[ ขาย ] ขายรถเก๋งยุโรป chrysler ทะเบียน+โอน22000เท่านั้น

ชื่อกระทู้: ขายรถเก๋งยุโรป chrysler ทะเบียน+โอน22000เท่านั้น

มาตรฐาน ขายรถเก๋งยุโรป chrysler ทะเบียน+โอน22000เท่านั้น

1เป็นรถยุโป ภายในเดิมครบ สวยมาก เครื่องเปลื่ยน
    ใช้งานของ Nissan 1300 ลงเล่มเรียบร้อย ล้อเดิม สวยๆ
    ทะเบียน+พร้อมโอน ขายแค่22,000 เท่านั้น

***2 รถเก๋ง Datsun เครื่อง Nissan ซันนี่ ภายในสวยครับ เบาะหนังดี
    ทะเบียน+โอน ขายแค่ 23,000 เท่านั้น
    รายละเอียดอื่นๆสอบถามได้084 9089866
    แนบเอกสาร 1892092
    แนบเอกสาร 1892096
    แนบเอกสาร 1892098
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย classic09 : 29-10-2011 เมื่อ 21:38

รุ่นเดียวกันช่วยดันคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Eve 180 อ่านข้อความ
    รุ่นเดียวกันช่วยดันคับ
    ขอบคุณคับ

โอนมัดจำให้แล้ัวน่ะ เดี๋ยววันเสาร์เจอกัน

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    4

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pramoth อ่านข้อความ
    โอนมัดจำให้แล้ัวน่ะ เดี๋ยววันเสาร์เจอกัน
    ขอโทษคุณปราโมทด้วยครับ ขอเล่าอะไรให้ฟังนิดหน่อย เมื่อวานผมได้โทรไปสอบถามกับผู้ขาย ถามรุ่น กับรายละเอียด ผู้ขายบอกไม่รู้ต้องถามคุณพ่อ ผมบอกไม่เป็นไรถามให้หน่อยแล้วโทรบอกผม รุ่งขึ้นเข้ามาดูผู้ขาย ๆ แล้วมีคนโอนเงินมัดจำแล้ว เซ็งเลย แต่ไม่เป็นไรขอให้จบ ๆ กันไป ขอบคุณ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mvanvan อ่านข้อความ
    ขอโทษคุณปราโมทด้วยครับ ขอเล่าอะไรให้ฟังนิดหน่อย เมื่อวานผมได้โทรไปสอบถามกับผู้ขาย ถามรุ่น กับรายละเอียด ผู้ขายบอกไม่รู้ต้องถามคุณพ่อ ผมบอกไม่เป็นไรถามให้หน่อยแล้วโทรบอกผม รุ่งขึ้นเข้ามาดูผู้ขาย ๆ แล้วมีคนโอนเงินมัดจำแล้ว เซ็งเลย แต่ไม่เป็นไรขอให้จบ ๆ กันไป ขอบคุณ
    ขอโทษนะครับ พยายามจะสื่ออะไร คุณไม่ได้มัดจำแล้วจะมาอยากได้รถ
    ขอบคุณ thaisscooter มาก ขายแล้วครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0
    4

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ classic09 อ่านข้อความ
    ขอโทษนะครับ พยายามจะสื่ออะไร คุณไม่ได้มัดจำแล้วจะมาอยากได้รถ
    ขอบคุณ thaisscooter มาก ขายแล้วครับ

ขอโทษคุณ ciassic 09 อีกที ผมไม่ได้ต้องการสื่อสารอะไรมาก เพียงแต่อยากบอกคุณว่า ที่ผมไม่ได้มัดจำรถคุณ เพียงเพราะผมสนใจแต่ไม่รู้ว่าเป็นรถรุ่นไหน ปีอะไร ผมถึงได้ถามคุณซึ่งคุณก็ไม่สามารถตอบได้ บอกว่าต้องไปถามพ่อดูก่อน คุณยังบอกว่าจะโทรบอกผม คุณไม่น่ามาโมโห หัดดูมารยาททางการซื้อ-ขาย บ้างว่าต้องทำอย่างไร ขอบคุณ และ ขอโทษด้วยหากทำให้เคืองใจ ยินดีด้วยกับเจ้าของใหม่ครับ จริงใจครับ

งานนี้ผู้ขายไม่เห็นจะผิดมารยาทตรงไหนนะครับ คนกล้าจ่ายก่อนย่อมมีสิทธิ์
    เห็นใจคนผิดหวังเช่นกันครับ แต่ถ้าใจไม่ถึงแล้วแห้วก็ไม่น่ามาโวย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ siwapong อ่านข้อความ
    งานนี้ผู้ขายไม่เห็นจะผิดมารยาทตรงไหนนะครับ คนกล้าจ่ายก่อนย่อมมีสิทธิ์
    เห็นใจคนผิดหวังเช่นกันครับ แต่ถ้าใจไม่ถึงแล้วแห้วก็ไม่น่ามาโวย
    ขอบคุณครับที่เข้าใจความรู้สึก

Senior Member Parman_Kan's Avatar
    สถานที่
    " ParmaN & Retro KAnchannaburi " (มีสมอง)
    ขอบคุณ
    0
    1

ถ้าคุณอยากทราบรุ่น คุณก็เอาปีรถเดาเอาเอง แล้วไล่ดูก็ได้ + ยี่ห้อรถ แล้วให้ กูเกิล เซิทรูปภาพให้ก็แค่นั้นเองครับ....
    [SIGPIC][/SIGPIC]
    ร้าน Retro Kanchanaburi...
    รับทำรถตู้โฟล์คเพื่อการค้าครับ...
    Tel...084-073-0084
    เก่ง ปาร์แมน & เรทโทร กาญจนบุรี
    ...

Member
    สถานที่
    เมืองพระรถ
    ขอบคุณ
    0

ผมเจอหลายครั้งแล้ว รถมีคนสนใจเยอะ คนโน้นจะมาเอา คนนี้ก็จะมาเอา ต้องจัดคิวกัน คิวแรกก็โทรขอเลื่อนนัด พอโทรไปตามคิวที่2 ก็หมดอารมณ์แล้ว ไม่อยากมาทั้งๆที่ทีแรกบอกว่าจะเอาตังมาเอาเลยไม่ดูต ัวจริง
    ทำให้รถที่อยากจะขายก็ขายไม่ออกขายยาก ตอนนี้เล่นบท เงินมาก่อนมี สิทธิมากกว่า คนมาก่อนครับ

ครับๆ ขอบคุณทุกท่านครับที่เข้าใจ

เสาร์นี้มีรถยุโรปเข้ามาอีก2-3 ครับ รอชมกัน

เราสามารถสกรีนคนที่สนใจจริงๆ เท่านั้นถึงจะโทรมา โดยลงรายละเอียดให้มากและครบถ้วนที่สุดครับ ผลดีแก่เราซึ่งเป็นผู้ขายคือลดการรับสายที่ผู้โทรโทร มาถามเพิ่มเติมลงได้ รถก็ขายง่ายและไวขึ้นด้วย รายละเอียดตาม link ครับ
    http://www.phithan-usedcar.com/usedc...?phithan_id=25

พันร้อย's Avatar
    สถานที่
    rustic cafe'
    ขอบคุณ
    0

อ่านแล้วงง ผมไม่เข้าใจ หรือคุณ mvanvan อธิบายไม่รู้เรื่อง

ตกลงมันน่าเกลียดตรงไหน

datsun 23000 ทะเบียน+โอน เด๋วเย็นลงรูปคับ

Bookmarks