ขออนุญาต^อวตาร^ ขอรับกระผม นู๋ฟ้า ณ บ้านไร่..! - หน้า 10

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 56 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขออนุญาต^อวตาร^ ขอรับกระผม นู๋ฟ้า ณ บ้านไร่..!

ทามใม ยางตรงนี้มันหายากแท้ เดินจน เกิบจะขาด หาไม่เจอ ซักร้าน
    ท่านผู้ใดพบเห็นช่วยชี้เป้าให้ที่จร้าาาาา หงุดหงิดแล้วววววววว

Name:  5362356235.JPG
Views: 547
Size:  134.5 KB

saraman's Avatar
    สถานที่
    " นึ ก ส นุ ก "
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    อยู่ดีๆ ว่านี้ที่บ้านก้อให้เอาเลือดไปตรวจ เอาไปดูว่าเป็นลูกใครกันแน่ยุ่งจิงเชียว(เลือดวัวนะ)
    ขากลับแวะ ซดซักสอง-สามขวดก่อนกลับมาถึงก้อป่านนี้แหละ นานถี่ ก้อวิ๊ง เหมือนกาน

แนบเอกสาร 1913125

…ไม่มาวเหล้าแล้วยัง..จะมาวเบียร์
    เฮ้อ!! เวงกำ อะไรเนี่ย..อาเฮียจ๋า
    เอาแต่มาวเพลิดเพลิน..เจริญตา
    เดี๋ยวเหอะน๊า..กลับมาล่ะน่าดู

…อยากมาวเหล้า..มาวเบียร์..ก็มาวไป
    กลับมาบ้านเมื่อไหร่..เป็นได้รู้
    จะยืนคอย..รอรับหน้าประตู
    พร้อมอาวุธเคียงคู่..สากกะเบือ!!!

ไม่มาวเหล้า แต่เรายังมาวเบียร์
    อีกสาวเชียร์ ก็น่ารัก เป็นหนักหนา
    ได้ทั้งมาวได้ทั้งเพลินเจริญตา
    แสนหรรษาจริงเรา…ได้มาวเบียร์

เบียร์เย็นๆ ช่วยคลายทุกข์ ที่รุกเร้า
    ดับความเศร้า โศกสลด ให้หมดเสีย
    สดุดีพระคุณล้ำของน้ำเบียร์
    ดีกว่าเมียที่บ้านบานตะไท…เอิ้กๆๆ

อยากมีเมียไม่ยากฝากให้อ่าน
    อันเงินงานการศึกษาอย่าให้เสีย
    กำลังกายเตรียมก่อนห้ามอ่อนเพลีย
    เดี๋ยวโดนเขี่ยตกเตียงไม่เลี้ยงดู

ต้องขยันหมั่นทำตามคำสั่ง
    อย่ากลับหลังเวลาผิดตาหู
    มีเมียสองต้องกลุ้มขืนอุ้มชู
    คนเก่งขู่เกินแม่ได้แก่เมีย.
    COUNTRY BOY
    086-5306353

CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

คิดว่ามีครับ.....ลองหาดู.....ถ้าไม่ได้จริง ๆ (จริง ๆ น่ะ) ต้องสร้างเองแล้วครับ แต่คิดว่ามีขาย
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    ทามใม ยางตรงนี้มันหายากแท้ เดินจน เกิบจะขาด หาไม่เจอ ซักร้าน
    ท่านผู้ใดพบเห็นช่วยชี้เป้าให้ที่จร้าาาาา หงุดหงิดแล้วววววววว

Name:  5362356235.JPG
Views: 547
Size:  134.5 KB
    ก็ยังดีแค่เกิบจะขาดแปลว่ามันยังสู้ที่ไม่ยอมจะขาด(ใ จ)จนกว่าเจ้านายของมันจะได้ยางที่หมายปอง

ใจแพ้...แล้วถามสิ่งรอบๆตัวท่านหรือยังว่าเขายอมแพ้ต ามมั้ย หรือเราเอาใจไปตัดสินทุกอย่างแทนเขาหมด ยังไม่มีใครในนี้มายืนยันเลยว่ามันหมดไปจากโลกนี้ ท่านแค่เพียงหาไม่เจอและร้องเท้าก็แค่จะขาด.....เท่า นั้น

สงสัยต้องถอด อย่างนี้ มันต้องถอด ถอดเอาไปให้ดู ........แต่วันนี้ไปเอากระจกมากันลม กัน ฝนดีก่วา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ก็ยังดีแค่เกิบจะขาดแปลว่ามันยังสู้ที่ไม่ยอมจะขาด(ใ จ)จนกว่าเจ้านายของมันจะได้ยางที่หมายปอง

ใจแพ้...แล้วถามสิ่งรอบๆตัวท่านหรือยังว่าเขายอมแพ้ต ามมั้ย หรือเราเอาใจไปตัดสินทุกอย่างแทนเขาหมด ยังไม่มีใครในนี้มายืนยันเลยว่ามันหมดไปจากโลกนี้ ท่านแค่เพียงหาไม่เจอและร้องเท้าก็แค่จะขาด.....เท่า นั้น

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

โช๊คหน้าที่ซื้อมาของ "ค้ายาบ้า" เฮ้ย..พูดผิด ของ คายาบ้า ครับ คู่ละ1300 .....
    .................................................. .................................................. ......................
    ซื้อรองเท้าใหม่อีกคู่ ครับ แล้วก็เดินต่อไป .... ตามหาด้วยความรักครับ แล้วคุณจะเจอความรัก เอิ๊กๆๆๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    โช๊คหน้าที่ซื้อมาของ "ค้ายาบ้า" เฮ้ย..พูดผิด ของ คายาบ้า ครับ คู่ละ1300 .....
    .................................................. .................................................. ......................
    ซื้อรองเท้าใหม่อีกคู่ ครับ แล้วก็เดินต่อไป .... ตามหาด้วยความรักครับ แล้วคุณจะเจอความรัก เอิ๊กๆๆๆๆ

เจ๊ ขอ 1 คอก

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    พอเหรอ ครับ..

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    โชว์ทั้งขาอ่อน โชว์ทั้งนม แล้วขออีก 1 ดอก ผมไม่ใช่พระอิฐ พระปูนน๊ะเจ๊ เดี๋ยวเห๊อ......

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

หาได้ยังครับ.....ถ้าไม่ได้จริง ๆ ก็เอาแบบมาให้ดูได้ครับ

ปล. 4 เครื่องใหญ่ ๆ นั้น เอาโชว์เฉย ๆ ครับ ผมใช้ไม่เป็น ถูพื้นโรงงานเป็นอย่างเดียว 555555

รูป รูป  
    CAVALRY

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

ถ้าอยากจะทำแม่พิมพ์ใหม่ก็ได้ครับ ไม่แพง Part ราคาตั้งแต่ 300,000 - 10,000,000 ครับ
    CAVALRY

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    โชว์ทั้งขาอ่อน โชว์ทั้งนม แล้วขออีก 1 ดอก ผมไม่ใช่พระอิฐ พระปูนน๊ะเจ๊ เดี๋ยวเห๊อ......
    ....เจ๊ปุ๊ โชว์ไว้ที่ใหนอ่ะ อยากเห็นจัง..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HM_man อ่านข้อความ
    ถ้าอยากจะทำแม่พิมพ์ใหม่ก็ได้ครับ ไม่แพง Part ราคาตั้งแต่ 300,000 - 10,000,000 ครับ
    นิมันเครื่องอะไรคะท่าน นู๋หายางกันโคลงนะ แต่ว่าเครื่องมันใหญ่จังแฮะ

เจ๊ปุ๊จร้า......เดวนู๋หมุนมันนี่แปปนะ สำหรับของที่เก็บไว้ให้ ตอนนี้ ผอมหัวโอแล้วอ่ะ

ขอบคุณ นู๋ฮออท นะครับที่โทรมาหาและความเป็นห่วง.แล้วก็เชื่อแล้วครั บว่าเป็นผู้หญิงจริงๆ.ขอบคุณครับ

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 56 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks