ท่าบังคับ ของชาว Mazda - หน้า 7

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 35 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ท่าบังคับ ของชาว Mazda

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    5555....อยากปลอมตัวเป็นตอนนี้ก้อไม่ทันแล้ว ********รู้กันหมดแล้วว่าเรามันเสือ....... อิอิ
    555 ในวัยเรียนมันมีเรื่องฮาและบ้าบอเยอะครับ พอผ่านอะไรไปนานๆเจอแฟนเก่าๆมาเรียกเรา ไอ้เฒ่า แทบอยากจะฟาดด้วยกระเช้าหมาก กูยังไม่แก่เฟ้ย แค่มีอายุมากขึ้น อิอิ

Member mutudulu's Avatar
    สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

คอยดูรูปจากแดนใต้นะคับรถผมยังไม่พร้อม
    เจตเองครา..............บ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ฮา ไม่ฮาไม่รู้ครับ

รู้แต่ว่า Dr. ที่สอนแกบอกว่าไม่เคยหัวเราะแบบนี้มาเป็น 10 ปีแล้ว

พอรุ่งเช้า แกทักว่า ทานยาลืมเขย่าขวดหรือปล่าว 5555555

ไม่รู้ละ ผู้ชายใน Mazda Club

ทั้ง ชายอายุน้อย,ชายอายุเหลือน้อย เจ๊รับประทานได้ทุกคน

5555555
    ผมขอยกเว้นท่านปลั๊กไว้เถอะครับ สงสารท่านครับ ป่านนี้ไปปลูกหนวดแล้วมั้งครับท่านปุ๊ อิอิ

ปล. เดี๋ยวพี่ตุ๊กมาคราวนี้โกนหนวดแน่ๆครับ เจ๊ปุ๊ 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mutudulu อ่านข้อความ
    คอยดูรูปจากแดนใต้นะคับรถผมยังไม่พร้อม
    เจตเองครา..............บ
    รออยู่นะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ผมขอยกเว้นท่านปลั๊กไว้เถอะครับ สงสารท่านครับ ป่านนี้ไปปลูกหนวดแล้วมั้งครับท่านปุ๊ อิอิ

ปล. เดี๋ยวพี่ตุ๊กมาคราวนี้โกนหนวดแน่ๆครับ เจ๊ปุ๊ 5555

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    รออยู่นะครับ

55555555555 ผมพยายามไปดูรูปท่านปลั๊ก ผมวาท่านอยากจะเบือนหน้าไปอีกทางแน่ๆในตอนนี้ ส่วนพี่ตุ๊กกำลังระดมพลสาวๆร้านใบเตยมากดดันแน่ๆครับ

Member Bom_Photobug's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เดี๋ยวถ้ารถผมเสร็จ โดนแน่ครับ(แต่ตอนนี้ยังทำสีไม่เสรร็จเลยอะครับ เครียดมากๆ ช่างดึงเชง ฮือๆ)

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bom_Photobug อ่านข้อความ
    เดี๋ยวถ้ารถผมเสร็จ โดนแน่ครับ(แต่ตอนนี้ยังทำสีไม่เสรร็จเลยอะครับ เครียดมากๆ ช่างดึงเชง ฮือๆ)
    จัดไป ผ่ออ้ายเป๋นแบบ (แบบที่ไม่ควรเอาเยี่ยงอย่าง 555)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    55555555555 ผมพยายามไปดูรูปท่านปลั๊ก ผมวาท่านอยากจะเบือนหน้าไปอีกทางแน่ๆในตอนนี้ ส่วนพี่ตุ๊กกำลังระดมพลสาวๆร้านใบเตยมากดดันแน่ๆครับ
    เจ๊ละกลัวท่านปลั๊ก ขายรถ

แล้วหนีหายไปจากบอร์ด

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Bom_Photobug อ่านข้อความ
    รถไม่เสร็จ ถ่ายกับคันอื่นก็ได้ครับ

อย่างผมยังถ่ายกับ Toyota เลย

TOOK_14's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

ฮา ไม่ฮาไม่รู้ครับ

รู้แต่ว่า Dr. ที่สอนแกบอกว่าไม่เคยหัวเราะแบบนี้มาเป็น 10 ปีแล้ว

พอรุ่งเช้า แกทักว่า ทานยาลืมเขย่าขวดหรือปล่าว 5555555

ไม่รู้ละ ผู้ชายใน Mazda Club

ทั้ง ชายอายุน้อย,ชายอายุเหลือน้อย เจ๊รับประทานได้ทุกคน

5555555
    เจ๊ๆ ! เจ๊อย่ากินผมน๊ะครับ ผมตัวดำ ผอม และไม่อร่อยด้วยครับ.....เว้นผมซักคนน๊ะครับเจ๊....เ จ๊จะให้ผมทำอะไรผมยอมทุกอย่างครับ!

Senior Member wuttdy's Avatar
    สถานที่
    PHRAE CLASSIC CAR
    ขอบคุณ
    1
    Blog Entries
    2

ขอเอารูปน้องบ่าวคนนี้มาให้ชมปายก่อนครับเป็นท่าบังค ับจิตใจทั้งทุ่มทั้งเทใจเกินร้อย...อาจเป็นภาพที่ใคร ๆต้องผ่านมาเช่นกาน55555555......เห็นภาพแล้วเอ็นดูมันขนาด

Name:  DSCN0838_resize.JPG
Views: 226
Size:  114.5 KBName:  DSCN0839_resize.JPG
Views: 228
Size:  115.7 KB

saraman's Avatar
    สถานที่
    " นึ ก ส นุ ก "
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 0

ไม่รู้ว่าบ้าน Mazda Academy Fantasiaเค้าจะปิดรับสมัครหรือยัง
    ขอเด็ก(แก่)ใหม่ไฟแรง เข้าร่วมผสมโลงเอ้ย!...โรงด้วยคนครับ
    ความสามารถของผมคือ หลับตากินเบียร์ได้ครับ โปรดช่วยโหวตผมด้วยคนนะครับ
    " สู้โว้ย "

รูป รูป  
    COUNTRY BOY
    086-5306353

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saraman อ่านข้อความ
    ไม่รู้ว่าบ้าน Mazda Academy Fantasiaเค้าจะปิดรับสมัครหรือยัง

ขอเด็ก(แก่)ใหม่ไฟแรง เข้าร่วมผสมโลงเอ้ย!...โรงด้วยคนครับ
    ความสามารถของผมคือ หลับตากินเบียร์ได้ครับ โปรดช่วยโหวตผมด้วยคนนะครับ

" สู้โว้ย "
    ความสามารถของผู้สมัครท่านนี้ผมคงจะหนักใจมากๆครับ ไม่รู้จะไปสู้อะไรกับท่านดี 5555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ TOOK_14 อ่านข้อความ
    เจ๊ๆ ! เจ๊อย่ากินผมน๊ะครับ ผมตัวดำ ผอม และไม่อร่อยด้วยครับ.....เว้นผมซักคนน๊ะครับเจ๊....เ จ๊จะให้ผมทำอะไรผมยอมทุกอย่างครับ!
    ไม่รอด 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saraman อ่านข้อความ
    ไม่รู้ ว่าบ้าน Mazda Academy Fantasiaเค้า จะปิดรับสมัครหรือยัง
    " สู้โว้ย "
    แบบนี้เจ๊ก็ชอบช๊อบ

อัพเดจ Mazda Academy Fantasia ครับ

V1_ท่านแม่ทัพครับ Jodeci

V2_สาวอบต นู๋ฮอต

V3_ท่านนันเทพ D.I.Y nUn_Su

V4_ท่านโอ sk9991

V5_ท่านโด่ง DonGDonGDonG

V6_ท่านตุ๊ก TOOK_14

V7_ท่านปุ๊ Pu-eternal

V8_ท่านโย freekick

V9_ท่านภูมิ poom_100

V10_ท่านแจ็ค vw_jacky

V11_phrapon

V12_ท่านแดน Mr.DAN

V13_tommycm

V14_badboy234

V15_saraman

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

55555555 อย่างฮา โอย..สุดยอด ผมว่าเพื่อนร่วมรุ่นต้องมีความสุขที่เห็นภาพนี้แน่ๆค รับ น่ารักดีครับชักหวั่นไหว 5555

นอกเรื่องนิดนึงครับ สมัยเรียนมีเพื่อนคนหนึ่งก็ติ๋มๆแต๋วๆเป็นที่รักของส าวๆมากๆ พวกเราก็ไม่แน่ใจในตัวมันมากนักเพราะมันก็ผู้ชายธรรม ดาๆเวลาอยู่ในวงเหล้า หลังจากที่แยกย้ายกันไปตามสายเรียน จนมาวันหนึ่งก็มาเจอกันที่งานแต่งเพื่อนในมาดร้อยตำร วจเอกที่มีแฟนที่สวยมากๆ ก็เลยถามว่าเกิดอะไรขึ้นว่าเกลอ มันก็บอกว่ากูแกล้งเป็นตุ๊ด4ปี นอนกับผู้หญิงมาแทบจะไม่พอนับในปฎิทิน เข้าไปคลุกคลีกับหญิงเสียจนจับนมหนูมาทุกขนาด มันเล่าให้ฟังแต่ละเรื่องผมเชื่อว่าขายดีมากๆถ้าเฮีย กังฟูมาฟังที่มันเล่า 5555 สรุปแล้ว ร้อยตำรวจแอบปลอมตัว งานนี้ผมกับเพื่อนตาละห้อย ทีพวกกูขาอ่อนก็บอกว่าไม่มีวันได้เห็น แต่มานอนแหกให้ไอ้มุกตุ๊ดปลอมเนี่ย เมิงคิดได้งัยวะ 5555555

โอ้โฮ...ฟังเรื่องนี้จากเฮียหนวดวี แล้วซู๊ดยอดเลย_ทำไมตอนเรียน ม. ผมไม่นึกทำอะไรพิลึกพิลั่นแบบนี้บ้างน้อออออออ นี่แหละนะ_กำไรชีวิต 55555555+++
    มันส์ สะใจ หลายรส หลายอารมณ์ จบในเล่มหรือเปล่าครับ คุณอากังฟู 555555++++
    เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

หน้าที่ 7 จากทั้งหมด 35 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks