นครศรีคลาสสิค ออกข่าวจ้า...

ชื่อกระทู้: นครศรีคลาสสิค ออกข่าวจ้า...

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Cool นครศรีคลาสสิค ออกข่าวจ้า...

ประชาสัมพันธ์กิจกรรม นครศรีคลาสสิค

ชมรมรถบิ๊กไบค์นครศรีธรรมราช ร่วมกับ ชมรมรถคลาสสิคนครศรีธรรมราช ร่วมทำกิจกรรมเพื่อสังคมมอบอาหารและอุปกรณ์กีฬาแก่เด ็กบ้านศรีธรรมราช

เมื่อวันอาทิตย์ที่ 20 มิถุนายน ที่ผ่านมา ชมรมบิ๊กไบค์นครศรีธรรมราช ร่วมกับ ชมรมรถคลาสสิคนครศรีธรรมราช ร่วมทำกิจกรรมเพื่อสังคมมอบอาหารและอุปกรณ์กีฬาแก่เด ็กบ้านศรีธรรมราช เพื่อเป็นขวัญกำลังใจให้กับบ้านเด็กศรีธรรมราช ว่าสังคมยังมองเห็นคุณค่า ร่วมเป็นกำลังใจช่วยเหลือ และคาดหวังว่าน้องจะเติบโตขึ้นมาเป็นเยาวชนที่ดีต่อส ังคม ทั้งนี้เพราะถึงน้องจะด้อยโอกาสแต่ถ้าน้องยังคงความด ีไว้สังคมย่อมมองเห็น และให้โอกาสแก่น้องๆเสมอ ชมรมบิ๊กไบค์นครศรีธรรมราช และชมรมรถคลาสสิคนครศรีธรรมราช กล่าวว่า พวกเราพร้อมให้กำลังใจแก่น้องๆเสมอ

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

ความจริงเรื่องที่ 1

พวกคุณกำลังทำอะไรกันอยู่ จะเอาแต่หน้าตา คุณลืมทีมงานหลักที่ช่วยกันจัดงาน

พองานเสร็จ ก็เอาหน้า เอาตากัน 2 คน เอก อบต. กับ เอก พรหมคีรี ทำได้งัย

คุณลืมไปป่าวว่ามีอีกหลายทีมงานนครฯ ที่ช่วยกันจัด

ถามตรงๆ ถ้าไม่นำพวกพี่เค้าเหล้านี้มาร่วม เค้ารู้จักหรือ เอก อบต. กับ เอกพรหมคีรี

จากการโทรสอบถาม เค้าไม่รู้ว่าพวกคุณจะไปบริจาคกัน

ความจริงเรื่องที่ 2

ของที่บริจาค เช่น ฟุตบอล หรืออุปกรณ์การเขียน ผมได้โทรถาม ผอ. โรงเรียนที่จัดงานวันนี้

ทางโรงเรียนไม่ได้รับของเหล่านั้น ซึ่งของทั้งหมดมันเป็นของบริจาค โรงเรียนอายเขียว 1

แต่คุณนำมาบริจาคงานนี้ พวกรถใหญ่คงคิดว่าพวกคุณซื้อมาสมทบ แต่จริงๆ คุณต้องบริจาคที่โรงเรียนอ้ายเขียว

ซึ่งผมได้แจ้ง ผอ. ไปแล้วเรื่องนี้

งานนี้ทีมนครศรีฯ ได้หน้าตาไปเต็มๆ แต่ยังไม่จบ ผมจะหาคำตอบมาให้เพื่อนอ่านต่อว่าเค้าเล่นมุขไหนกันต ่อ โปรดติดตามตอนต่อไป

วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Member สองล้อพเนจร's Avatar
    สถานที่
    สองล้อพเนจร The Recycle Club
    ขอบคุณ
    0

ชุบมือเปิบกันชัดๆๆๆเลยนี่

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ยังไงก็ว่ากันไปตามเนื้อผ้าครับพี่ชาย
    สู้ๆพี่บ่าว
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

Member jackmay's Avatar
    สถานที่
    คนเซ่อ C เซอร์ classic
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน คนเซ่อ c เซอร์ คลาสสิค ขอนแก่น - ชัยภูมิ

สู้ๆๆๆๆๆๆนะครับ

รูป รูป  

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

สนุก

Senior Member Laemson's Avatar
    สถานที่
    ชมรมแหลมสน คลาสสิค...ระยอง
    ขอบคุณ
    0

ตอนต่อไปมีอีกป่าวครับพี่
    โครงการปลูกป่าชายเลน สร้างสัมพันธ์ ฉันท์คลาสสิค
    ชมรม แหลมสนคลาสสิค (แกลง) ระยอง
    106 หมู่ 6 ต.ปากน้ำประแส อ.แกลง จ.ระยอง 21170 (ณ.ชายหาดแหลมสน)
    สุพัฒน์ วิภางกูร(พัฒน์) 038-697151, 087-6057876
    มะลิบ้านพักรีสอร์ท เกาะล้านพัทยา
    ติดต่อจองห้องพักได้ที่นี้ครับ

Senior Member pek_mctrat's Avatar
    สถานที่
    Only kids and Smf.
    ขอบคุณ
    0

เปนกำลังใจ ให้คับพี่ ...
    พี่น้องและผองเพื่อนem24

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

ทุกอย่างคือประสบการณ์ ขอให้พี่น้องชาวคลาสสิคที่เข้าใจผม

หยุดอัฟกระทู้นี้เถอะครับ เพราะมีงานอื่นที่เค้าจัดอีกเยอะ ทุกอย่างจบไปแล้ว

ปีหน้าจัดใหม่ ทำเองทั้งหมด แล้วเพื่อนก็ดูแล้วกันว่า

ผมทำเพื่ออะไร และขอเป็นปีสุดท้ายที่จัด เนื่องจากจะไม่จัดแล้ว

เมื่อมันเกิดปัญหา ก็ขอปิดตัวงานให้ดี

บอกไว้เลยครับ ปีนี้ผมจัดงานในวันที่ 2 เม.ย. 54 รับประกัน และจัดตัวเมือง หรือทุ่งท่าลาด

เงินทุกบาทหักค่าใช้จ่ายก็บริจาคทั้งหมด คือ เลี้ยงอาหารกลางวันเด็ก อุปกรณ์การกีฬา

สุดท้ายถ้าเงินเหลืออีก ก็ทาสีกำแพงวัดในเมืองนครฯ

ทำอะไรผมชัดเจนอยู่แล้ว ผมวิ่งงานมา 3-4 ปี ผมไม่เคยขายของให้ใคร มีแต่แนะนำต่อ

ไม่เคยคิดกำไรจากพี่น้องชาวคลาสสิค (เพราะไม่ใช่อาชีพผม แต่บางคนก็คืออาชีพไม่ว่ากันครับ)

ขอบคุณมากครับ ขอให้กระทู้นี้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อย่าอัฟเลยครับ ผมจบไปแล้ว และไม่ติดใจอะไรแล้ว
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member ClassicToon's Avatar
    สถานที่
    คชเสนีย์177
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ทุกอย่างคือประสบการณ์ ขอให้พี่น้องชาวคลาสสิคที่เข้าใจผม

หยุดอัฟกระทู้นี้เถอะครับ เพราะมีงานอื่นที่เค้าจัดอีกเยอะ ทุกอย่างจบไปแล้ว

ปีหน้าจัดใหม่ ทำเองทั้งหมด แล้วเพื่อนก็ดูแล้วกันว่า

ผมทำเพื่ออะไร และขอเป็นปีสุดท้ายที่จัด เนื่องจากจะไม่จัดแล้ว

เมื่อมันเกิดปัญหา ก็ขอปิดตัวงานให้ดี

บอกไว้เลยครับ ปีนี้ผมจัดงานในวันที่ 2 เม.ย. 54 รับประกัน และจัดตัวเมือง หรือทุ่งท่าลาด

เงินทุกบาทหักค่าใช้จ่ายก็บริจาคทั้งหมด คือ เลี้ยงอาหารกลางวันเด็ก อุปกรณ์การกีฬา

สุดท้ายถ้าเงินเหลืออีก ก็ทาสีกำแพงวัดในเมืองนครฯ

ทำอะไรผมชัดเจนอยู่แล้ว ผมวิ่งงานมา 3-4 ปี ผมไม่เคยขายของให้ใคร มีแต่แนะนำต่อ

ไม่เคยคิดกำไรจากพี่น้องชาวคลาสสิค (เพราะไม่ใช่อาชีพผม แต่บางคนก็คืออาชีพไม่ว่ากันครับ)

ขอบคุณมากครับ ขอให้กระทู้นี้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ อย่าอัฟเลยครับ ผมจบไปแล้ว และไม่ติดใจอะไรแล้ว
    แหมแหล่มเลยพูดได้ใจ
    เดี๋ยวนี้งานต่างจากเมื่อก่อนเยอะมากๆๆๆครับ
    ผมขี่ซีมาตั้งแต่7-8ปีที่แล้ว
    เห็นมาเยอะ อิอิ
    TOON Chotchasanee ClassicBike
    Phetchabun
    RunWay Vespa Sprint150 .....

Senior Member MUTU_Classic's Avatar
    ขอบคุณ
    0

หุหุ

พบกัน รักกัน สัมพันธ์ ยั่งยืน

Bookmarks