ว่างัยครับแกะดำทั้งหลาย..เค้ามาตีถึงบ้านแล้ว

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ว่างัยครับแกะดำทั้งหลาย..เค้ามาตีถึงบ้านแล้ว

Member zeawolf's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ว่างัยครับแกะดำทั้งหลาย..เค้ามาตีถึงบ้านแล้ว

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=436591

วันก่อนเค้าบินเดี่ยวไปลาว.. เที่ยวเนี่ย ไปมาเลย์ ผ่านสะเดาบ้านเรา ปล่อยผ่านไปได้งัยเนี่ย..สงสัยมาคราวหน้าต้องดักไว้ว งแหวนซะแล้วมั้ง..

เอากันหล่าวหว่า..เอสอาร์ แกะดำ..ว่างกันแล้วม่ายอ่ะ ขึ้นกรุงชิงสักทีหว่า..เอาเอสอาร์ไปลุยฝนเล่นกันซะที หว่า..จะพรื้อมั้งหล่ะ..เอาให้หร่อยไว้ก่อนนิ..

พร้อมม่าย ๆ อย่าพึ่งหลาบกันต่ะ..ไปหว่าไป.. อาดจังแล้วนิ..อยากพาท่อน้าจอง (เบี้ยไม่จ่ายที) ไปกระหึ่มบนยอดเขาหล่าว.. เห็นเพื่อนว่าเสียงดังหนัดนิ ผมขับเองไม่ค่อยอิรู้ฟัง หูมันชาฟังไม่หนัด.. ไปม่ายไปม่าย..

#.. SR. MAN ท่านหนึ่งได้กล่าวไว้ว่า..#
    #..." ถ้าพวกเราไม่บ้า คงไม่ได้มาเจอกัน "...#

ขอบคุณ
    0

http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=436534

มาอับเดทเรื่องสรรพสามิต โดนจับที่หนองคาย..มีทริปเล็ก ๆ มาฝากด้วย เห็นบอกว่าขี้เสร็จ ให้ถอดถัง ถอดล้อ จะไม่โดน..ว่ากันไป..

#.. SR. MAN ท่านหนึ่งได้กล่าวไว้ว่า..#
    #..." ถ้าพวกเราไม่บ้า คงไม่ได้มาเจอกัน "...#

ขอบคุณ
    0

เพื่อนครับ มีคนทำเว็บ SRthailand แล้วเข้าไปแวะชมกันมารึยัง..
    http://www.srthailand.com/forums/index.php
    เจอเลยเอามาฝาก...

แข่งขัน SR บ้านเรา
    http://www.srthailand.com/forums/index.php?topic=132.0

น้องเอ็มว่างัยครับ..พร้อมยัง เดี๋ยวจะปั้นให้เป็นตัวแทนของพวกเราเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zeawolf : 01-07-2010 เมื่อ 05:17

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zeawolf อ่านข้อความ
    เพื่อนครับ มีคนทำเว็บ SRthailand แล้วเข้าไปแวะชมกันมารึยัง..
    http://www.srthailand.com/forums/index.php
    เจอเลยเอามาฝาก...

แข่งขัน SR บ้านเรา
    http://www.srthailand.com/forums/index.php?topic=132.0

น้องเอ็มว่างัยครับ..พร้อมยัง เดี๋ยวจะปั้นให้เป็นตัวแทนของพวกเราเลย
    -------------ขึ้นบกแล้วเหรอ!!!!!!! คงอึดอัดน่ะอ๋อม ฮิๆๆๆๆๆๆๆ----------------

++++อนุญาติปลดปล่อยกับทริปเล็กๆก่อนถือเป็นการวอมยา งก่อนแล้วกัน+++++++

*******ฝากถาม..โกตั๊ก..หน่อยเด๊ะไปเอาอะไหล่เที่ยว2 ด้ายหรัยมั่ง...สงสัยขนกันหมดโกดังโหน่งแน่ๆ..****** ***
    .. banchong_cp@hotmail.com..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

ขอบคุณ
    0

ยังเลยครับพี่บ่าว...ขึ้นวันที่ 7 นิ..แต่ว่าอาดจังแล้ว... พี่จงจัดสักทริปต่ะ..

สถานที่
    phuket single club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สงขลา400 อ่านข้อความ
    -------------ขึ้นบกแล้วเหรอ!!!!!!! คงอึดอัดน่ะอ๋อม ฮิๆๆๆๆๆๆๆ----------------

++++อนุญาติปลดปล่อยกับทริปเล็กๆก่อนถือเป็นการวอมยา งก่อนแล้วกัน+++++++

*******ฝากถาม..โกตั๊ก..หน่อยเด๊ะไปเอาอะไหล่เที่ยว2 ด้ายหรัยมั่ง...สงสัยขนกันหมดโกดังโหน่งแน่ๆ..****** ***
    แกขนหมดแล้วอะพี่จงแล้วผมจะเปิดร้านยังไงอะ 55555
    เบอร์ 0865964051 อีเมล์ nong052@hotmail.com
    บัญชี คมสัน พิชญังกูร ไทยพาณิชญ์ สาขาคาร์ฟูร์ หาดใหญ่ สงขลา
    เลขที่ 957-212624-7

ขอบคุณ
    0

ไม่เห็นมีแกะดำ คันไหนอยากไปกะเราเลย..เก็บกดต่อไปหล่าว..

Member tor-19's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zeawolf อ่านข้อความ
    ไม่เห็นมีแกะดำ คันไหนอยากไปกะเราเลย..เก็บกดต่อไปหล่าว..
    ถึง Zeawolf
    ที่ไม่ตอบไป เพราะไม่ว่า Zeawolf ไปไหน ไม่ต้องถามผม ผมไปอยู่แล้ว

ขอบคุณ
    0

ขอบคุณนะครับพี่ต่อ..เห็นแบบนี้ก้อรุ้สึกใจชื่นขึ้นม าบางแหล่ะ.. วันนี้ก้อคุยกับพี่ที่ทำงาน ว่า " ผมชวนเพื่อนๆ ในกลุ่ม ไปขี่เอสอาร์ ขึ้นกรุงชิง..แต่ยังไม่เห็นมีใครตอบมาเลย..พี่แกก้อเ ลยบอกว่า ถ้าเพื่อน ๆ เค้าไม่ว่างกัน ไปกับพี่ก้อได้ เดี๋ยวพี่ไปเป็นเพื่อน 2 คันก้อไม่พรื้อ..เอาให้หร่อยนิ.." พอดีพี่เค้าขี่ บลูเอล.. เจอพี่ต่อตอบรับมาแบบนี้ก้อดีใจแล้ว..เดี๋ยวผมค่อยโท รถามพี่ต่ออีกทีนะว่าพี่ว่างเมื่อไหร่.. เพื่อน ๆ ท่านอื่นว่างัยครับ ยังมีใครว่างอีกบ้าง..
    สถานที่ไป น่าจะเป็นกรุงชิง นครฯ แน่นอนนะ ส่วนวันที่คงอยู่ในช่วง 9 -15 ก.ค. นี่แหล่ะ..
    Name:  c58161defb7c26e2fda848adb7819400.jpg
Views: 226
Size:  42.3 KB
    Name:  PICT0180%20copy.jpg
Views: 2564
Size:  117.8 KB
    Name:  NP198T3P893.jpg
Views: 277
Size:  30.9 KB

ขอบคุณ
    0

Name:  39de728d109b0c8cbd827636fc4197b8.jpg
Views: 303
Size:  106.8 KB

อยู่ในท้องที่ ตำบลกรุงชิง กิ่งอำเภอนบพิตำ ห่างจากตัวเมืองนครศรีธรรมราชประมาณ 75 กิโลเมตร มีแหล่งธรรมชาติและความหลากหลายทางชีวภาพที่สวยงาม มีเส้นทางเดินป่า ศึกษาธรรมชาติ เข้าค่าย การศึกษาพันธุ์ไม้ ชมนกและการเที่ยวชมน้ำตกโดยเฉพาะน้ำตกกรุงชิงชั้น “หนานฝนแสนห่า” หรือหนานฝนเสน่หาที่ปรากฏในธนบัตรใบละ 1,000 บาท นอกจากนี้ยังมีร่องรอยประวัติการต่อสู้ด้านการปกครอง ของพรรคคอมมิวนิสต์แห่งประเทศไทย เช่น ถ้ำหลบภัย ถ้ำเก็บเสบียง หลุมขวาก สนามบาสเกตบอล เป็นต้น
    Name:  203090017.jpg
Views: 517
Size:  134.3 KB
    Name:  198269031.jpg
Views: 210
Size:  121.3 KB

*********หากอาการเจ็บหลังหาย คงด้ายแจมมั่งน่ะน้อง**************
    .. banchong_cp@hotmail.com..
    ....บรรจง ช่อมณี....
    บมจ.เจริญโภคภัณฑ์อาหาร
    125 ม.8 ถ.กาญจนวนิช ต.บ้านพรุ
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90250
    ----081-9572495----

*****ทำวันนี้ห้ายดีที่สุด*****

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สงขลา400 อ่านข้อความ
    *********หากอาการเจ็บหลังหาย คงด้ายแจมมั่งน่ะน้อง**************

ขอให้บรรดา..หมอนวดเจ้าพระยาทั้งหลาย..ช่วยให้อาการป วดหลังของพี่จงหายเร็ว ๆ ที่เถอะ..สาธุ

Bookmarks