ลอยกราทง&ทริป

ชื่อกระทู้: ลอยกราทง&ทริป

Junior Member pakey's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ลอยกราทง&ทริป

วันลอยกราทงก็ได้มาเจอ มาพูดคุยกานหลายคนครับ ดีมากๆเลยครับ แล้วก็ได้คุยเรื่องทริปที่จะไปกัน คือวันที่ 19 เดือนนี้โดยปรามานเรื่องรายละเอียดเด๋วพี่เจตคงมบอกอ ีกที อยากให้ไปกานเยอะๆครับ หนุกแน่ อิอิ
    ทริปนี้ ขอมีเวสป้าคู่ใจ กะอะไหล่ก็พอ

นกกระจอกชวา..เคยู Java_K.U.'s Avatar
    สถานที่
    KU Classic Club...**
    ขอบคุณ
    0

Talking

คราวนี้รู้สึกครึกครื้นดีนะครับ รถมากัน 8 คัน คนนับสิบคนเลยทีเดียว
    และก็ขาดไปอีกหน่อย เป็นโอกาสที่ดีมากที่ได้มาเจอกัน โดยเฉพาะท่านที่ไม่เคยเจอกัน
    เช่น พี่โก้ น้องเบิร์ด น้องเป็ก น้องเชาว์ ที่มาจากลาดกระบัง....
    และน้องๆๆ ในกลุ่มอีกมากมาย...
    ดีใจนะ ที่ได้มาเจอกัน

รายละเอียดทริป ใน วันที่ 19 จะแจ้งให้ทราบภายหลัง

ส่วนรูปติดตามได้เลยครับ...ในบอร์ด
    LambrettA มันอยู่ใน สายเลือด และ ใต้หนังกำพร้า .....

เพื่อนแท้ เพื่อนตาย ดูไม่ยากหรอกครับ ดูตอนที่คุณเดือดร้อนสิครับ....
    I still remember the moment we met..

Bookmarks