ จึงทำให้รถคันนี้ทำลายหลักวิทยาศาสตร์ที่ว่า "สสารไม่มีวันหายไปจากโลก"
    จึงทำให้ ท่าน NOTE ไม่สามารถเข้าร่วม MEETING4 ได้
    จึงขออภัยเพื่อนสมาชิกมา ณ ที่นี้

รูป รูป    

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ IMY939 อ่านข้อความ
    ตะกี้ไป แอ่ว เทคโน มา ปะ รถ ศิษย์พี่ใหญ่ อ้ายแดน คน หล่อ จอดอยู่ เลย ขอ ชัก ภาพ เป็น ที่ ระลึก ครับ อิอิอิ (รถเปิ้นงามแต้ๆเนอะ)

Name:  270620101.jpg
Views: 461
Size:  60.4 KB
    เอ้า แล้วก็ไม่มาทักทายกันเลยนะ ถ้ายังวนเวียนอยู่แถว ๆ นี้ เย็น ๆ พบปะกันนิดนึงนะครับ

Member holmologa's Avatar
    สถานที่
    MAZDA CLUB
    ขอบคุณ
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noom_greenhouse อ่านข้อความ
    แถวบ้านผม สันทราย มีสีนี้คันหนึ่ง จอดหน้าตึกแถว ตรงบ้านเหมือนห้า มีสติ๊กเกอร์ของมาสด้าคลับด้วยนะ ใช่คันนี้ป่าวไม่รู้ถ้าไม่ใช่ ขอดทดและฝากเรียนเชิญด้วย เพราะใกล้บ้านผมมากเลย Meetting4
    ไม่ใช่ครับท่านคันที่ท่านเห็นเป็นของผมเองครับ

holmologa
    แบงค์ ครับ
    083-2015429
    [email protected]
    ฝากสารถึงท่านแดนว่าครังที่4นี้ผมไปแน่ครับ/ถึงพี่ปอเรื่องตะขอเดี๋ยวคุยกันอีกทีครับเดี๋ยวจะหาว ิที่ถอดแบบไม่ให้สีมันแตกครับ/ท่านจิวเจอกันแน่ครับครั้งที่4นี้Name:  8HTzSK980312-01.jpg
Views: 405
Size:  2.5 KB
    ปล.ไม่ได้ถ่ายรูปที่มุมสวยๆไว้เลยครับแถงรูปยังเล็กอ ีกต่างหาก555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย holmologa : 28-06-2010 เมื่อ 16:42

Could you be loved RASTAFA.'s Avatar
    สถานที่
    บีที ช็อป มือสอง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr.DAN อ่านข้อความ
    ได้ครับท่าน rastafa สถานที่ค่อนข้างแน่นอน ณ บ้านคาวบอยหนุ่ม greenhouse แถว ๆ กาดสามแยกสันทรายครับ จากแม่โจ้มาไม่นานครับท่าน ตอนนี้ สมาชิกเริ่มทยอยออกตัวกันมาเยอะแล้ว หลังจากที่ "ซุ่ม" มานาน ขณะนี้ใกล้อิ่มตัวเต็มที่แล้วครับ ขอผลประกาศวันเวลา ณ บอร์ดนี้นะครับท่าน
    โทรบอกผมตวยเน้อคับ
    081-1647778 ต้าร์
    อยู่แม่โจ้คับผม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mr.DAN อ่านข้อความ
    โอเค ครับ
    งานนี้เราได้คอนเซปกันเรียบร้อย
    แจ้งสมาชิกให้เตรียมหมวก+กางเกงยีนต์+เสื้อลาย ให้พร้อม
    แต่ไม่ต้องเตรียมม้าจริง ๆ นะ แต่ให้เตรียม ม้าศึก mazda ให้พร้อม
    เพื่อเตรียมการ meeting 4
    จัดวันไหนครับท่านแดน

noom_greenhouse's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รับสมัครคนถางหญ้าเตรียมสถานที่ 3 คนครับ 555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย noom_greenhouse : 29-06-2010 เมื่อ 09:24

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

ขอเขย่าก่อนถึงงาน meeting4
    ท่านพี่แดนครับตอนนี้จำนวณผู้เข้าร่วมที่มีตัวตนและผ ู้ที่ซุ่มคาดว่าจะมีกี่ท่านครับ
    จะได้จัดเตรียมสถานที่ ปล .ฝ่ายอาคารสถานที่และสวัสดิการ
    Name:  003.JPG
Views: 399
Size:  61.7 KB

Member degdoytak's Avatar
    ขอบคุณ
    0

น้องโน้ตรายงานตัวครับ ถ้ารถเสร็จทันเจอกันแน่นอนครับ (คิดแล้วเศร้า)

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

กำหนดการมาแล้วครับ
    meeting 4 ณ บ้านท่าน noreenhouse
    วันที่ 10 กรกฏาคม 2553 เริ่มปาร์ตี้มิตติ้ง ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นไป
    ค่าลงทะเบียน คันละ 150 บาท นะครับ
    ค่าลงทะเบียน จะสนับสนุนเบียร์ + กับแกล้มอร่อย ๆ + สติ๊กเกอร์ meeting4 ครับผม
    เตรียมเซตเวลาและรถให้พร้อมครับ ได้ข่าวงานนี้เปิดคลังอะไหล่ mazda มีทุกสิ่งให้เลือกสรร ของดี ของแปลก ราคาพิเศษครับผม
    ปล.ท่านหนุ่ม ส่งแผนที่ให้สมาชิกดูด้วยนะครับ

รูป รูป  

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

กำหนดการมาแล้วครับ
    meeting 4 ณ บ้านท่าน noreenhouse
    วันที่ 10 กรกฏาคม 2553 เริ่มปาร์ตี้มิตติ้ง ตั้งแต่เวลา 17.00 น. เป็นไป
    ค่าลงทะเบียน คันละ 150 บาท นะครับ
    ค่าลงทะเบียน จะสนับสนุนเบียร์ + กับแกล้มอร่อย ๆ + สติ๊กเกอร์ meeting4 ครับผม
    เตรียมเซตเวลาและรถให้พร้อมครับ ได้ข่าวงานนี้เปิดคลังอะไหล่ mazda มีทุกสิ่งให้เลือกสรร ของดี ของแปลก ราคาพิเศษครับผม
    ปล.ท่านหนุ่ม ส่งแผนที่ให้สมาชิกดูด้วยนะครับ
    วันที่10นี้แล้วสิพี่น้องชาวเหนือ ผมยังไม่แน่ใจเลยว่าจะส่งงานทันมั้ยครับ จะพยายามครับ

tommycm's Avatar
    สถานที่
    RetroClub
    ขอบคุณ
    0

ทำหนังสือขออนุมัติทันที แจ่ม

Bookmarks