[ ขาย ] ท่อซิ่ง JL Racing Stainless 150 200 ลองเข้ามาฟังเสียงก่อนได้ - หน้า 5

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 26 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ท่อซิ่ง JL Racing Stainless 150 200 ลองเข้ามาฟังเสียงก่อนได้

A_THUNDERCAT's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ maxpx150 อ่านข้อความ
    พี่ฝากซื้อมือเบรคข้างซ้าย lx125
    และก็ยางพื้นสีดำของlx
    แจ้งราคาด้วยนะพี่ 086-1806628
    ได้ครับเดี๋ยวตอนเย็นเช็คให้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Moodang อ่านข้อความ
    ผมโทรหาพี่ เอ เมื่อ กี้ อ่ะครับ ไงฝากพี่เช็คเมล์ให้หน่อยนะครับ

เรื่อง เงิน ถ้าโอนเสร็จแล้ว จะเมล์ไปบอกนะครับ

จากเชียงใหม่ 086-6590406 เคน
    ได้ครับเช็คเรียบร้อยแล้ว ยังไงมัดจำแล้วโทรมาบอกนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pokvisual13 อ่านข้อความ
    ว่าววววว ท่อเจ้าตัวเล็กมาแล้ว อยากเห็นตอนเสร็จแล้วตอนติดกับรถจัง จะแรงแค้ไหนเมื่อเทียบกับโพลินี้
    แรงกว่าเยอะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    คุณเอ รบกวนสอบถาม มีออกขวามั๊ยครับ ถ้ามีจะได้จัดไว้สัก1ใบ ส่งข้อมูลมาทางเมล์หรือตอบในกระทู้นี้ก็ได้เลยครับ จะได้ติดต่อกลับไป ขอบคุณเป็นอย่างมาก...
    ท่อออกขวาก็มีแต่เค้าขายให้ไม่ได้เป็นของ อาร์เซส มารค์ ทู แต่เค้าขายให้ไม่ได้ ท่อที่นี้สั่งตามออเดอร์มั่วไม่ได้ของใครของมัน ท่อยี่ห้อดังๆแพงๆทำที่นี้เยอะมาก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Banda22 อ่านข้อความ
    สนใจท่อออกขวาเหมือนกันครับ แต่ไม่แน่ใจว่าจะสั่งได้รึเปล่า ยังไงรบกวนด้วยอีกแรงนะครับ ขอบคุณพี่โต่งมากที่เปิดประเด็นให้cool

ท่อออกขวาก็มีแต่เค้าขายให้ไม่ได้

รูป รูป  

รับสั่งอะหลั่ยเวียดนาม เข้าไปดูในเว็ป www.scootrs.com ราคาตามเว็ป

จำหน่าย และ รับสั่งเวสป้า 50-250 รถมอเตอร์ไซค์ทุกชนิดนำเข้าจากญี่ปุ่น อะไหล่Racing ยาง Dunlop Brigestone ขอบ8 -10 MICHLIN หมวกกันน๊อคเก่าญี่ปุ่น
    [/SIZE]
    ท่อ JL Racing 150 200 สแตนเลสสั่งได้ครับ เสียงใสๆ มีบริการส่งทั่วประเทศ
    เลขบัญชี 040-0-04891-4 ณรงค์ชัย กรณ์เสรี ธ.กรุงเทพ สาขาย่อยเทสโก้โลตัสบางปะกอก ออมทรัพย์

MSN [email protected]

BB 213A76FA

FACEBOOK http://www.facebook.com/thundercatsc

ดูสินค้าเพิ่มเติม Fanpage http://www.facebook.com/tdcscootershop ช่วยกันคลิกlike ด้วยนะครับ

Shop 02-870-9696

Mobile 089-115-8002

ทริป เขมร เวียดนาม ลาว ไทย
    http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=465138

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    PX.Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ A_THUNDERCAT อ่านข้อความ
    ท่อออกขวาก็มีแต่เค้าขายให้ไม่ได้เป็นของ อาร์เซส มารค์ ทู แต่เค้าขายให้ไม่ได้ ท่อที่นี้สั่งตามออเดอร์มั่วไม่ได้ของใครของมัน ท่อยี่ห้อดังๆแพงๆทำที่นี้เยอะมาก

ท่อออกขวาก็มีแต่เค้าขายให้ไม่ได้
    แล้วถ้ามีออร์เดอร์สั่งทำล่ะครับ จะต้องมีจำนวนกี่ใบขึ้นไป เค้าถึงจะรับทำ เพราะเท่าๆที่ทราบ มีผู้ที่ต้องการไม่น้อย อยากให้ทำท่อออกขวามาก ยังไงรบกวนคุณเอสอบถามทางผู้ผลิตอีกสักครั้งได้มั๊ยค รับ เผื่อจะมีข่าวดีมาฝากถึงพวกเรา ถ้าทำออกขวา ออกมาได้ ผมก็ว่ายอดสั่งจองไม่แพ้ออกซ้ายแน่นอน ขอบคุณครับ...

นักบิดไร้สังกัด/PX.CLUB ฝูงบิน px.'s Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Banda22 อ่านข้อความ
    สนใจท่อออกขวาเหมือนกันครับ แต่ไม่แน่ใจว่าจะสั่งได้รึเปล่า ยังไงรบกวนด้วยอีกแรงนะครับ ขอบคุณพี่โต่งมากที่เปิดประเด็นให้cool
    หัวอกเดียวกันนะบังรูน หาพวกอยู่ ได้หลายๆคน คงจะมีข่างดีถึงพวกเรา ...

Pok vcd 13 pokvisual13's Avatar
    สถานที่
    ........................
    ขอบคุณ
    0

อยากเห็นท่อ สมอ ตอนเสร็จจังเลย แล้วเสียงจะเป็นยังไง

Senior Member Moodang's Avatar
    สถานที่
    I Like It & Lam Replay
    ขอบคุณ
    0

อยากสั่งของเพิ่ม อีก เป็น 10 ชิ้นนะครับพี่ ของไม่ใหญ่ครับ สั่งได้ถึงวันไหนครับพี่

ส่งแต่ชื่อไปได้มั้ยครับ หรือว่าเอารูปด้วย ครับ จะได้โอนมัดจำทีเดียว

รายละเอียดจริงๆๆผมส่งเมล์ให้แล้วนะพี่ มีการแก้ไขครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Moodang : 06-09-2010 เมื่อ 23:04
    I Like It+Lam Replay=I Replay It
    086-6590406

[CENTER][email protected][/CENTER

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฝูงบิน px. อ่านข้อความ
    หัวอกเดียวกันนะบังรูน หาพวกอยู่ ได้หลายๆคน คงจะมีข่างดีถึงพวกเรา ...
    ครับพี่โต่ง ผมลุ้นขาดใจว่า ขอภาวนาให้ติดมายังไทยบ้างนะครับ เผื่อทางผู้ผลิตเค้าจะเห็นใจ จะได้มีท่อดีๆใช้ในฝั้งเราบ้าง ฝากเจรจาด้วยครับพี่เอcool
    Tel.087-8164255

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

พี่เอ ของ อาร์ต ที่สุราษ 1 ใบ นะคับ 150 ชุดคิต
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Senior Member ArtC100's Avatar
    สถานที่
    BYMC Scooterclub & PX club thailand
    ขอบคุณ
    0

พี่เอ ของอาร์ตท่อที่สั่งไว้นะคับ ไม่รู้ยังจำได้ป่าว รายละเอียดอาร์ตส่งไปทางเมล์แล้วนะคับ
    MyCar Volkswagen Bus 1975
    MyVespa PX150e & GL & Px150 & 90 Racer
    เห็นกุนิ่ง ใช่กุหยิ่ง ที่จิงกุบ้า !!!
    BYMC Racing Project
    จำหน่ายจัดหาอะไหล่ เดิม&แต่ง เวสป้า+แลมทุกตามลิ้งด้านล่างเลยคับ

Px ONLY !!!! Nine_px177's Avatar
    สถานที่
    UNDERGROUND SCOOTER
    ขอบคุณ
    0

แล้วตัวออกขวาตัวนี้จะมีของ150บ้างไหมคับ แอบหลงตัวนี้มานานแล้วอยากได้ๆมากๆครับ

รูป รูป  

เวสป้า พีเอ็ก๑๕๐'s Avatar
    สถานที่
    อุดรธานีสกูตเตอร์คลับ
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ....

แล้วถ้ามีออร์เดอร์สั่งทำล่ะครับ จะต้องมีจำนวนกี่ใบขึ้นไป เค้าถึงจะรับทำ เพราะเท่าๆที่ทราบ มีผู้ที่ต้องการไม่น้อย อยากให้ทำท่อออกขวามาก ยังไงรบกวนคุณเอสอบถามทางผู้ผลิตอีกสักครั้งได้มั๊ยค รับ เผื่อจะมีข่าวดีมาฝากถึงพวกเรา ถ้าทำออกขวา ออกมาได้ ผมก็ว่ายอดสั่งจองไม่แพ้ออกซ้ายแน่นอน ขอบคุณครับ...
    สนเหมือนกันครับพี่ถ้ามีออกขาว ไม่อยากเอายางอะไหล่ออก
    087-6666-407 joe

พาเพลิน's Avatar
    สถานที่
    AF.Service
    ขอบคุณ
    0

ขอเป็นอีก 1 เสียงครับ อยากได้ออกขวา สำหรับ 200 เสื้อเดิม ครับ
    ล้อเล็กเวียงโกศัย
    125 ES by AF.Service
    ++++++++++++++++++++
    Tel : 087-566-1428
    บัญชี : นายภุชงค์ สายศร 512-2-14070-9 บ.ออมทรัพย์ ธ.ทหารไทย
    ที่อยู่ : นายภุชงค์ สายศร 1/4 ซ.ป่าห้า ถ.ห้วยแก้ว ต.สุเทพ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50200

A_THUNDERCAT's Avatar
    สถานที่
    Bangkok, Thailand, Thailand
    ขอบคุณ
    0

ลองคุยกับเจ้าของโรงงานแล้วเค้าบอกว่าตัวนี้เป็นท่อส ั่งทำ มีสัญญาอยู่มัดจำประมาณ10000 USD ถ้าขายให้แล้วทางrzจับได้จะโดนยึดมัดจำ เพราะราคาต่างกับมาก ถ้าซื้อจากrz 15000+ไม่รวมค่าส่ง เดี๋ยวจะลองเจรจาดูให้อีกทีว่าถ้าไม่ตีตราได้ไหม ประมาณ20ใบ

ขอบคุณครับจะได้มีของถูกและดีใช้กัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pokvisual13 อ่านข้อความ
    อยากเห็นท่อ สมอ ตอนเสร็จจังเลย แล้วเสียงจะเป็นยังไง
    เดี๋ยวเสร็จจะรีบลองyoutube ให้ดูครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Moodang อ่านข้อความ
    อยากสั่งของเพิ่ม อีก เป็น 10 ชิ้นนะครับพี่ ของไม่ใหญ่ครับ สั่งได้ถึงวันไหนครับพี่

ส่งแต่ชื่อไปได้มั้ยครับ หรือว่าเอารูปด้วย ครับ จะได้โอนมัดจำทีเดียว

รายละเอียดจริงๆๆผมส่งเมล์ให้แล้วนะพี่ มีการแก้ไขครับ
    น่าจะอีกหลายวันแต่ว่าอาจขี่รถจะไปเที่ยวนอกเมือง

ครับพี่โต่ง ผมลุ้นขาดใจว่า ขอภาวนาให้ติดมายังไทยบ้างนะครับ เผื่อทางผู้ผลิตเค้าจะเห็นใจ จะได้มีท่อดีๆใช้ในฝั้งเราบ้าง ฝากเจรจาด้วยครับพี่เอcool
    ขอบคุณสำหรับอีก1เสียงครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ArtC100 อ่านข้อความ
    พี่เอ ของ อาร์ต ที่สุราษ 1 ใบ นะคับ 150 ชุดคิต
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ArtC100 อ่านข้อความ
    พี่เอ ของอาร์ตท่อที่สั่งไว้นะคับ ไม่รู้ยังจำได้ป่าว รายละเอียดอาร์ตส่งไปทางเมล์แล้วนะคับ
    ได้ครับสั่งไปให้แล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Nine_px177 อ่านข้อความ
    แล้วตัวออกขวาตัวนี้จะมีของ150บ้างไหมคับ แอบหลงตัวนี้มานานแล้วอยากได้ๆมากๆครับ
    รอฟังคำตอบน่ะครับ แต่คิดว่าน่าจะยากนึดนึงเพราะที่นี่เค้ามีจรรยาบรรณม ากท่อของใครของมัน มั่วไม่ได้ เพราะว่าท่อดังๆแถบยุโรปทำที่นี่เยอะมากหลายแบนด์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เวสป้า พีเอ็ก๑๕๐ อ่านข้อความ
    สนเหมือนกันครับพี่ถ้ามีออกขาว ไม่อยากเอายางอะไหล่ออก
    รอฟังคำตอบนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ พาเพลิน อ่านข้อความ
    ขอเป็นอีก 1 เสียงครับ อยากได้ออกขวา สำหรับ 200 เสื้อเดิม ครับ
    ขอบคุณครับ

รับสั่งอะหลั่ยเวียดนาม เข้าไปดูในเว็ป www.scootrs.com ราคาตามเว็ป

จำหน่าย และ รับสั่งเวสป้า 50-250 รถมอเตอร์ไซค์ทุกชนิดนำเข้าจากญี่ปุ่น อะไหล่Racing ยาง Dunlop Brigestone ขอบ8 -10 MICHLIN หมวกกันน๊อคเก่าญี่ปุ่น
    [/SIZE]
    ท่อ JL Racing 150 200 สแตนเลสสั่งได้ครับ เสียงใสๆ มีบริการส่งทั่วประเทศ
    เลขบัญชี 040-0-04891-4 ณรงค์ชัย กรณ์เสรี ธ.กรุงเทพ สาขาย่อยเทสโก้โลตัสบางปะกอก ออมทรัพย์

MSN [email protected]

BB 213A76FA

FACEBOOK http://www.facebook.com/thundercatsc

ดูสินค้าเพิ่มเติม Fanpage http://www.facebook.com/tdcscootershop ช่วยกันคลิกlike ด้วยนะครับ

Shop 02-870-9696

Mobile 089-115-8002

ทริป เขมร เวียดนาม ลาว ไทย
    http://www.thaiscooter.com/forums/showthread.php?t=465138

djboatbeat's Avatar
    สถานที่
    Beach Bike Bangsean (BBB), PX Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

จัดไปครับ เจ๊ อิอิ หัวอกเดียวกานสายทัวป์ ใส่ไปนู้นคนละใบเลย

Beach Bike Bangsaen (BBB)
    Webบอร์ดกลุ่ม : www.thaiscooter.com/club/bbb
    DjBoabeat Scooter Garage
    http://www.facebook.com/djboatbeat

รับซ่อม - ผ่าเครื่อง -ประกอบ - ทำสี - ขายอะไหล่ Vespa อยู่บางแสน ชลบุรี ข้างม.บูรพา
    089-4051024 โบ๊ต

แม้รถจะเสียงดังและไม่สวยเหมือนใครๆแต่ใจพร้อมไปกับก ารเดินทางเสมอ
    แม้รถจะไม่ดีไม่เจ๋งเท่าใครแต่ยังไงก็ดีกว่าพวกรถดีเ อาแต่จอดอยู่กับที่ไว้โชว์

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ djboatbeat อ่านข้อความ
    จัดไปครับ เจ๊ อิอิ หัวอกเดียวกานสายทัวป์ ใส่ไปนู้นคนละใบเลย
    รับทราบน้องชาย ปลายปีเจอกัน จะได้ใส่ไปอวดสาวๆที่นู้น อิ..อิ..
    รอคุณเอเค้าเจรจาต่อรองกับทางผู้ผลิตอีกครั้งก่อน ทางเรา็ก็รอลุ้นกันต่อไปครับ...

Banda22's Avatar
    สถานที่
    Px Club Thailand
    ขอบคุณ
    0

ถ้าเปลี่ยนจากแบรนด์ rz เป็น tdc พอไหวมั้ยครับ แฮ่ๆ
    Tel.087-8164255

หน้าที่ 5 จากทั้งหมด 26 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks