เอามาฝากชาว sr ครับ มุมมองพวกเราจาก คนรอบๆตัวเราครับ

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: เอามาฝากชาว sr ครับ มุมมองพวกเราจาก คนรอบๆตัวเราครับ

ln-106's Avatar
    สถานที่
    Angthong City & Taklom Family
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

มาตรฐาน เอามาฝากชาว sr ครับ มุมมองพวกเราจาก คนรอบๆตัวเราครับ

ปเจอกระทู้นี้มาจาก pantip น่าสนใจเลยเอามาแปะให้ชมกันครับ ว่ามุมมองอีกด้านของพวกเรา คนอื่นๆเค้าคิดอะไร กัน
    http://www.pantip.com/cafe/ratchada/.../V9411283.html

**แต่ สำหรับผม SR in my head 555+

Melody Moto

SR/SRX แวะมาได้ครับ =>http://www.melody-moto.blogspot.com

Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน จากใจ คนรัก เอสอา

ผมว่าย่าสนใจ เรื่องการเเต่งตัวมากนัก เอาให้มันปลอดภัย
    สนใจว่าชอบเอสอา จริงรึเปล่า ทนเเดด ทนลม ทนฝน
    เวลาขี่ได้ไม้ ชอปขับเที่ยว ต่างจังหวัด รึเปล่า เดี๋ยวนี้ มีคนเล่นเยอะ เเต่ตัวจริงมีน้อย มีไว้เเค่โชว์ ก็เยอะ เเต่ผม มันคือ เพื่อน
    มันพาไปไหนมาไหน ตลอด ...... นัท ลีลารังสิต

รูป รูป  

uno555's Avatar
    สถานที่
    ( MO_SO ) Club
    ขอบคุณ
    0

อ่านแล้วก้อบางอันก้อขำดี บางกันก้องงๆ
    แต่เราชอบนะเจมส์ จะได้รู้ว่าคนเค้ามองเราแล้วคิดยังไง แต่ชอบจริงๆไอ้ที่บอกว่า ส่ง แก๊ส เนี่ย
    ใครคิดไงเราไม่สน ยังไงก้อ
    ยังไงเราก้อรัก sr อ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย uno555 : 29-06-2010 เมื่อ 09:27
    .................................................. ...........Aun' Mo_So Club.................................................. ....
    .................................................. ......... ...Biker Boys.................................................. ...
    .......................Cafe it My life

Bookmarks