มีงานโครตช้างมาบอก(งานพงษ์เมกกะโพน) สังสรรค์ก่อนบวช - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: มีงานโครตช้างมาบอก(งานพงษ์เมกกะโพน) สังสรรค์ก่อนบวช

โชกุน's Avatar
    สถานที่
    Black Sheep Hatyai
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

บรรยากาศแบบนี้จะหาที่ไหนได้อีก เจอฝนหนาวสั่น มาร่ำสุราแก้หนาวกัน แต่ในใจโชกุนร้อนรนว้าวุ่นนัก

" เงินซื้อได้ทุกสิ่งไม่จริงหรอก.. แต่เงินมากๆซื้อได้หมดผมเชื่อ !! "

Senior Member
    สถานที่
    Black sheep hatyai/Club vespa*lambletta hatyai
    ขอบคุณ
    0

ขอบคุณเพื่อนๆที่ร่วมขับรถไปกันจนถึงที่หมาย ไม่ว่าน้ำจะกะฉูดใส่หน้า หรือจะกะเด็นขึ้นหัว แต่ขากลับนี่สิอธิบายได้ไหมคับว่าบรรยากาศข้างในเป็น งัยบ้าง ขอคับตอบด่วนจะได้ดักทางเมียไม่ให้เมียไป อิอิ แต่แป็ปมันมากระซิบบอกว่าน้องๆชอบรถเสียงดัง ชี้แจงด่วน

amazon_pp's Avatar
    สถานที่
    BLACK SHEEP HATYAI CLUB
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DJpong อ่านข้อความ
    ขอบคุณเพื่อนๆที่ร่วมขับรถไปกันจนถึงที่หมาย ไม่ว่าน้ำจะกะฉูดใส่หน้า หรือจะกะเด็นขึ้นหัว แต่ขากลับนี่สิอธิบายได้ไหมคับว่าบรรยากาศข้างในเป็น งัยบ้าง ขอคับตอบด่วนจะได้ดักทางเมียไม่ให้เมียไป อิอิ แต่แป็ปมันมากระซิบบอกว่าน้องๆชอบรถเสียงดัง ชี้แจงด่วน
    ชอบไม่ ไม่ชอบ ก็ดูพี่ผม 2 คนที่ไปสิครับ ฟาด มาซะไม่เหลืออะไรเลยพี่ เหงบอกว่าคืนนี้ เป็นที่ของทางนาหม่อม ครับ เหงมีคุยกันก่อนกลับ ครับ คงกะว่าจะไปฟาดให้ไม่เหลืออะไรอีกเช่นเคยครับ เหอๆๆๆ บรรยายน้องหนูขอบอกว่า สุโค้ย
    !!!!!!!!!!!!!!(คืนนี้เมียปล่อยต้องเม่า ให้หร่อยสักที)

โทร 0846813778 pap
    เลขที่บัญชี 901-0-40826-4
    ธนาคาร กรุงไทย สาขา สงขลา
    นายชญศักดิ์ ไพโรจน์ภักดิ์

Bookmarks