ตราสารจากแม่ทัพเมืองสองแคว - หน้า 12

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตราสารจากแม่ทัพเมืองสองแคว

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

เมื่อคืนนอนดึกครับ นั่งหน้าจอคอมแล้วควบคุมตัวเองไม่ค่อยจะได้ ดูรถแล้วมันเพลินครับ5555
    เช้านี้ตื่นมารับโทรศัพท์ก็เลยเบลอๆ ไม่ว่ากันนะครับ...

บ้านตาขุนอยู่ในพื้นที่สูงครับ เลยไม่ค่อยมีผลกระทบซักเท่าไหร่ แต่พื้นที่น้ำท่วมคือในตัวอำเภอเมืองครับ ตอนนี้บางจุดก็ขึ้นถึง 1 เมตรแล้วครับ...

ป้าตองปลอดภัยดีครับ รอวันเข้าห้องผ่าตัดอยู่ ได้คิวแล้วครับ...

ไม่ได้หายไปไหนครับ ก็อยู่ในบ้านมาสด้าทุกวันครับ....(อ่านแล้วก็นั่งยิ้ มนั่งขำอยู่คนเดียวครับ)

ดีใจและประทับใจในความรู้สึกที่น้องตั้มเป็นห่วงเป็น ใยต่อเพื่อนและพี่ๆน้องๆบ้านมาสด้า ครับ...
    .......

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    เมื่อคืนนอนดึกครับ นั่งหน้าจอคอมแล้วควบคุมตัวเองไม่ค่อยจะได้ ดูรถแล้วมันเพลินครับ5555
    เช้านี้ตื่นมารับโทรศัพท์ก็เลยเบลอๆ ไม่ว่ากันนะครับ...

บ้านตาขุนอยู่ในพื้นที่สูงครับ เลยไม่ค่อยมีผลกระทบซักเท่าไหร่ แต่พื้นที่น้ำท่วมคือในตัวอำเภอเมืองครับ ตอนนี้บางจุดก็ขึ้นถึง 1 เมตรแล้วครับ...

ป้าตองปลอดภัยดีครับ รอวันเข้าห้องผ่าตัดอยู่ ได้คิวแล้วครับ...

ไม่ได้หายไปไหนครับ ก็อยู่ในบ้านมาสด้าทุกวันครับ....(อ่านแล้วก็นั่งยิ้ มนั่งขำอยู่คนเดียวครับ)

ดีใจและประทับใจในความรู้สึกที่น้องตั้มเป็นห่วงเป็น ใยต่อเพื่อนและพี่ๆน้องๆบ้านมาสด้า ครับ...
    .......
    ว้าว บอกไม่ถูกเลยว่ารู้สึกดีใจสักเท่าไหร่
    มากแค่ไหนก็ไม่รู้ คนคนเดียวที่ฉันเฝ้ารอ
    กลับมาเห็นเขาอยู่ข้างข้างฉัน ใช่เธอจริงๆ

นครมาสด้าไม่เคยหลับใหล น้ำใจไม่เคยแห้งเหือด และเราไม่เคยหยุดครับ ป้าแดงก็พึ่งไปไล่ระบบไฟมาเหมือนกัน สุดๆครับ ว่าจะไปทำเติมน้ำยาแอร์..คงไม่ต้องแล้วครับ หนาวแล้วครับพี่น้องงงงง

บ้านตาขุนปลอดภัย-บางแคสบายดี-สหายเพื่อนพ้องน้องพี่-ชาวmazdaทุกคน.อยู่ดีมีแรง
    ก็ดีใจแล้วครับ..หนาวเนื้อห่มเนื้อ.จึงหายหนาว..*

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    บ้านตาขุนปลอดภัย-บางแคสบายดี-สหายเพื่อนพ้องน้องพี่-ชาวmazdaทุกคน.อยู่ดีมีแรง
    ก็ดีใจแล้วครับ..หนาวเนื้อห่มเนื้อ.จึงหายหนาว..*
    บางแคสบายดีครับ พึ่งเอาขยะพวกกล่องและอะไหล่ที่ชำรุดมากองๆไว้ รอนำไปขายพวกรับซื้อของเก่าครับ บางแคหนาวแล้วเช่นกันครับ เป็นห่วง Southern Territoryครับ รักษาตัวให้ปลอดภัยทุกท่านนะครับ ส่วนNorthern Territoryก็รักษาสุขภาพและระวังความโรแมนติกคุกคามนะ พี่น้องงงง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    บางแคสบายดีครับ พึ่งเอาขยะพวกกล่องและอะไหล่ที่ชำรุดมากองๆไว้ รอนำไปขายพวกรับซื้อของเก่าครับ บางแคหนาวแล้วเช่นกันครับ เป็นห่วง Southern Territoryครับ รักษาตัวให้ปลอดภัยทุกท่านนะครับ ส่วนNorthern Territoryก็รักษาสุขภาพและระวังความโรแมนติกคุกคามนะ พี่น้องงงง
    กราบขอบพระคุณในความห่วงใยครับท่าน.วีหนวด.ว่าแต่ท่า นตื่นมาทำอะไรแต่เช้าครับ..4.59..
    พักผ่อน-งดดื่ม-ลืมเรื่องวุ่นวาย-บ้างนะครับ

Junior Member dekferfar's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ถึงจะหนาวตั้งแต่เหนือ จรดใต้...แต่บอร์ดมาสด้าไม่เคยขาดความอบอุ่นเลยครับ รักษาสุขภาพกันด้วยเน้อ พี่น้อง

ภายใน..กับสีที่ผิดพลาด..*
    เออกำ.ยิ่งถ่าย.สียิ่งเพี้ยน..*.เซ็ง

รูป รูป    

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tummax อ่านข้อความ
    เออกำ.ยิ่งถ่าย.สียิ่งเพี้ยน..*.เซ็ง
    มันก็ดูสะอาดตาดีนี่ครับท่านแม่ทัพ ท่านตั้มรู้มั้ยว่า ป้าแดงของผมมีตำหนิทั้งคันผมยังไม่สนใจเลย ผมยิ้มครับ มันเป็นห้วงเวลาเดียวที่ผมมีความสุข...ผมเห็นรถของท่ านตั้มผมยิ้มครับ ผมเห็นความสุขของท่านครับ...

boy115's Avatar
    สถานที่
    กากอยคลับ...mazda club
    ขอบคุณ
    189

ง่า....หนังแท้เลยรึคับเสี่ย
    เล่นไปตามงบ...เเล้วจะจบสวย
    ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก

[email protected]
    โอนเงิน
    หมายเลขบัญชี6450092397 ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน
    ธ.กรุงเทพสาขาบิ๊กซีพิษณุโลก
    ส่งของ
    ณรงค์ศักดิ์ ทับทิมเงิน 1090/9ถ.บรมไตรโลกนารถ ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิษณุโลก65000
    DTAC0845911478

เฟสบุค https://www.facebook.com/boy115

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boy115 อ่านข้อความ
    ง่า....หนังแท้เลยรึคับเสี่ย

ใช่แล้วครับ.เฮียบอย.แต่อย่างที่บอกล่ะครับว่าสีไม่ถ ูกใจ
    อยากได้เข้มกว่านี้..*

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ใช่แล้วครับ.เฮียบอย.แต่อย่างที่บอกล่ะครับว่าสีไม่ถ ูกใจ
    เมื่อวานนั่งมึนและงงและแอบอมยิ้มให้ท่านตั้มหลังจาก ที่วางสายไปแล้ว...ผมตามตัวยากจริงๆแต่ไม่เกินความพย ายามของสหายตั้ม นับถือครับ...ไม่เหงาเลยครับเมื่อวาน นอนยังยิ้มเลยครับ ^ ^

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

แค่นี้ก็สวยมากแล้วครับ ท่านตั้ม
    [email protected] 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617

ติดแล้วนะครับกราบขอบคุณ.ท่านวี-ผู้จัดการติ่ง.ที่อนุเคราะมาให้
    ติดแล้วดูดีมีราศรีขึ้นมากเลยครับ.555++
    ถึงกับมีคนมาขอซื้อ.3รายแล้ว.เจอราคาเข้าไปหงายหลังก ันเป็นแถว..*

รูป รูป  

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ติดแล้วนะครับกราบขอบคุณ.ท่านวี-ผู้จัดการติ่ง.ที่อนุเคราะมาให้
    ติดแล้วดูดีมีราศรีขึ้นมากเลยครับ.555++
    ถึงกับมีคนมาขอซื้อ.3รายแล้ว.เจอราคาเข้าไปหงายหลังก ันเป็นแถว..*
    ว้าว...มันเป็นอะไรที่... จงขับไปอย่างภาคภูมิ ครับ

Ride With Pride ครับผม

Senior Member ting2220's Avatar
    ขอบคุณ
    34

สวยครับท่านตั้ม>> เดี๋ยวกลับพิษณุโลก แล้วจะเเวะไปหาครับ (เชียงใหม่ เชียงราย หนาวกว่าพิษณุโลกอีกครับ )
    [email protected] 083 9002121 True

คบกันเป็นเพื่อนกัน อย่าไปเอาเปรียบเค้า คิดถึงใจเค้าใจเรา จะได้คบกันนานๆ

เพื่อนๆพิษณุโลก http://www.thaiscooter.com/forums/sh...d.php?t=466942

ผลงานในมาสด้า ณ เชียงใหม่ http://www.thaiscooter.com/forums/sh...17#post6944617

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 21 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks