[ ขาย ] ขายเครื่องเหมาเครื่อง Vbb เผื่อใครเอาเป็นอะไหล่หรือไปประกอบ

ชื่อกระทู้: ขายเครื่องเหมาเครื่อง Vbb เผื่อใครเอาเป็นอะไหล่หรือไปประกอบ

มาตรฐาน [ขายแล้วครับ ขอบคุณThaiscooterแลคุณพี่ที่ระยองมากนะครับ] ขายเหมาเครื่อง Vbb

ก็ตามรูปเลยครับ มีอะไหล่ไม่ครบนะครับมีเท่าที่เห็น แคร้งเครื่องแท้ประกบกันสนิท ดูได้จากรูปยังไม่ได้ขันน๊อต

รายการคร่าวๆๆก็เสื้อลูกสูบข้อเหวี่ยงแท้ เฟืองเกียร์เฟืองเจดีย์ฝาครัชชุดไฟ 12 v เฟืองสตาร์ท คอยล์หัวเทียน

ของทุกอย่างใช้ได้นะครับเพราะถอดออกจากรถผมนานแล้ว แต่กองทิ้งไว้เฉยๆๆเลยเอามาขายครับ

ราคาแยกซื้อผมว่าแพงกว่านี้เยอะอ่ะครับ

ขอขายเหมานะครับ 4500 บาทครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nicez_BBB : 09-08-2011 เมื่อ 01:25

อัพครับ มีอะไหล่เครื่องอีกหลายรายการ สนใจโทรมา ถามหรือต่อรองได้เลยครับ.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nicez_BBB : 09-08-2011 เมื่อ 01:25

Senior Member chatri_bird's Avatar
    สถานที่
    ssc สายจอมพล
    ขอบคุณ
    0

รับแลกหรือป่าวครับผมมีเครื่องพีเอ็กเครื่องติดใส่อย ู่ที่รถเลยครับอยากได้เครื่องนี้อ่าครับ
    ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน แต่มานะตนหรือจะสู้คนเลีย ( ssc 009 )

[email protected] (0835216267)

http://www.thaiscooter.com/forums/forumdisplay.php?f=343 (บอร์ดกลุ่ม)

.........

ขายแล้วนะครับ ขอบคุณ thaiscooter และเวบมาสเตอร์นะครับ รวมทั้งพี่ที่ระยองด้วยครับ ขอบคุณครับ

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chatri_bird อ่านข้อความ
    รับแลกหรือป่าวครับผมมีเครื่องพีเอ็กเครื่องติดใส่อย ู่ที่รถเลยครับอยากได้เครื่องนี้อ่าครับ
    ขายให้ผมใหมครับ

Bookmarks