ขายครับ "ม้าศึกตัวสุดท้าย" SR400 *Cafe Racer vintage stye*

ชื่อกระทู้: ขายครับ "ม้าศึกตัวสุดท้าย" SR400 *Cafe Racer vintage stye*

มาตรฐาน ขายครับ "ม้าศึกตัวสุดท้าย" SR400 *Cafe Racer vintage stye *ขุมพลังหว่างขา!

รถประกอบใหม่ครับ ปี99 เลขเต็ม ทำเสร็จวิ่งไปไม่เกิน2000โล แต่งครบ จอดเก็บเสียส่วนใหญ่
    มีอินวอย+เสียภาษีสรรพสามิตแล้ว มีเหตุจำเป็นต้องขายครับ
    ของแต่งแท้หมด+สภาพสวยทุกชิ้น + บางชิ้นหายาก รถไม่ได้บิ้ว
    ของแต่งก็มี
    +ท่อ Beltlan มีสปริงดึง4ตัว
    +ล้อExcel ยกขอบรางน้ำ มือ1 /ยางIRCยางใหม่ดอกลึก
    +โช๊ค OHLINS ตรงรุ่นSR
    +เบาะNitrohead ตูดมด ปักหมุด สวยกริบไม่มีเเตก
    +เกียร์โยง WM ตัวพักเท้าเต็ม + คันสตาท
    +ประกับคันเร่ง Tommassili SuperPartic
    +คาร์บูCR+ปากแตรแต่ง+คอหลีดWM
    +แฮนด์ Chuck box /มือเบรค+ครัชWM/ประกับสวิทWM/กระจกOfficial/ฝาปิดหัวโช๊ค
    +แผงคอDaytona+ปรับหนืด/ไมล์Daytonaหน้าขาว+แผงไมล์+กล่องไฟบอกเกียร์
    +ไฟกระสุนDaytonaหลอดซีนอลยุ่น/หูช้างWm/วัดอุณหภูมิWM/กันเลี้ยว
    +ครอบโช๊คหน้าDaytona/ป้ายวงกลม made in england
    +บังโคลนหน้า Official/บังโคลนหลัง Peyton place
    +ถังน้ำมัน M&M/ดักไอน้ำมันPeyton place/พักเท้าหลังPeyton
    +ยึดกุญแจล่างChuck box/แตรแต่ง/สายหัวเทียนNologyปลั๊กหัวเทียน Champion
    +ถาดแบตWM/บังโซ่WM/โซ่ทองRK+สเตอร์Sunstar/หมุดอุดท้าย
    +ไฟเลี้ยวPoshกรอบใส/เหล็กยกรถPeyton place
    อื่นๆอีกนิดหน่อย
    ** ขอขาย 115,000 สนใจต่อรองได้คับ 089-7419975 (บิ๊กครับ)
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zupptop : 28-06-2010 เมื่อ 18:48

มาตรฐาน เพิ่มรูป+++

เพิ่มรูป+++ ด้านหน้า/ด้านข้าง

รูป รูป      
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zupptop : 28-06-2010 เมื่อ 12:20

Senior Member MANU.TIP's Avatar
    สถานที่
    The tramp นครปฐม
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    4

อยากได้เกียร์มาก รถเทพเทพ

555 yut---SR400's Avatar
    ขอบคุณ
    0

สวยครับ
    แต่ราคาเกินเอื้อมไปนิดนึงอิอิอิ
    ดันครับ
    ขายไวไวนะครับ
    เวะมาเยี่ยมกันด้วยนะครับ

hi5-ของผม
    อินเทรนนิดนึง
    facebook
    SR...เมืองสองแคว

ln-106's Avatar
    สถานที่
    Angthong City & Taklom Family
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

เบาะ ถัง โดนมากๆ รอใครใจดีมาอุ้มไประเบิด 555+

Melody Moto

SR/SRX แวะมาได้ครับ =>http://www.melody-moto.blogspot.com

Senior Member bigsinggle's Avatar
    สถานที่
    ทุกกล่ม
    ขอบคุณ
    0

Smile ยอด

the best
    ข้าน้อยยังด้อยวรยุทธนัก ได้โปรดชี้แนะ

kung.spu's Avatar
    สถานที่
    DELTA กุ้งพระราม7
    ขอบคุณ
    0

เทพโคตรเลยคับ ของแต่งแต่ละชิ้น โดนใจมากคับ ระเบิดเมื่อไรบอกคับอยากโดนหลายอย่าง upupupupupu ให้คับ
    นาย ธีรยุทธ์ พิมพ์ทอง

89/41 ซอย.วัดหลวง เขต.บางซื่อ

แขวง.บางซื่อ จ.กทม 10800

ธ.ไทยพาณิชย์

เลขที่บัญชี.053-422188-5

สาขา.บางบัว ออมทรัพย์

TEL 086-8992199 กุ้งพระราม7

จำหน่าย รถ/อะไหล่แต่ง+เดิม SR 400/500 มีทุกอย่างhttp://www.facebook.com/kung.srgarage

ฝากเพจร้านด้วยคับ https://www.facebook.com/KungSr

ไม่รับจองปากป่าวนะคับ

มาตรฐาน *-*

"ขอบคุณ" ทุกๆท่านที่ช่วยอัพคับ ขอบคุณ กุ้ง ด้วย คราบบบ!

อัพ1จึ๊กครับผม

รูป รูป    
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zupptop : 29-06-2010 เมื่อ 09:53

อัศวินโต๊ะกลม CANTONA7's Avatar
    สถานที่
    All independent Distance
    ขอบคุณ
    0

สวยมากๆครับพี่ธนพล
    แก๊งเราจะไม่ทิ้งใครไว้ข้างหลัง มาด้วยกัน ต้องกลับพร้อมกัน
    SR มีอะไรมากกว่าที่คิด

ขี SR อยู่ที่จันทบุรี

Bookmarks