มหาชัย คลาสสิค

ชื่อกระทู้: มหาชัย คลาสสิค

A ☮ m : MexicanGangSter's Avatar
    สถานที่
    After shock 77 Richter`
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน มหาชัย คลาสสิค

หวัดดีครับ ราชดำเนิน

ผมเดินทางไปร่วมงานปลูกป่าที่ระยองมาอะครับ
    แล้วผมก็ไป ยืม เต้นท์ของ staffกลุ่มราชดำเนินมาอะครับ แต่ไม่มีโอกาศได้คืน
    เนื่องจาก เดินทางกลับตอน 04.00 น. ครับ (ซึ่งผมไม่รู้จะเอาไปฟากใคร)จึงนำกลับมาด้วย

ผมทำงานอยู่แถว พญาไท อะครับ กรมทรัพยากรธรณี ต้องการคืนเต้นท์ครับ
    จะนัดเจอกับสมาชิกกลุ่มราชดำเนินได้ตรงไหนของ ก.ท.ม. ได้บ้างครับ

ปล.ขอบคุณพี่คนที่ให้ผมยืมเต้นท์มากนะครับ ท่าไม่ได้พี่เค้าสงสัยคงจะแย่
    แต่ เต้นท์พี่เค้าก็ รั่วครับ นอน ๆ อยู่จะจมน้ำตายเอา 55+ อิอิ
    CB-77 Superhawk `
    นาย อานพ เนคมานุรักษ์ 38/3 หมู่ 1
    ต.นาดี อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000
    บัญชีเลขที่ 050-0-07227-2
    ธนาคารกรุงไทย ประดิพัทธิ์ 16
    after shock Gangster
    โรงเรียนกรุงเทพวิจิตรศิลป์

A ☮ m : MexicanGangSter's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หรือ วันเสาร์รวมตัว กันอยู่ตรงไหนของ กรุงเทพครับ ผมจะนำไปคืนให้ที่กลุ่มก็ได้ครับ
    นาย อานพ เนคมานุรักษ์ 38/3 หมู่ 1
    ต.นาดี อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000

สาวก ราชดำเนิน ake พัฒนาการ's Avatar
    สถานที่
    Rajdumnern classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MexicanGangSter อ่านข้อความ
    หวัดดีครับ ราชดำเนิน

ผมเดินทางไปร่วมงานปลูกป่าที่ระยองมาอะครับ
    แล้วผมก็ไป ยืม เต้นท์ของ staffกลุ่มราชดำเนินมาอะครับ แต่ไม่มีโอกาศได้คืน
    เนื่องจาก เดินทางกลับตอน 04.00 น. ครับ (ซึ่งผมไม่รู้จะเอาไปฟากใคร)จึงนำกลับมาด้วย

ผมทำงานอยู่แถว พญาไท อะครับ กรมทรัพยากรธรณี ต้องการคืนเต้นท์ครับ
    จะนัดเจอกับสมาชิกกลุ่มราชดำเนินได้ตรงไหนของ ก.ท.ม. ได้บ้างครับ

ปล.ขอบคุณพี่คนที่ให้ผมยืมเต้นท์มากนะครับ ท่าไม่ได้พี่เค้าสงสัยคงจะแย่
    แต่ เต้นท์พี่เค้าก็ รั่วครับ นอน ๆ อยู่จะจมน้ำตายเอา 55+ อิอิ
    รับทราบแทนเพื่อนที่ให้ มหาชัยลืมเต้นนะครับ
    แน่นอนครับ เพราะว่าเป็นเรื่องธรรมดาที่ต้องรั่วโลตัส 199 อย่างี้แหละครับถูกแสนถูก 55
    บอกให้เอาดีๆๆก็ไม่จอมซื้อครับ เต็มเงินไว้แต่งเมียอยู่ครับ (ล้อเล่นนะเพื่อน)
    ปล.และต้องขอบคุณเป็นอย่างมาก ได้ใจพวกเราจริงๆ

โอ..ราชดำเนิน..เธอสวยเหลือเกิน..ดำเนินของพี่
    ธ.กรุงไท 082-0-32581-3 สาขาหัวตะเข้ (ลาดกระบัง)
    โทร.080-083-0569 1-2 call , 089-135-9092 true

dreamer, but no money c900y80's Avatar
    สถานที่
    แผ่นดินดอยลอยฟ้า
    ขอบคุณ
    1

Thumbs up

ฉัน อุ้มผาง
    "แมกไม้เขียวสด ดอยหัวหมดชื่นชู ทีลอซูงามล้ำ ตระหง่านง้ำลอยฟ้า ล่องธาราแพไผ่ ชายแดนไทยอุ้มผาง"

เรา ลานพระบรมรูปทรงม้า
    ดูถูกอะไรก็ดูถูกได้ แต่อย่าดูถูกน้ำใจคน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ake พัฒนาการ อ่านข้อความ
    รับทราบแทนเพื่อนที่ให้ มหาชัยลืมเต้นนะครับ
    แน่นอนครับ เพราะว่าเป็นเรื่องธรรมดาที่ต้องรั่วโลตัส 199 อย่างี้แหละครับถูกแสนถูก 55
    บอกให้เอาดีๆๆก็ไม่จอมซื้อครับ เต็มเงินไว้แต่งเมียอยู่ครับ (ล้อเล่นนะเพื่อน)
    ปล.และต้องขอบคุณเป็นอย่างมาก ได้ใจพวกเราจริงๆ

ขอคุณมากครับ ยังไงเสาร์นี้ จะเข้าไปหาที่กลุ่ม ละกันครับ ราชดำเนิน . .

Bookmarks