รวมภาพด่วนบางส่วนขี่แลมเบร๊ตต้าทริปธรรมะที่เมืองกา ญจนบุรี - หน้า 4

ชื่อกระทู้: รวมภาพด่วนบางส่วนขี่แลมเบร๊ตต้าทริปธรรมะที่เมืองกา ญจนบุรี

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

เพื่อนๆๆดูเอาครับ.... มันมาโพสตอน ตี 4.16 น แล้วมันจะนอนกี่โมง
    ไม่ต้องถามเลยนะว่าจะตื่นออกจะแค๊ปซุล เวลาไหน
    ไม่ต้องถามต่อว่าบล็อคถึงไหน
    ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าบล็อคยังอยู่ในเมลเหมือนเดืม .................จิง...............ปะ.......เพื่อน ป๊อป............
    สอบถามรายละเอียด เวลา 24.00 - 07.00 น (เนีย เวลาผม 5555+ )
    ปล๊อคทำให้แล้วนะโทไปบอกเขาแล้ว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    เพื่อนๆๆดูเอาครับ.... มันมาโพสตอน ตี 4.16 น แล้วมันจะนอนกี่โมง
    ไม่ต้องถามเลยนะว่าจะตื่นออกจะแค๊ปซุล เวลาไหน
    ไม่ต้องถามต่อว่าบล็อคถึงไหน
    ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าบล็อคยังอยู่ในเมลเหมือนเดืม .................จิง...............ปะ.......เพื่อน ป๊อป............
    สอบถามรายละเอียด เวลา 24.00 - 07.00 น (เนีย เวลาผม 5555+ )
    ปล๊อคทำให้แล้วนะโทไปบอกเขาแล้ว
    ดีแล้วอันที่ทําได้ก็ทําไป ไม่ต้องรอนะ
    ถ้ารอมันจะอดตาย คุนก็รู้เวลาของผมมันไม่ได้
    ไม่ได้หนีปันหานะ อยากจะกระตุ้นหั้ยมันเสร็จซะด้วยซํา
    ผมเลยกะตุ้น เอ้าไปซื้อเสื้อมาสิ เอ้าแล้วไง คุนก็ไปเบืกมา
    เอ้าบล็อกละ เอาแล้วไง ตอนนี้คุนไปทํามา นั่นละที่ผมรับปันหา
    แทนคุน เผื่อที่จะกระตุ้นให้คุนกระเตี้ยง ไม่ได้โยนภาระหั้ยคุนนะ
    แต่คุนเปนคนเริ่ม เพื่อนๆคอยสนองตาม เพื่อนๆคอยลงเอย ลงขัน ตามต้องการ ผลักดัน หั้ยไปถึงจุดนั้น ถามว่า....จะได้อาไรจากตรงที่ทํานี้.......... คําตอบ.........คุนคงรู้ดีอยู่แล้วe11

Lamเคลียร์ nongnon's Avatar
    สถานที่
    LAMเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

Talking -------

เสื้อซื้อมาแล้วครับจาร์ต้นเค้าจัดมาให้แล้วเพื่อนๆ
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

เพื่อนป๊อป ผมว่านะ
    เหตุผลก็มากไป ข้ออ้างก็มากมายจะ อ้างทำไม

( ไม่ตี่น ตื่นไม่เป็นก็บอกดิ จะอ้างทำไม)
    เดี่ยวส่งให้ไปอยู่กับเพื่อนเลิฟฟฟฟฟเลยจิ ( สัตว์.................แพทย์ ) สิมิลัน 5555+

รูปรถหมออย่าลบนะ เป็น ตำนานเลย ( รวย ความรู้เยอะ หล่อ เท่ห์ เตี้ย ครบทุกอย่าง แต่แพ้นาพื้นน้อย )

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    เพื่อนป๊อป ผมว่านะ
    เหตุผลก็มากไป ข้ออ้างก็มากมายจะ อ้างทำไม

( ไม่ตี่น ตื่นไม่เป็นก็บอกดิ จะอ้างทำไม)
    เดี่ยวส่งให้ไปอยู่กับเพื่อนเลิฟฟฟฟฟเลยจิ ( สัตว์.................แพทย์ ) สิมิลัน 5555+

รูปรถหมออย่าลบนะ เป็น ตำนานเลย ( รวย ความรู้เยอะ หล่อ เท่ห์ เตี้ย ครบทุกอย่าง แต่แพ้นาพื้นน้อย )
    ถุยยยยย
    ตัวคุนยักใหญ่ ก้อมีดีนะ แต่ดีแค่อย่างเดว คือ ปากดี
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ทักทายคับ

ทักทาย จากทิศตะวันตก ไปสู่ทิศตะวันออก คงยังสบายดีกันเหมือนเดิมนะคับ

แว่วๆมา ว่าจะมาตีเมืองกาญอีกแล้วหรอคับ รอบนี้ไปทำบุญที่วัดไหนกันดีคับ??...อิอิ+
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

Bookmarks