เห้ย จิง หรือ นี้ !!!!

ชื่อกระทู้: เห้ย จิง หรือ นี้ !!!!

Senior Member popomomoza's Avatar
    สถานที่
    ไร้ (ไร้สาระ)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน เห้ย จิง หรือ นี้ !!!!

กลุ่ม นี้ คือ กลุ่ม ที่อยู่ตรง ซุ้มกระดังง่า ใช้ หรอ คับ พอดี ผม จบมาจาก สามเสน2 ผมเคยพวกพี่ๆบ่อยมากๆ ผมขับ C70สีส้ม อ่าคับ แบบว่า รถพวกพี่ บางคัน แต่งแนว Mods ได้ โดนใจ มากเลย รู้สึก เพื่อน ผม ชื่อ บุริน (แบงค์) จะรู้จัก พวกพี่ๆ ด้วย แต่ไม่รู้ พวกพี่ๆจะรู้จักมันไหม ตอนนี้มันอยู่ อุบล อะ ยังไง ถ้า ไม่รบกวน พวกพี่นัก @ msn มา ได้ก้อดีนะคับ popo01_8@hotmail.com เพราะว่า ผม ไปแถวนั้นบ่อย มากๆ แบบ เห้นพวกพี่มาตั้งนานแล้ว ผมเคยให้ฝาก C ผมไว้กับเพื่อนแล้วเพื่อนเอาไปขับ เพื่อนบอกว่า เจอพวกพี่ ชวน เข้า กลุ่มด้วย แต่มันบอกไปว่า เป้นรถของเพื่อน ยังไง ช่วย ติดต่อ กลับมาทีนะคับ อยาก ทำความ รู้จัก ( วันนั้น โซ่ขาด ตรง ซ.น้อมจิต ไม่มีใครช่วยเลย ไม่รุ จะทำไง เลย เอาไปทิ้งไว้บ้านเพื่อน )
    !!~* ชู มื อ ขึ้ น เ เ ล้ ว ห มุ น ห มุ น*~!!

Junior Member
    สถานที่
    ซุ้มโบราณ คลาสสิค..คลับ
    ขอบคุณ
    0

ถ้าอยากรู้จักกันก้อเข้ามาคุยกันได้คับ หรือว่าถ้ายังไม่มีกลุ่มก้อเข้ามาอยู่ได้เลย

Bookmarks