ท่าบังคับ ของชาว Mazda - หน้า 8

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 35 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ท่าบังคับ ของชาว Mazda

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อนุรักษ์นิยม อ่านข้อความ
    โอ้โฮ...ฟังเรื่องนี้จากเฮียหนวดวี แล้วซู๊ดยอดเลย_ทำไมตอนเรียน ม. ผมไม่นึกทำอะไรพิลึกพิลั่นแบบนี้บ้างน้อออออออ นี่แหละนะ_กำไรชีวิต 55555555+++
    มันส์ สะใจ หลายรส หลายอารมณ์ จบในเล่มหรือเปล่าครับ คุณอากังฟู 555555++++
    ครับ หลังจากที่ฟังมันเล่าจนจบ เพื่อนในกลุ่มบางคนก็ดูเป็นติ๋มไปเลยทันที 5555 เราไม่เคยคิดว่ามันจะมีเรื่องแบบนี้ในวัยเรียน แปลว่ามันวางแผนมานานมาก ตั้งแต่ลูกผอ. เชียร์ลีดเดอร์โรงเรียน น้องปี1 รุ่นพี่ปี4 เด็กส่งผ้าซักตามหอ ลูกสาวแม่ค้าร้านอาหารใน ม. เพื่อนของเพื่อน ฟังแล้วกุอยากจะยกปริญญาเอกให้เลยครับ 5555 ในหนึ่งชั้นปีมันสามารถนอนกับผู้หญิงได้40กว่าคน กว่ามันจะเรียนจบก็เบื่อนมหนูพอดี... และที่น่าแปลกใจสุดๆ มันบอกว่าผู้หญิงส่วนมากอยากพิสูจน์ว่ามันเป็นตุ๊ดจร ิงมั้ย เอ่อ...หลายคนในกลุ่มยกมือประท้วงแล้วก็สบถว่า ไอ้แสรดดดด เมิงทำมายไม่บอกกูว่ามันมีเรื่องแบบนี้ด้วยยยย 555555555

ในงานแต่งวันนั้นหลังจากที่ฟังมันเล่า ข้อดีในเรื่องลามกก็คือทุกคนรู้สึกว่าอยากจะกลับไปเร ียนอีกครั้ง บางคนลงทุนจะไปเรียนป.โท แต่เมียตบกระโหลกบอกว่า ฝันไปเหอะ 55555

Senior Member อนุรักษ์นิยม's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    ครับ หลังจากที่ฟังมันเล่าจนจบ เพื่อนในกลุ่มบางคนก็ดูเป็นติ๋มไปเลยทันที 5555 เราไม่เคยคิดว่ามันจะมีเรื่องแบบนี้ในวัยเรียน แปลว่ามันวางแผนมานานมาก ตั้งแต่ลูกผอ. เชียร์ลีดเดอร์โรงเรียน น้องปี1 รุ่นพี่ปี4 เด็กส่งผ้าซักตามหอ ลูกสาวแม่ค้าร้านอาหารใน ม. เพื่อนของเพื่อน ฟังแล้วกุอยากจะยกปริญญาเอกให้เลยครับ 5555 ในหนึ่งชั้นปีมันสามารถนอนกับผู้หญิงได้40กว่าคน กว่ามันจะเรียนจบก็เบื่อนมหนูพอดี... และที่น่าแปลกใจสุดๆ มันบอกว่าผู้หญิงส่วนมากอยากพิสูจน์ว่ามันเป็นตุ๊ดจร ิงมั้ย เอ่อ...หลายคนในกลุ่มยกมือประท้วงแล้วก็สบถว่า ไอ้แสรดดดด เมิงทำมายไม่บอกกูว่ามันมีเรื่องแบบนี้ด้วยยยย 555555555

ในงานแต่งวันนั้นหลังจากที่ฟังมันเล่า ข้อดีในเรื่องลามกก็คือทุกคนรู้สึกว่าอยากจะกลับไปเร ียนอีกครั้ง บางคนลงทุนจะไปเรียนป.โท แต่เมียตบกระโหลกบอกว่า ฝันไปเหอะ 55555
    555555+++++ วันวัยชีวิตในช่วงวัยเรียน โดยเฉพาะช่วงเรียน ม.แล้วล่ะก้อ มันส์บักกันไปเลย ฮิ

ว่าแต่ เพื่อนเฮียหนวดวี คนนี้ วางแผนมาแยบยลมาก ผมล่ะขอคารวะสัก 12 กระป๋องสิงห์เลยแล้วกัน

ไม่น่าเชื่อว่า จะมีคนคิดแบบนี้ แล้วทำแบบนี้ได้จริง ๆ เอ...หรือว่าค่ำนั้น เฮียหนวดวีเมาสิงห์ ได้ฟังเพื่อนอำแล้วคิดไปพลางว่าเป็นเรื่องจริงหรือเป ล่า_อิอิ

สุด สุด ไปเลย . . . . . ฮิ

วิธีการเชิงลึกนี้คงแนะแนวนำทางให้ได้แต่ลูกชาย หลานชาย เท่านั้น หากว่ามีลูกสาว หลานสาว คงต้องบอกย้ำซ้ำ ๆ ว่า ให้ระวังพวกตุ๊ด พวกกระเทยแปลงให้ดีดี

มิฉะนั้น...อาจจะเจอคนพิเรนท์พรรค์นี้เข้า ------

เรื่องราคานั้นคุยกันได้ ผมพูดไทยได้ชัดเจนและฟังภาษาไทยรู้เรื่องครับ
    อะไรตรงไหน ดีอย่างไร ไม่ดีอย่างไร ก็ว่ากันไปตามนั้น
    ซื้อ - ขาย กันแล้วก็อยากให้สบายอกใจสบายใจกันทั้งผู้ซื้อและผู้ขายครับ

americanbrahmankbn@yahoo.co.th

http://datsun.212cafe.com

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อนุรักษ์นิยม อ่านข้อความ
    555555+++++ วันวัยชีวิตในช่วงวัยเรียน โดยเฉพาะช่วงเรียน ม.แล้วล่ะก้อ มันส์บักกันไปเลย ฮิ

ว่าแต่ เพื่อนเฮียหนวดวี คนนี้ วางแผนมาแยบยลมาก ผมล่ะขอคารวะสัก 12 กระป๋องสิงห์เลยแล้วกัน

ไม่น่าเชื่อว่า จะมีคนคิดแบบนี้ แล้วทำแบบนี้ได้จริง ๆ เอ...หรือว่าค่ำนั้น เฮียหนวดวีเมาสิงห์ ได้ฟังเพื่อนอำแล้วคิดไปพลางว่าเป็นเรื่องจริงหรือเป ล่า_อิอิ

สุด สุด ไปเลย . . . . . ฮิ

วิธีการเชิงลึกนี้คงแนะแนวนำทางให้ได้แต่ลูกชาย หลานชาย เท่านั้น หากว่ามีลูกสาว หลานสาว คงต้องบอกย้ำซ้ำ ๆ ว่า ให้ระวังพวกตุ๊ด พวกกระเทยแปลงให้ดีดี

มิฉะนั้น...อาจจะเจอคนพิเรนท์พรรค์นี้เข้า ------

ผมไม่ได้วางแผนอะไรเลย แค่พยายามรักษาตำแหน่ง1ใน10ของชั้นเรียนยังยากเลย แต่ผมก็อยู่ในระดับที่4ของห้องและที่ปวดใจคือ3คนก่อน หน้าผมเป็นพวกทะโมนหมด 5555 ส่วนไอ้เด็กรักเรียนและรักเล่นอย่างผมจึงเหมือนส่วนผ สมที่ไม่ค่อยลงตัว คือไม่ได้ตั้งใจแต่ก็ไม่ได้เล่นมาก ส่วนไอ้มุกตุ๊ดจีบหญิงนี่แทบไม่มีในหัวเลย จำได้ว่าในวัยเรียนมีชีวิตที่จำกัดมาก ต้องไปเก็บกระป๋องขาย รับจ้างตัดหญ้า ทำงานพิเศษช่วงเสาร์-อาทิตย์ เลิกเรียนซ้อมกีฬา ตกค่ำมาต้องไปทำงานที่โรงงาน ตอนเช้าตื่นไปส่งน้องไปโรงเรียน ส่งน้องเสร็จผมก็ไปเรียนต่อ และต้องอยู่ในกลุ่มเด็กเรียนให้ตัวเองไม่หลุดจากวงโค จร โคตรจะดราม่าเลยครับชีวิตของผม

ส่วนผู้หญิงที่ผมชอบในวัยเรียนเธอก็ทำงานสองที่ ขายต๋วอยู่ในโรงหนังและก็เฝ้าร้านหนังสือ ผมว่าหนุ่มสาวรอบๆตัวผมนี่มันมาจากโชคชตาดาวดวงใหนว่ ะเนี่ย ชีวิตมันมีแต่งานๆๆๆๆ ในวันสุดท้ายที่ผมเรียนจบทุกคนก็คิดว่าจะไปพักผ่อนที ่นั่นที่นี่ก่อนจะไปทำงาน แต่ผมโชคดีที่ไม่ได้คิดถึงเรื่องนั้นเพราะได้งานมาตั ้งนานแล้วแต่เจ้านายโทรมาถามว่า วันนี้เรียนจบแล้วอยากทำงานโอเวอร์ทาร์มมั้ย 5555 แต่ขณะที่อีกฝั่งเพื่อนผมกำลังจะขึ้นสวรรค์ครั้งแล้ว ครั้งเล่า 55555

เล่ามาซะยึดเยื้อเลย สรุปแล้วผู้หญิงที่ผมชอบในวัยเรียนผมก็ยังไม่ได้จับแ ม้แต่มือเธอ ปัจจุบันมีลูกไปแล้ว แต่ก็ดีใจที่สมัยนั้นเธอช่วยทำให้ผมพ้นภัยจากเรื่องใ ต้สะดือและก็แข่งกันทำงานเก็บเงิน ในขณะที่เพื่อนๆยังแบมือขอเงินพ่อแม่อยู่ ผมสามารถมีเงินเลี้ยงเพื่อนฝูงและให้น้องไปโรงเรียนไ ด้แล้ว ถ้าไม่มีเธอคอยกดดันผมในคราวนั้นผมก็คงจับนมหนูจนเบื ่อไปเลย.....

อาเมน

Member mutudulu's Avatar
    สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

มาแว้เจตปัตตานี
    Name:  DSC04153.JPG
Views: 2514
Size:  58.3 KB
    เป็นไงบ้างแก้ไขป่าวท่านพี่

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mutudulu อ่านข้อความ
    ไม่ต้องแก้แล้ว หล่อมากครับ ปัตตานีไรด์วิธไพรด์

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ไม่รอด 555

แบบนี้เจ๊ก็ชอบช๊อบ
    เจ๊ปุ๊ครับ เอ่อ...ทุกวันผมจะมีเรื่องที่สื่อมวลชนโทรมาถามผมเกี ่ยวกับเรื่องราวต่างๆจนเป็นปกติ แต่ก็มีสำนักข่าวบางท่านอยากจะทราบเรื่องราวของเจ๊คร ับ 5555 แต่ผมก็ได้ปฎิเสธไปแล้วว่าสำนักมาสด้าไม่มีเรื่องพรร คนั้นหรอกมีแต่ชายฉะกัน เอ๊ย ชายฉกรรจ์มาเล่นรถเก่าๆกัน แต่ผมก็ยืนยันว่าไม่มีอะไรในกอไผ่มีแต่ข้ามหลามหนองม นเท่านั้นครับ เจ๊ปุ๊ช่วยอธิบายว่าใครเป็นใครในภาพนี้หน่อยครับ อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mutudulu อ่านข้อความ
    ผ่านค๊ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    เจ๊ปุ๊ครับ เอ่อ...ทุกวันผมจะมีเรื่องที่สื่อมวลชนโทรมาถามผมเกี ่ยวกับเรื่องราวต่างๆจน เป็นปกติ แต่ก็มีสำนักข่าวบางท่านอยากจะทราบเรื่องราวของเจ๊คร ับ 5555 แต่ผมก็ได้ปฎิเสธไปแล้วว่าสำนักมาสด้าไม่มีเรื่องพรร คนั้นหรอกมีแต่ชายฉะกัน เอ๊ย ชายฉกรรจ์มาเล่นรถเก่าๆกัน แต่ผมก็ยืนยันว่าไม่มีอะไรในกอไผ่มีแต่ข้ามหลามหนองม นเท่านั้นครับ เจ๊ปุ๊ช่วยอธิบายว่าใครเป็นใครในภาพนี้หน่อยครับ อิอิ

ในภาพ พี่ๆน้องๆ ของเจ๊ เองค๊าา

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ผ่านค๊ะ

ในภาพ พี่ๆน้องๆ ของเจ๊ เองค๊าา
    งั้นเจ๊ เอ๊ย เฮียปุ๊ก็ไปดูกิจการบ้างเถิดครับ ผมเห็นเจ๊ เอ๊ย เฮียปุ๊ไปเฝ้ากองมหาสมบัติอย่างคลุ้มคลั่ง ป่านนี้แม่ทัพร่วมเมืองเอา18ล้อไปกดดันกองสมบัติแล้ว มั้ง 555

บ้านนี้หน้าตาดีหมดครับ ขอชมจากใจครับ น้องชายหน้าตาดีคงไม่มีปัญหาอะไร ส่วนเจ๊ปุ๊เคยทะเลาะกับสองสาวเรื่องเครื่องสำอางมั้ย ครับ สื่อมวลชนฝากถามมาครับท่านแม่ทัพปุ๊ 5555

ปล. ที่อยู่เด้ออ้าย อย่าลืม...

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

ลืมแซวครับ เจ๊ปุ๊ครับ อีหมวยที่ทำงานของผมเจอรูปนี้ของเจ๊ หัวเราะเป็นผู้ชายไปเลยครับ มันขำท่านั่งของเจ๊ครับ สวัสดีครับ

ปล. อีหมวยหน้าใสบอกว่า ขำเรื่องข้าวหลามหนองมน ผมเลยบอกว่า อีหมวยดูท่านั่งของเจ๊เค้าก่อน เก็บเกือบไม่หมด 5555

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

เจ๊ปุ๊ครับ เอ่อ...ทุกวันผมจะมีเรื่องที่สื่อมวลชนโทรมาถามผมเกี ่ยวกับเรื่องราวต่างๆจนเป็นปกติ แต่ก็มีสำนักข่าวบางท่านอยากจะทราบเรื่องราวของเจ๊คร ับ 5555 แต่ผมก็ได้ปฎิเสธไปแล้วว่าสำนักมาสด้าไม่มีเรื่องพรร คนั้นหรอกมีแต่ชายฉะกัน เอ๊ย ชายฉกรรจ์มาเล่นรถเก่าๆกัน แต่ผมก็ยืนยันว่าไม่มีอะไรในกอไผ่มีแต่ข้ามหลามหนองม นเท่านั้นครับ เจ๊ปุ๊ช่วยอธิบายว่าใครเป็นใครในภาพนี้หน่อยครับ อิอิ

จองน้องที่ชู2คัน อะครับ......ช๊อบ ชอบ

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    จองน้องที่ชู2คัน อะครับ......ช๊อบ ชอบ
    งั้นก็ดูตาเจ๊ปุ๊ก่อนครับว่าหวงขนาดใหน ดูสิ 55555

ปล. สัมภาษณ์ท่านแม่ทัพปุ๊หน่อยครับว่า แต่ละท่านใน4คนพี่น้องนี่มีกิจกรรมอะไรกันบ้าง คือคำถามก็คือ ทำไมท่านมาเล่นรถเยอะแยะไปหมด แล้วเพื่อนๆในกลุ่มเล่นอะไรกันบ้างครับ คือที่ผมถามนี่จะบอกว่า เพื่อนๆของผมหันมาเล่นตุ๊กตาบาร์บี้กันหมดแล้วครับ - -"

Member mutudulu's Avatar
    สถานที่
    mutudulu
    ขอบคุณ
    0

หาให้น้องซักคนได้ป่าวท่าน...............เหงาจัง
    เหงา คิดถึง รอ
    Name:  DSC04125.JPG
Views: 247
Size:  94.4 KB

สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

หาให้น้องซักคนได้ป่าวท่าน...............เหงาจัง
    หวังว่าท่านคงผ่านวันเหล่านี้ไปได้ ซึม เศร้า เหงา รอ.......

nUn_Su's Avatar
    สถานที่
    Mazda 800 Club Thailand
    ขอบคุณ
    225

หวังว่าท่านคงผ่านวันเหล่านี้ไปได้ ซึม เศร้า เหงา รอ.......

ห้ามแย่งน้องเสื้อขาวผมน่ะ.....ผมจองแล้ว

งั้นเจ๊ เอ๊ย เฮียปุ๊ก็ไปดูกิจการบ้างเถิดครับ ผมเห็นเจ๊ เอ๊ย เฮียปุ๊ไปเฝ้ากองมหาสมบัติอย่างคลุ้มคลั่ง ป่านนี้แม่ทัพร่วมเมืองเอา18ล้อไปกดดันกองสมบัติแล้ว มั้ง 555

บ้านนี้หน้าตาดีหมดครับ ขอชมจากใจครับ น้องชายหน้าตาดีคงไม่มีปัญหาอะไร ส่วนเจ๊ปุ๊เคยทะเลาะกับสองสาวเรื่องเครื่องสำอางมั้ย ครับ สื่อมวลชนฝากถามมาครับท่านแม่ทัพปุ๊ 5555

ปล. ที่อยู่เด้ออ้าย อย่าลืม...
    พูดถึงเรื่องกองมหาสมบัติ วันนี้แวะไปมาอีกครั้งแล้วครับ

เจอกองเท่าบ้าน ราคาถูกจนน่าซื้อมาแจก 5555555

ลืมแซวครับ เจ๊ปุ๊ครับ อีหมวยที่ทำงานของผมเจอรูปนี้ของเจ๊ หัวเราะเป็นผู้ชายไปเลยครับ มันขำท่านั่งของเจ๊ครับ สวัสดีครับ

ปล. อีหมวยหน้าใสบอกว่า ขำเรื่องข้าวหลามหนองมน ผมเลยบอกว่า อีหมวยดูท่านั่งของเจ๊เค้าก่อน เก็บเกือบไม่หมด 5555

ถ้าเจ๊นั่งแบบเรียบร้อย กลัวคนอื่นที่ไม่รู้จัก จะบอกว่าอีนี่เป็นของจริงแน่

เพราะ ย้อนกลับไป 10 ปีที่แล้ว

เจ๊ก็เป็นแบบนี้ แต่ครั้งนั้นไม่เหมือนครั้งนี้

ด้วยความแรดเกิ๊น เกือบโดนกระเทยตัวแม่ตบเข้าให้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nUn_Su อ่านข้อความ
    พี่ท่าน จะเอาอะไรมาแลกกับผมละ

แต่เดี่ยวก่อน

ขออนุญาิตพริ้นหน้านี้ก่อนนะครับ

จะส่งไปให้ฮูหยินท่านพี่ 55555555

กรรม

กระทู้กลายเป็น มาัลัยซื่อรัก ไปซะละ

ห้ามแย่งน้องเสื้อขาวผมน่ะ.....ผมจองแล้ว
    เจ๊ รักทุกคน 5555555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pu-eternal : 12-07-2010 เมื่อ 15:53

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 35 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks