ขออนุญาต^อวตาร^ ขอรับกระผม นู๋ฟ้า ณ บ้านไร่..! - หน้า 12

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 56 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขออนุญาต^อวตาร^ ขอรับกระผม นู๋ฟ้า ณ บ้านไร่..!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    ส่วนรถพี่ขาด ตุ๊กตาหน้ารถครับ อิอิ
    หายไปใหนตั้งนาน สอง นาน

Junior Member แมงม่อน's Avatar
    สถานที่
    ชมรมหอพัก ม.แม่โจ้
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    นู๋ก้อกำลังเจรจาขอขับ 10ล้อ อยู่นะ แต่พ่อ บอกว่า ขนาดปิกอัพ มึ..ยังไม่ค่อยจะหลบใคร 10 ล้อสังสัย ตามเก็บไม่ไหวแน่

แฮ่ แฮ่..ไม่รู้ว่ามานคือ อีหยังก้อเลยถามเบิ่งหง่ะ เด็ก ช่างสังสัย

หนูร้อนนน เอ้ย หนูฮอท ขนาดแฟนพี่มันยังพูดเลย ว่าผู้หญิงคนนี้ไม่ธรรมดา รู้จักอะไหล่รถเยอะไปหมด สงสัยถ้าใครท้าต่อย คงยังไม่ต้องท้าแค่สบตา ฮอทคงต่อยเขาไป2หมัดเเล้ว จะบอกว่าแตะไป2ป๊าบแล้ว มันก็ยังไงๆอยู่ตัวน้อยขนาดนั้น (ตัวน้อย แต่ใจใหญ่) แฟนพี่เค้ายอมรับ ยกนิ้วให้ และอยากเจอตัวจริงใวๆนะจ๊ะสาวน้อยบ้านไร่ ขวัญใจมาสด้าคลับ
    [email protected](ม่อน)
    มือถือ 088-4008188

Member mutudulu's Avatar
    สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

เล็กพริกแห้งป่าวนู๋......เอ้ยเล็กพริกขี้หนูนะ
    แม่พริกขี้หนูๆ ขอตามไปดูว่ามันเผ็ดและร้อนยังไง(เพลงป๋าbirthนะคับ
    Name:  โปสเตอร์ copy.jpg
Views: 473
Size:  129.0 KB

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mutudulu อ่านข้อความ
    เล็กพริกแห้งป่าวนู๋......เอ้ยเล็กพริกขี้หนูนะ
    แม่พริกขี้หนูๆ ขอตามไปดูว่ามันเผ็ดและร้อนยังไง(เพลงป๋าbirthนะคับ
    โอ้ย......เมื่อยกรามจัง อิอิอิ

Junior Member แมงม่อน's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mutudulu อ่านข้อความ
    ฮอทๆที่เห็นรูปนี้แล้วนึกถึง เด็กหัวโตที่เคยเป็นข่าวอ่ะ ว่าโดนมือดีถ่ายรูปไปโพสฟอเวิสเมล
    ว่าให้ทุกคนช่วยบริจาคเงินเพราะพิการอ่ะ แต่สุดท้ายเด็กคนนั้นไม่ได้เงินสักบาท
    ออกรายการเรื่องจริงผ่านจอ

ไม่ยักรู้เด็กคนนั้นโตใวจิงๆ

(อย่าโกรธม่อนนะม่อนคิดคนเดียวขำอ่ะ ก็รูปหน้ามันใหญ่กว่าตัวจิงๆนิ555555+++)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แมงม่อน อ่านข้อความ

ฮอทๆที่เห็นรูปนี้แล้วนึกถึง เด็กหัวโตที่เคยเป็นข่าวอ่ะ ว่าโดนมือดีถ่ายรูปไปโพสฟอเวิสเมล
    ว่าให้ทุกคนช่วยบริจาคเงินเพราะพิการอ่ะ แต่สุดท้ายเด็กคนนั้นไม่ได้เงินสักบาท
    ออกรายการเรื่องจริงผ่านจอ

ไม่ยักรู้เด็กคนนั้นโตใวจิงๆ

(อย่าโกรธม่อนนะม่อนคิดคนเดียวขำอ่ะ ก็รูปหน้ามันใหญ่กว่าตัวจิงๆนิ555555+++)
    พี่ม่อนค่ะ....ขำ วะ...55555555..............

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋ฮออท อ่านข้อความ
    พี่ม่อนค่ะ....ขำ วะ...55555555..............
    mutudulu ออฟไลท์ไปแล้วอ่ะ เขาจะเคืองพี่มั้ยเนี่ย อย่าโกรธนะ หยอกล้อกันขำๆเน๊าะ

CB175 HM_man's Avatar
    สถานที่
    สุพรรณ คลาสสิก
    ขอบคุณ
    0

อ่ะนะ.....แล้วหาได้ยังเนี่ย......ยางที่ว่านะ
    CAVALRY

/\2 SUPHAN CLASSIC

จังหวัดสุพรรณบุรี ประเทศไทย em20

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ลองไปถามที่ร้านขายยาดูครับ น่าจะมีเป็นเข่ง!
    ถ้าไม่มีจริงๆก็ซื้อไฟฉายมาแทนก็ได้เหมือนกัน...

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TOOK_14 : 18-07-2010 เมื่อ 17:14

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ HM_man อ่านข้อความ
    อ่ะนะ.....แล้วหาได้ยังเนี่ย......ยางที่ว่านะ
    ยังเลยจ้า ตอนนี้สบาย เลยไม่ได้ออกไปใหนคะ

ปล.เครื่องที่ถ่ายมาให้ชม มานเป็นเครื่องอะไรคะท่าน !!! สงสัยจัง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    ลองไปถามที่ร้านขายยาดูครับ น่าจะมีเป็นเข่ง!
    ถ้าไม่มีจริงๆก็ซื้อไฟฉายมาแทนก็ได้เหมือนกัน...
    ว้าย พี่ตุ๊ก นู๋ไปหาที่ร้านยาคงเป็นยาแก้หวัด ล่ะคะ ไปถามหาฟิวส์ เค้าคงว่านู๋เป็นเอามากหง่ะ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แมงม่อน อ่านข้อความ
    mutudulu ออฟไลท์ไปแล้วอ่ะ เขาจะเคืองพี่มั้ยเนี่ย อย่าโกรธนะ หยอกล้อกันขำๆเน๊าะ
    ไม่หรอกพี่ พี่เจตเค้าเป็นอารมณ์ดี เรื่อง เล็ก ๆ ๆ ๆ ๆ

Senior Member jk2514's Avatar
    ขอบคุณ
    0

รถสวยครับน้องสาว hot สมชื่อจริงๆ แวะมาทักทายครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jk2514 อ่านข้อความ
    รถสวยครับน้องสาว hot สมชื่อจริงๆ แวะมาทักทายครับ
    ขอบคุณคะ..คุณพี่
    ปล.แต่นู่ไม่กล้าโทรไปปรึกษาหรอกค้า กลัวงานเข้าเดวจานอนไม่หลับ

วันนี้ลองขับ นู๋ฟ้าอีกครั้ง หลังจากสงสัยอยู่นาน แต่ไม่กล้าคิด
    ..พอลองดูอีกที่ก้อเหมือนเดิมเลย...ลองเบาคันเร่ง..แ ล้วก้อลองเหยียบ
    ..สรุป ว่า หล่อน สดุด จริงๆๆ มานเหมือนจา วูว ไป
    ตกลงว่ามานเป็นที่ คาร์บูเรเตอร์ รึอะไรไม่ทราบ.......
    ผู้รู้โปรด..ไขที่

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

วันนี้ลองขับ นู๋ฟ้าอีกครั้ง หลังจากสงสัยอยู่นาน แต่ไม่กล้าคิด
    ..พอลองดูอีกที่ก้อเหมือนเดิมเลย...ลองเบาคันเร่ง..แ ล้วก้อลองเหยียบ
    ..สรุป ว่า หล่อน สดุด จริงๆๆ มานเหมือนจา วูว ไป
    ตกลงว่ามานเป็นที่ คาร์บูเรเตอร์ รึอะไรไม่ทราบ.......
    ผู้รู้โปรด..ไขที่
    คาร์บูก็มีส่วนครับ ต้องให้ช่างจูนให้อีกนิด ดูไฟด้วยก็ดี พวกจานจ่าย หน้าทองขาว เมื่อก่อนป้าแดงไม่เป็นปัญหาเลย มาพลาดครั้งเดียวตอนที่ลูกลอยค้าง พี่ไผ่คนจูนคนแรกมาจูนเองยังหาจุดสมดุลย์เดิมยังไม่ไ ด้เลย เพราะตอนเร่งตัวก็จะมีช่วงวูบนิดแล้วก็ปรื้นนนนนนนนน นน ยาวเลย แต่ก็ไม่มีผลใดๆหรอกนะ มีผลแค่ความรู้สึกนิดหน่อยครับ

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 56 หน้า แรกแรก ... 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks