ตราสารจากแม่ทัพเมืองสองแคว - หน้า 10

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตราสารจากแม่ทัพเมืองสองแคว

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    ครับท่านวี..ผมไม่ขอเข้าคิวครับ..แต่ผมจะรอเมื่อ.เจ๊ .ต้องการผม
    ว่าแต่ช่วงนี้เจ๊แกหายไปไหนครับนี่.เงียบเลย.....*
    งานออกพรรษานครพนมสนุกสนานมาก ท่านปุ๊คงสารวนกับงานประเพณีท้องถิ่นครับ...หรือไม่ก ็แต่งหญิงรอนักท่องเที่ยวมาเยือนครับ - -"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    งานออกพรรษานครพนมสนุกสนานมาก ท่านปุ๊คงสารวนกับงานประเพณีท้องถิ่นครับ...หรือไม่ก ็แต่งหญิงรอนักท่องเที่ยวมาเยือนครับ - -"

อ้อ...ใช่แล้วครับ.ออกพรรษา.ไหลเรือไฟ.นครพนม.

Junior Member dekferfar's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ขออภัยโทษนะครับที่มาแจมโดยที่ยังไม่ได้ขออณุญาติเจ้ าของบอร์ดและชาวคลับมาสด้า..แต่จากข้อความนี้ ผมอยากเห็นรูปท่านปุ๊ แต่งหญิงดูสักครั้งจัง-*-

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dekferfar อ่านข้อความ
    ขออภัยโทษนะครับที่มาแจมโดยที่ยังไม่ได้ขออณุญาติเจ้ าของบอร์ดและชาวคลับมาสด้า..แต่จากข้อความนี้ ผมอยากเห็นรูปท่านปุ๊ แต่งหญิงดูสักครั้งจัง-*-
    โอย...เรื่องมันนานมาแล้วครับ ผมก็หารูปไม่เจอเดี๋ยวให้อีเจ๊เค้ามาโพสให้ดูก็แล้วก ัน อย่างฮาเลยครับ เอารูปตอนแรกรุ่นมาให้ชมเป็นน้ำจิ้มก่อนดีกว่า

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

แค่รูปแรกก็ฮาแล้วครับพี่
    ไม่รู้เจ๊แกแอบมาเห็นยังเนาะ
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    ลงรูปให้เขาหน่อย.ช่างประจำตัว.ทำได้ทุกอย่างแต่ไม่ค ่อยได้เรื่อง
    ถ่ายกับหวานใจ..แดะ-ต่าย..ดูดิจะใส่กุญแจยังเกาะกันอยู่ได้
    ...เห็นแล้วอิจฉา....
    อยากให้.เจ๊ปุ๊.มาเกาะอย่างนี้บ้าง.เวลาผมซ่อมรถ.... *

คงต้องเข้าคิวรอครับท่านแม่ทัพ เพราะว่าเจ๊ปุ๊เค้ามีคนรักเยอะ - -"
    แป๊วววววว

ครับท่านวี..ผมไม่ขอเข้าคิวครับ..แต่ผมจะรอเมื่อ.เจ๊ .ต้องการผม
    ว่าแต่ช่วงนี้เจ๊แกหายไปไหนครับนี่.เงียบเลย.....*
    ยังไม่ได้หายไปไหนค๊าาา

เข้าบอร์ดเป็นประจำทุกๆวันค๊าาา

หนีไปเที่ยว พัทยามาค๊าาา

- -"
    อ้อ...ใช่แล้วครับ.ออกพรรษา.ไหลเรือไฟ.นครพนม.
    ถูกต้องนะค๊าาาา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dekferfar อ่านข้อความ
    ขออภัยโทษนะครับที่มาแจมโดยที่ยังไม่ได้ขออณุญาติ เจ้าของบอร์ดและชาวคลับมาสด้า..แต่จากข้อความนี้ ผมอยากเห็นรูปท่านปุ๊ แต่งหญิงดูสักครั้งจัง-*-
    จาดไปค๊าาาา (อย่าแอบดูนมนะค๊าาาา)

โอย...เรื่องมันนานมาแล้วครับ ผมก็หารูปไม่เจอเดี๋ยวให้อีเจ๊เค้ามาโพสให้ดูก็แล้วก ัน อย่างฮาเลยครับ เอารูปตอนแรกรุ่นมาให้ชมเป็นน้ำจิ้มก่อนดีกว่า

กริ๊ดดดดดดดดดดดดดดดด
    อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    แค่รูปแรกก็ฮาแล้วครับพี่
    ไม่รู้เจ๊แกแอบมาเห็นยังเนาะ
    พึ่งแอบเห็นค๊าาาา

เห็นแต่ละคนพูดถึงเจ๊ แล้วอยากเป็นลม

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ

แป๊วววววว

ยังไม่ได้หายไปไหนค๊าาา

เข้าบอร์ดเป็นประจำทุกๆวันค๊าาา

หนีไปเที่ยว พัทยามาค๊าาา

ฉันจะไปพัทยาๆๆๆๆ

แนะนำตัวให้เขาหน่อยนะครับ.ท่านนี้คือ.ท่านแดะ.ช่างป ระจำตัวผมที่ทำได้ทุกอย่างแต่ไม่ได้เรื่อง
    เขาเป็นช่างที่ไม่เคยห่างภรรยา.นามว่าป้าต่าย.ดูตามร ูปได้นะครับ.ทำงานก็มาเกาะกันตลอด
    อย่างไงก็ยินดีต้อนรับสู่ mazda club เมื่อท่านเขามาแล้วจะหลง.จนต้องหามาขับให้ได้

Junior Member dekferfar's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แนะนำตัวให้เขาหน่อยนะครับ.ท่านนี้คือ.ท่านแดะ.ช่างป ระจำตัวผมที่ทำได้ทุกอย่างแต่ไม่ได้เรื่อง
    เขาเป็นช่างที่ไม่เคยห่างภรรยา.นามว่าป้าต่าย.ดูตามร ูปได้นะครับ.ทำงานก็มาเกาะกันตลอด
    อย่างไงก็ยินดีต้อนรับสู่ mazda club เมื่อท่านเขามาแล้วจะหลง.จนต้องหามาขับให้ได้
    --ขอบคุณท่านตั้มนะครับที่ช่วยแนะนำตัวผมให้ชาวมาสด้า และผมขอฝากเนื้อฝากตัวกับทางบอร์ดมาสด้าด้วยนะครับ จริงๆแล้วลงรูปแนะนำตัวผมคนเดียวก็ได้ไม่ต้องเอารูปถ ่ายติดวิญาณมาหรอก ว่าแต่ว่าในบอร์ด ใครพอจะแนะนำวิธีเก็บเมียไว้บ้านให้ผมได้บ้างครับ อย่างที่ท่านตั้มว่า..เมียผมไม่เคยห่างผมเกิน10เมตรเ ลย..-*-! อีกอย่างท่านปุครับ Pool เค้าแทงทีละคนนะครับ แล้วที่แทงพร้อมกันนั่นจ้องจะแทงไรหว่า..หุหุ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

--ขอบคุณท่านตั้มนะครับที่ช่วยแนะนำตัวผมให้ชาวมาสด้า และผมขอฝากเนื้อฝากตัวกับทางบอร์ดมาสด้าด้วยนะครับ จริงๆแล้วลงรูปแนะนำตัวผมคนเดียวก็ได้ไม่ต้องเอารูปถ ่ายติดวิญาณมาหรอก ว่าแต่ว่าในบอร์ด ใครพอจะแนะนำวิธีเก็บเมียไว้บ้านให้ผมได้บ้างครับ อย่างที่ท่านตั้มว่า..เมียผมไม่เคยห่างผมเกิน10เมตรเ ลย..-*-! อีกอย่างท่านปุครับ Pool เค้าแทงทีละคนนะครับ แล้วที่แทงพร้อมกันนั่นจ้องจะแทงไรหว่า..หุหุ
    ในฐานะที่ผมก็พึ่งจะได้เมียเป็นครั้งแรกเช่นกัน ก็อยากจะถามรุ่นพี่ๆที่มีเมียมาก่อนหน้านี้แล้วว่ามี วิธีการยังไงเช่นกันครับ เพราะว่าขี้เหร่อย่างผมเนี่ย เอาไอ้หน้าหล่อๆอายได้เหมือนกันนะ คือรถของผมติดฟิล์มดำแต่คนที่มองเข้ามาเนี่ยรู้ทันที ว่าชะนีที่นั่งข้างๆเนี่ย เมียมันแน่นอน หน้าจะติดกันอยู่แล้น - -"

ปล. ผีคีย์บอร์ดพิมพ์เองครับไม่เกี่ยวกับผม...

ขอบคุณ
    0

ในฐานะที่ผมก็พึ่งจะได้เมียเป็นครั้งแรกเช่นกัน ก็อยากจะถามรุ่นพี่ๆที่มีเมียมาก่อนหน้านี้แล้วว่ามี วิธีการยังไงเช่นกันครับ เพราะว่าขี้เหร่อย่างผมเนี่ย เอาไอ้หน้าหล่อๆอายได้เหมือนกันนะ คือรถของผมติดฟิล์มดำแต่คนที่มองเข้ามาเนี่ยรู้ทันที ว่าชะนีที่นั่งข้างๆเนี่ย เมียมันแน่นอน หน้าจะติดกันอยู่แล้น - -"

ปล. ผีคีย์บอร์ดพิมพ์เองครับไม่เกี่ยวกับผม...
    555+โชคดีไปนะครับเนี่ยที่ผีคีย์บอร์ดมันพิมพ์เอง... ว่าแต่ว่าติดฟิล์มดำเพื่อการนี้โดยเฉพาะรึเปล่าครับ!

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

555+โชคดีไปนะครับเนี่ยที่ผีคีย์บอร์ดมันพิมพ์เอง... ว่าแต่ว่าติดฟิล์มดำเพื่อการนี้โดยเฉพาะรึเปล่าครับ!
    ฟิล์มกับแอนนี่เนี่ยผมไม่ทราบจริงๆครับเพราะออกมาก่อ น - -" (เขาถามถึงฟิล์มดำเฟ้ย) อ๋อเหรอ 555 เขินจัง อีอ้วนดำเนี่ยเขาติดฟิล์มดำมาจากโรงงานเลยครับ เอาซะมืดเลย แต่ภรรยาของผมหล่อนไม่สนหน้าใหนทั้งสิ้นครับ จะหน้าหนาวหรือหน้าร้อน หน้าแท๊กซี่ที่จอดข้างๆหรือหน้าคนขายพวงมาลัย ยิ่งมีลูกนั่งตักด้วยแล้ว ไม่ต้องอายแล้วครับ แต่อารมณ์ศิลปินของเธอก็ขั้นเทพครับ สามารถคุยกับลูกหมาเป็นเรื่องเป็นราวได้ ผมว่าหล่อนต้องบ้าแน่ๆเลย เวลาผมเห็นเธอคุยกับลูกหมาแล้วผมอายครับ ท่าทางจะประสาท ผมก็เลยหันไปคุยกับป้าแดงแทน พอจะเข้าใจหัวอกผมบ้าง -*-

ถ้าเป็นเช่นนั้นจริงๆ..ขอมอบเพลงนี้ให้ครับท่านวี..*

ขอบคุณ
    0

โห.-*- ท่านตั้มช่างจะหาเพลงมาให้นี่ ช่างจะเก่าได้ยุคของมาสด้าเลยนะครับ และคงเก่าได้ยุคของคนในบอร์ดหลายๆท่านด่วย...บ่งบอกอ ายุเลยนะเนี่ย...สงสัยจะคิดถึงความหลังครั้งยังหนุ่ม เหอะเหอะ !

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks