เอสอาร์400 ขี่เอามันส์ กรุงเทพฯ-เบตง งง งง!!! - หน้า 7

ชื่อกระทู้: เอสอาร์400 ขี่เอามันส์ กรุงเทพฯ-เบตง งง งง!!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    แจ๋วเลยครับพี่ เที่ยวหน้าต้องขี่ไปให้ได้
    ไว้จะลองเอาเอสอาร์ไปลุยดู

อยากไปนั่งๆนอนๆอยู่ทะเลซักอาทิตย์ 2อาทิตย์
    แล้วพบกันครับผม ^^
    ยินดีต้อนรับครับ
    สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iamfree อ่านข้อความ
    ยินดีต้อนรับครับ
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Member
    สถานที่
    phuket single club
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    1

ยอมรับคุณแซ็คความสามารถสูง ถ้าได้มีโอกาสผมจะขับไปเที่ยววังเวียง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย โกไข่ กาแฟดำ : 04-09-2010 เมื่อ 17:34

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โกไข่ กาแฟดำ อ่านข้อความ
    ยอมรับคุณแซ็คความสามารถสูง ถ้าได้มีโอกาสผมจะขับไปเที่ยววังเวียง
    ขอบคุณที่เข้ามาทักทายนะครับ
    เรื่องประสบการณ์ ผมยังคงต้องหาอีกเยอะเลยครับผม ^^"
    ...วังเวียง สวยมากครับ ถ้ามีโอกาสผมก็อยากไปอีกซักครั้ง
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

ขี่รถมาครึ่งค่อนวัน จาก กทม. ตากแดด ตากฝน ถึงประจวบ นอนพักแค่ 3 ชั่วโมง แล้วไปต่อ บ้าหรือป่าว ก็ไม่รู้

แต่ต้องขอบอกว่าสุดยอดมนุษย์จริงๆ ว่างๆมาเที่ยวใหม่นะครับ

""""""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

Street Biker pup87's Avatar
    สถานที่
    Sup148 Motor Guru
    ขอบคุณ
    0

ว่าแต่ 23-27 ต.ค น้าว่างไหม ขี่รถมาดูทะเลหมอกใกล้ๆ กรุงเทพแค่แก่งกระจานเอง

""""""""""""YOU KNOW ME ALITTLE GO"''''''''''''''"""
    ประจวบคีรีขันธ์ เมือง 3 อ่าว

อ่าวน้อย อ่าวประจวบ อ่าวมะนาว

หวัดดีปั๊บ เรื่องทริปเดี๋ยวไว้โทรคุยกันดีกว่า แก่งกระจานน่าสนๆๆ ^^
    ขอบคุณอีกทีสำหรับที่พักเน้อ ลงใต้เมื่อไหร่จะแวะไปเยี่ยมอีก อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pup87 อ่านข้อความ
    ขี่รถมาครึ่งค่อนวัน จาก กทม. ตากแดด ตากฝน ถึงประจวบ นอนพักแค่ 3 ชั่วโมง แล้วไปต่อ บ้าหรือป่าว ก็ไม่รู้

แต่ต้องขอบอกว่าสุดยอดมนุษย์จริงๆ ว่างๆมาเที่ยวใหม่นะครับ

ไม่บ้าครับ แต่คนปกติ ไม่ค่อยทำกัน ^^
    สักลาย สุราษฎร์ธานี วาดภาพ,งานศิลปะเกี่ยวกับมอเตอร์ไซค์ รถจักรยาน
    http://www.facebook.com/FreedomTattooSurat

Junior Member Monkey D's Avatar
    ขอบคุณ
    0

พี่แซคครับ...เคยลองดูทริป ลาว ครั้งที่แล้วก็ว่าเจ๋งละครับ (ได้ลิ้งมาจากเจมส์)
    มาคราวนี้นี่นับถือท่านจริง ๆ (ก็ได้ลิ้งมาจากเจมส์อีกนั่นละ)
    ไว้มีโอกาสหน้าครั้งใด ขอเจอตัวเป็น ๆ ซักทีพี่
    อยากขี่ตามรอยพี่จัง 555+ นับถือครับพี่

ดื้อครับ ;)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Monkey D อ่านข้อความ
    พี่แซคครับ...เคยลองดูทริป ลาว ครั้งที่แล้วก็ว่าเจ๋งละครับ (ได้ลิ้งมาจากเจมส์)
    มาคราวนี้นี่นับถือท่านจริง ๆ (ก็ได้ลิ้งมาจากเจมส์อีกนั่นละ)
    ไว้มีโอกาสหน้าครั้งใด ขอเจอตัวเป็น ๆ ซักทีพี่
    อยากขี่ตามรอยพี่จัง 555+ นับถือครับพี่

ดื้อครับ ;)
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
    ว่างๆนัดเจอ จัดทริปขี่รถเที่ยวกันก็ได้ ขำๆ
    เรื่องขี่ อย่าขี่ตามรอยเลยครับ ขี่ไปด้วยกันเลยดีกว่า :)

"เรารักในหลวง" My Lam.'s Avatar
    สถานที่
    "แก็งค์ห้ามดื้อ"
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ iamfree อ่านข้อความ
    ไม่บ้าครับ แต่คนปกติ ไม่ค่อยทำกัน ^^

อ่ะ...ถูก!!!
    บางครั้งคนเราก็ต้องมีกระทบกระทั่งกันบ้าง...... "ห้ามดื้อ"
    http://www.lovemylifeclub.is.in.th /

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ashira อ่านข้อความ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
    ว่างๆนัดเจอ จัดทริปขี่รถเที่ยวกันก็ได้ ขำๆ
    เรื่องขี่ อย่าขี่ตามรอยเลยครับ ขี่ไปด้วยกันเลยดีกว่า :)
    ขี่วัดรอยเท้ายังยากเลย

ยังแอบคิดเลย ตรูขี่ไม่ไว้แน่ๆ12ช.ม.โดยเฉพาะบนsr
    3-4ช.ม. ติดกัน นั่งสูบบุหรี่หมดไปม้วนหนึ่งแล้ว ตัวยังสะเทือนไม่หาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ My Lam. อ่านข้อความ
    อ่ะ...ถูก!!!
    ประมาณนี้ครับ แซวเล่น ขำๆครับ

[SIZE=<font size=&quot;4&quot;>4</font>]ขี่ SR นานๆ พอจอด จะมีอาการก้นชาๆ

แต่ถ้าขี่ข้ามคืน มันจะชา ลามมาถึง"ไอ้นั่น"

ชาๆ ฉี่ไม่สุด จับไม่ค่อยรู้สึก คล้ายๆเซ็กส์เสื่อมประมาณนั้น 555+

มีใครเคยเป็นบ้างมั๊ยครับ ผมอยากจะเลิกขี่ก็เพราะไอ้อาการนี้นี่แหละ[/SIZE]

Senior Member Bank99's Avatar
    สถานที่
    ค่ายเทพสตรีคลาสสิคคลับ (นครศรีฯ)
    ขอบคุณ
    0

[SIZE=<font size=&quot;4&quot;>4</font>]ขี่ SR นานๆ พอจอด จะมีอาการก้นชาๆแต่ถ้าขี่ข้ามคืน มันจะชา ลามมาถึง"ไอ้นั่น"[/SIZE]
    [SIZE=<font size=&quot;4&quot;>4</font>]ชาๆ ฉี่ไม่สุด จับไม่ค่อยรู้สึก คล้ายๆเซ็กส์เสื่อมประมาณนั้น 555+[/SIZE]
    [SIZE=<font size=&quot;4&quot;>4</font>]มีใครเคยเป็นบ้างมั๊ยครับ ผมอยากจะเลิกขี่ก็เพราะไอ้อาการนี้นี่แหละ[/SIZE]
    ** การออกทริปแม้เหนื่อยพักเพียงชั่วครู่ก็หายเหนื่อย

แต่ประสบการณ์และความทรงจำจะไม่มีวันจางหายไป **

ทริป นครศรีฯ - กทม. - หนองคาย - ลาว

Bookmarks