เชิญชวนสมาชิกLanta Classic bike ทุกคนเข้าร่วมงานปันใจให้น้องเพื่อแม่ 14-15 สิงหา

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เชิญชวนสมาชิกLanta Classic bike ทุกคนเข้าร่วมงานปันใจให้น้องเพื่อแม่ 14-15 สิงหา

Junior Member khunpeetu's Avatar
    สถานที่
    Lanta Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เชิญชวนสมาชิกLanta Classic bike ทุกคนเข้าร่วมงานปันใจให้น้องเพื่อแม่ 14-15 สิงหา

ผมตุ๊ ประธานชมรมขอเชิญชวนพี่น้องกลุ่มLanta Classic Bike ไปร่วมงานปันใจให้น้องเพื่อแม่(หาดใหญ่)ครับ
    เริ่มเดินทาง 13สิงหา เวลา 09.00น.ครับ รวมตัวกันที่ โรงแรม Holiday Villa Lanta นะ เตรียมตัวให้พร้อมสำหรับเดินทางนะครับ ไม่ต้องเตียมอะไรเอาเงินไปเยอะๆและจ่ายให้ประธานชมรม ด้วยนะ
    From Lanta Classic Bike (Our of Home)

Junior Member boonchana's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ khunpeetu อ่านข้อความ
    ผมตุ๊ ประธานชมรมขอเชิญชวนพี่น้องกลุ่มLanta Classic Bike ไปร่วมงานปันใจให้น้องเพื่อแม่(หาดใหญ่)ครับ
    เริ่มเดินทาง 13สิงหา เวลา 09.00น.ครับ รวมตัวกันที่ โรงแรม Holiday Villa Lanta นะ เตรียมตัวให้พร้อมสำหรับเดินทางนะครับ ไม่ต้องเตียมอะไรเอาเงินไปเยอะๆและจ่ายให้ประธานชมรม ด้วยนะ
    From Lanta Classic Bike (Our of Home)
    ขอค้านครับท่านประธานตุ๊กะไม่เอาอะไรไปเลยใช่ไหม๊กิน ฟรีอย่างเดียว แย่แล้วครับพี่น้องครับ นอนบ้างนะอย่าเดินตรวจเด็กคาราโอเกะกลางค่ำกลางคืนมา กเดี๋ยวจะไม่สบาย และเกิดอาการไข่ดันนะป๋า

Junior Member khunpeetu's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boonchana อ่านข้อความ
    ขอค้านครับท่านประธานตุ๊กะไม่เอาอะไรไปเลยใช่ไหม๊กิน ฟรีอย่างเดียว แย่แล้วครับพี่น้องครับ นอนบ้างนะอย่าเดินตรวจเด็กคาราโอเกะกลางค่ำกลางคืนมา กเดี๋ยวจะไม่สบาย และเกิดอาการไข่ดันนะป๋า
    คุณน้องครับป๋าพูดเล่นนะเป็นประธานกลุ่มทั้งทีก็ต้อง ดูแลน้องๆไม่ต้องห่วงครับTrip นี้ป๋าจัดให้ ขอแก้ข่าวครับไม่เดินตรวจkaraokeครับเข้าไปเลยครับ(พ ูดคุยอย่าคิดมากพี่น้องกัน) ป๋าไม่มีอาการไข่ดันนะ แต่เป็นอาการ ไข่ลงฝักหรือไข่อูก ตอนนี้เป็นแล้วรักษาอยู่อีกไม่กี่วันก็จะฝักเป็นตัวแ ล้ว เอ้อคนนะไม่ใช่เป็ด (พูดเล่นนะครับสนุกๆๆอย่าซีเรียส)ฝากบอกคุณboonchana ด้วยว่าอย่าหักโหมปั่นจักรยานให้มากนะเช้า เที่ยงเย็นและกลางคืนไม่เว้นแม้ตอนล้างหน้าไก่(เวลาอ ะไรเนี๊ย)ให้รักษาสูขภาพจิตกายด้วยนะเดี๋ยวจะเป็นไข่ อูกเหมือนป๋าแล้วจะหาว่าไม่เตือน มันแสบคันๆมันๆนะไข่อูกเนี๊ย

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ป๋าขาป๋าจะเดินทางต่างจังหวัดไหวเหรอมันไกลนะหาดใหญ่ นะเดี๋ยวจะเป็นลมแดดเป็นห่วง รักป๋าตุ๊ที่สุดเลยป๋าของน้องๆชมรมทั้งหล่อเท่เก๋ระเ บิดเมื่อยามขี่Vespa รักจริงๆๆ

Bookmarks