[ ขาย ] ++++ ขาย...ซากรถ HONDA Jazz.... ++++ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ++++ ขาย...ซากรถ HONDA Jazz.... ++++

Senior Member พระนคร LAMBRETTA 3 TV's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ราคาน่าสนใจนะครับ

แต่ที่พี่ผม โดนก็รถ แนวๆนี้ แหละครับ

ที่พี่ผมโดนนั้นเขาบอกว่าหลุดบอ่นซื้อมาได้1เดือนวัน นั้นเขาไป ต.จ.ว

ขาไปไปแบบเนียนๆ ขากลับสิครับขับอยู่ดีๆต.รก็มาเรียกจอด ขอตรวจสอบรถหน่อย

ถามหา สำเนารถ หลักถานต่างๆ แต่มีเพียงเอกสาร ที่ คนขายเขาเอามาให้

มีใบซื้อขาย เอกสารจำนำ ต่าง ๆ อะไรประมาณนี้ แต่ ต.ร เขาไมสนหลอกครับ

รถไม่ได้ขโมยจริง แต่คนที่ เป็นเจ้าของคนแลกเขาไปจำไว้ที่บ่อน พอขาดการจำนำจากบ่อนแล้ว เขาก็ ไม่ได้ไปจ่ายไฟแน้น

บางรายแจ้งรถหายที่ไหนได้ เอาไปจำไว้ที่ต่างๆ อันนี้ ตร เขาอธิบายให้ฟัง ..........

สรุปแล้ว รถ ถูกยึดคืน เสียเงินให้กับ ....!!! ...รวม แล้วเนี่ย ซื้อ bm / e 36 หล่อได้คันนึงเลยนะครับ

ที่ ผม พูด อย่างงี้ ไม่ใช่ ว่า จะ ไม่ให้ ซื้อรถ แบบ นี้นะครับ คือซื้อได้ แต่ ต้องขับแบบ ระวัง มากๆ นะครับ

ถึงจะเอาป้ายอื่น มาใส่ มันก็จำได้

มาเตือน ด้วยความหวัง ดีนะครับ ..................... ( ไม่เชื่อก็ลองดิ.......แล้วจะรู้สึก!!!! )............
    รับจำนำ รถทุกชนิด มี ท.บ.-ไม่มีท.บ / ที่ดิน/เครื่องใช้/ ทุกอย่างที่มี ค่า รับหมด ครับ อยุธยา สระบุรี-โคราช -081-991-8417

Member
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณกับทุกความคิดเห็นนะคับ....ทุกคนมีสิทธิ์และคว ามคิดที่จะตัดสินใจ

แต่ขอแจ้งให้ทราบกันก่อนนะคับ........ว่า
    รถคันนี้ไม่ใช้"รถบ่อน"..........แต่เป็นรถที่ผมรับมาอย่างถูกต้อง
    มีหลักฐานทุกอย่างครบพอ.......และมีที่มาและที่ไปชัด เจน

"ไม่ใช้รถอย่างที่บ้างท่านเข้าใจ....."

โดยที่ท่านใดมีข้อสงสัยโทรมาสอบถามกันได้
    ผมพร้อมที่จะตอบทุกคำถามที่สงสัย.........

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พระนคร LAMBRETTA 3 TV อ่านข้อความ
    ราคาน่าสนใจนะครับ

แต่ที่พี่ผม โดนก็รถ แนวๆนี้ แหละครับ

ที่พี่ผมโดนนั้นเขาบอกว่าหลุดบอ่นซื้อมาได้1เดือนวัน นั้นเขาไป ต.จ.ว

ขาไปไปแบบเนียนๆ ขากลับสิครับขับอยู่ดีๆต.รก็มาเรียกจอด ขอตรวจสอบรถหน่อย

ถามหา สำเนารถ หลักถานต่างๆ แต่มีเพียงเอกสาร ที่ คนขายเขาเอามาให้

มีใบซื้อขาย เอกสารจำนำ ต่าง ๆ อะไรประมาณนี้ แต่ ต.ร เขาไมสนหลอกครับ

รถไม่ได้ขโมยจริง แต่คนที่ เป็นเจ้าของคนแลกเขาไปจำไว้ที่บ่อน พอขาดการจำนำจากบ่อนแล้ว เขาก็ ไม่ได้ไปจ่ายไฟแน้น

บางรายแจ้งรถหายที่ไหนได้ เอาไปจำไว้ที่ต่างๆ อันนี้ ตร เขาอธิบายให้ฟัง ..........

สรุปแล้ว รถ ถูกยึดคืน เสียเงินให้กับ ....!!! ...รวม แล้วเนี่ย ซื้อ bm / e 36 หล่อได้คันนึงเลยนะครับ

ที่ ผม พูด อย่างงี้ ไม่ใช่ ว่า จะ ไม่ให้ ซื้อรถ แบบ นี้นะครับ คือซื้อได้ แต่ ต้องขับแบบ ระวัง มากๆ นะครับ

ถึงจะเอาป้ายอื่น มาใส่ มันก็จำได้

มาเตือน ด้วยความหวัง ดีนะครับ ..................... ( ไม่เชื่อก็ลองดิ.......แล้วจะรู้สึก!!!! )............

ขอแจ้งให้ทราบด้วยนะคับรถคันนี้ไม่ใช้รถบ่อนอย่างที่ คุณเข้าใจนะคับ
    ส่วนเรื่องที่พี่คุณถูกยึดรถ.........ผมก็ขอแสดงความ เสียใจด้วย
    คงเพราะเค้าโชคร้ายมากๆเลยละคับที่เจอแบบนั้น.......

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ ท่านอาจถูกหลอกได้ เนื่องจากถ้าไปเทินน่าจะได้ราคาสูงกว่านี้ ที่ผมเคยเห็นส่วนใหญ่หลอกเงินมัดจำ รถก็No-Book ถ้ามีทะเบียนกรุณาโพสรูปลงด้วยเพื่อการตรวจสอบ เพื่อให้แน่ใจต่อการตัดสินใจของผู้ที่สนใจครับ ด้วยความหวังดี

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Keeratipat อ่านข้อความ
    โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ ท่านอาจถูกหลอกได้ เนื่องจากถ้าไปเทินน่าจะได้ราคาสูงกว่านี้ ที่ผมเคยเห็นส่วนใหญ่หลอกเงินมัดจำ รถก็No-Book ถ้ามีทะเบียนกรุณาโพสรูปลงด้วยเพื่อการตรวจสอบ เพื่อให้แน่ใจต่อการตัดสินใจของผู้ที่สนใจครับ ด้วยความหวังดี
    ใช่คับต้องมีวิจารณญาณในการตัดสินใจ....
    อย่างที่ผมแจ้งไว้ว่า...ทุกคนมีสิทธิ์และความคิดที่จ ะตัดสินใจกันเองได้
    สอบถามข้อมูลมา....ผมก็ตอบไป...เพื่อเอาไปตัดสินใจกั นเอง
    ....พอใจก็ซื้อ/ไม่พอใจก็ไม่ต้องซื้อ.....ไม่มีใครมาบังคับคุณได้
    ส่วนเรื่องที่ถ้าไปเทินน่าจะได้ราคาสูงกว่านี้ ผมก็บอกแล้วว่าเจ้าของมีความจำเป็น

อย่าพึงตัดสินใจกันไปเอง.....สอบถามข้อมูลกันก่อนได้
    ผมพร้อมจะตอบทุกๆคำถามด้วยความจริง.....( จะหลอกไปทำไม ผมไม่ใช้ผี 555+ )

ปล. อย่างที่เค้าว่ากัน...."ของดีและถูก มันไม่มีในโลกนี้หรอก"....( จริงมั้ยคับ 55555+ )

OFFSHORE krisorn's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Smile

ผมว่าหลายๆท่านที่ตอบมา ก็มีความหวังดีสำหรับสมาชิกทุกคนนะครับ
    แต่ผมว่าทำไมไม่โทรไปคุยกับพี่แก่ดูละครับ ว่ามีความเป็นมาอย่างไร
    เดี๋ยวหลายคนจะเข้าใจพี่แก่ผิดนะครับ

ผมโทรไปคุยกับพี่แกแล้ว พี่แก่อธิบายให้ฟังแล้วก็เข้าใจ และก็ถึงบางอ้อ

อย่างที่พี่แกบอกแหละครับ สนใจก็โทรคุยกับแกได้เลยครับ และจะได้ความกระจ่างเลยครับ

Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ krisorn อ่านข้อความ
    ผมว่าหลายๆท่านที่ตอบมา ก็มีความหวังดีสำหรับสมาชิกทุกคนนะครับ
    แต่ผมว่าทำไมไม่โทรไปคุยกับพี่แก่ดูละครับ ว่ามีความเป็นมาอย่างไร
    เดี๋ยวหลายคนจะเข้าใจพี่แก่ผิดนะครับ

ผมโทรไปคุยกับพี่แกแล้ว พี่แก่อธิบายให้ฟังแล้วก็เข้าใจ และก็ถึงบางอ้อ

อย่างที่พี่แกบอกแหละครับ สนใจก็โทรคุยกับแกได้เลยครับ และจะได้ความกระจ่างเลยครับ

ถูกต้องนะคับ.................

Member
    ขอบคุณ
    0

ติดต่อสอบถามข้อมูลกันได้นะคับ.....สำหรับท่านที่สนใ จ

( ขอเป็นเวลาระหว่าง 10.00 - 21.00 น. แล้วกันนะคับ... )

Member
    ขอบคุณ
    0

Up........................to..................day

Member
    ขอบคุณ
    0

up..................

เรามาแล้ว auto's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tap2008 อ่านข้อความ
    up..................
    upให้ครับ

[B]มิตรภาพไม่มีที่สิ้นสุดตราบใดที่ยังมีชีวิตอยู่ คนไทยหัวใจเกินร้อย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tap2008 อ่านข้อความ
    ขาย...ซากรถ... HONDA Jazz....

เป็นรุ่น TOP / เกียร์ AUTO / เกียร์มือ 7 สปีด / เบาะหนัง

ถุงลมนิรภัย / สเกอร์รอบคัน / เครื่องเล่น cd .........................

ขาย 150,000.-

ติดต่อสอบถามได้ที่ 083-287-3863.................
    รถยังอยู่มั้ยครับคันนี้น่าสนใจดี ถ้ายังมีรถประเภทนี้กรุณาแจ้งให้ทราบบ้างนะ [email protected]

Bookmarks