ขออนุญาต^อวตาร^ ขอรับกระผม นู๋ฟ้า ณ บ้านไร่..! - หน้า 44

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 44 จากทั้งหมด 56 หน้า แรกแรก ... 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขออนุญาต^อวตาร^ ขอรับกระผม นู๋ฟ้า ณ บ้านไร่..!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    อย่าไปเชื่อครับพี่น้องครับ ท่านแม่ทัพครับ เพื่อนผมถ้าไปเหนือบอกอยู่ใต้ ถ้าไปใต้บอกอยู่บ้าน.......!
    ดีนะเมื่อวานไม่แวะไปหา....นู๋ กลัวพี่โอจะร้องตาม อิอิอิ

.....หนึ่งปีแล้วซินะที่ครอบครอง นู๋ฟ้าคงอยากจะกลับมาอยู่ที่บ้านแล้ว ตั้งแต่ไปรับมาจากตรังได้ขับแค่เดือนเดียวเอง
    "เซ็ง". เด้อพี่น้อง "ให้ฉันรอแล้วได้อะไร" ...รอความงามของนู๋ฟ้ามาน นาน นาน นานมาก

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    .....หนึ่งปีแล้วซินะที่ครอบครอง นู๋ฟ้าคงอยากจะกลับมาอยู่ที่บ้านแล้ว ตั้งแต่ไปรับมาจากตรังได้ขับแค่เดือนเดียวเอง
    "เซ็ง". เด้อพี่น้อง "ให้ฉันรอแล้วได้อะไร" ...รอความงามของนู๋ฟ้ามาน นาน นาน นานมาก
    ใจเย็นๆครับพี่ฮอท.. ผมจําคําพี่กํานันเคยบอกใว้ทีหนึ่งว่า1ปีแป๊บเดียวเอ ง นี้ก็เหลืออีก5เดือนหมดปี54
    แล้วสิ้นปีนี้รถแกกับรถข้าจะวิ่งได้หรือยังว่ะ!!!!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sk9991 อ่านข้อความ
    ใจเย็นๆครับพี่ฮอท.. ผมจําคําพี่กํานันเคยบอกใว้ทีหนึ่งว่า1ปีแป๊บเดียวเอ ง นี้ก็เหลืออีก5เดือนหมดปี54
    แล้วสิ้นปีนี้รถแกกับรถข้าจะวิ่งได้หรือยังว่ะ!!!!
    แกไม่มาหาข้ารึไง...เหงาว่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    อีเจ๊ได้ขับ 10 นาทีเองค๊า

ซื้อเสร็จเอาอุ่ทันที

ตอนนี้ก็ผ่านไปแล้ว 1 ปี 6 เดือน - -"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ

ตอนนี้ก็ผ่านไปแล้ว 1 ปี 6 เดือน - -"
    อย่างน้อยเราก้อพวกเดียวกันเน้อเจ๊555555

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    873

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ

โห...ที่บ้านคงให้อภัยแล้วหละ - -"

ปเปา. หนึ่งปีกับหกเดือนที่ไม่ปรึกษาใครอ่ะ 5555 = ="

.....วันนี้มาเที่ยวอีกแระ เลยไม่ได้นไปดูนู๋ฟ้าเลยอ่ะ สงสัยรถeเจ๊เส๊จแล้วมั่ง เซ็งแฮ่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PobNavy อ่านข้อความ
    มาเที่ยวแถวพัทยาบอกด้วย

อย่าลืมไฟท้ายด้วยนะ
    เจ้าค่ะ คุงเพ่

sk9991's Avatar
    สถานที่
    สายวี บางแค..
    ขอบคุณ
    2,123

เจ้าค่ะ คุงเพ่
    อยู่ไหนว่ะคุณนาย เกือบไม่ได้เป็นสรพงษ์ซะแล้วว่ะตู! วันนี้ขับรถตัดหน้าเขาว่ะ "ตูยังไม่เข้าใจตัวตูเองเลยว่าตูขับแบบนี้ได้ไง"

อยู่ไหนว่ะคุณนาย เกือบไม่ได้เป็นสรพงษ์ซะแล้วว่ะตู! วันนี้ขับรถตัดหน้าเขาว่ะ "ตูยังไม่เข้าใจตัวตูเองเลยว่าตูขับแบบนี้ได้ไง"
    แก่ ......อยากอะไรบอกข้าได้นะ อิอิอิ(ขับรถอ่ะ ดูซ้าย ดูขวาบ้าง ไม่ได้ดูแต่ช่าง)

สวัสดีครับคุณฮอท
    โอ๋น่ะครับ เจอกันในงานที่บางเเสน เห็นเป็นผู้หญิง ก็นึกว่ามากับแฟน เเล้วไหนล่ะเเฟน พอคุยกัน ก็อ๋อ มี8เเรงนี้เอง
    นานๆจะเจอสาวๆ สนใจรถ เเล้วรู้ระเอียดอีกต่างหาก
    ถือว่าเป็นเกรียติ ที่ได้รู้จักกันครับ
    เข้ามาอ่านกระทู้ เเละ ฮ๊อทสมชื่อจริงๆครับ
    ติดตามเจ้านู๋ฟ้า ณบ้านไร่ อยู่น่ะครับ

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

สวัสดีครับพี่สาวหนูฮอท
    เช้านี้ที่อุทัยเป็นอย่างใรบ้างครับ ?
    ได้ยินเสียงในสายของราตรีเมื่อคืน เป็นน้ำเสียงอบอุ่นจากใจ กับความคิดถึงที่เดินทางมาหา ต้องขอขอบคุณอีกครั้ง !
    หวังว่าคงได้เจอกันในเร็ววัน ,
    ปล. ต้องขอโทษด้วย ที่สนทนาในสายน้อยไป เพราะเมื่อคืน สายเข้าโนสคูล เยอะแทบไหม้เลยครับ ..
    ขอบคุณจริง ๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ no school today pattaya อ่านข้อความ
    สวัสดีครับพี่สาวหนูฮอท
    เช้านี้ที่อุทัยเป็นอย่างใรบ้างครับ ?
    ได้ยินเสียงในสายของราตรีเมื่อคืน เป็นน้ำเสียงอบอุ่นจากใจ กับความคิดถึงที่เดินทางมาหา ต้องขอขอบคุณอีกครั้ง !
    หวังว่าคงได้เจอกันในเร็ววัน ,
    ปล. ต้องขอโทษด้วย ที่สนทนาในสายน้อยไป เพราะเมื่อคืน สายเข้าโนสคูล เยอะแทบไหม้เลยครับ ..
    ขอบคุณจริง ๆๆๆ

....ด้วยความเคารพคะ พี่ชาย

หากมีอะไรชี้แนะข้องสาว สายตรงเลยจร้าาา 081-8883224 รับสายอยู่แล้วคะ

Senior Member no school today pattaya's Avatar
    ขอบคุณ
    515

....ด้วยความเคารพคะ พี่ชาย

หากมีอะไรชี้แนะข้องสาว สายตรงเลยจร้าาา 081-8883224 รับสายอยู่แล้วคะ
    เที่ยงคืนเข้าไปแล้ว ท้องฟ้ามืดครื้ม สายลมพัดโชย คลี่นทะเลกะทบหาดทราย
    หลายๆตัวละครขอราตรีที่พัทยา
    ยินดีคาราวะพี่สาวหนูฮอท กับสุราออนเดอะร็อก1แก้วผ่านจอออนไลท์ตรงนี้เช่นกันค รับ

หน้าที่ 44 จากทั้งหมด 56 หน้า แรกแรก ... 34 35 36 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46 47 48 49 50 51 52 53 54 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks