มาแล้วภาพล็อตใหญ่ - หน้า 2

ชื่อกระทู้: มาแล้วภาพล็อตใหญ่

Lamเคลียร์ หัวหน้าช่าง's Avatar
    สถานที่
    Lamเคียร์
    ขอบคุณ
    0

.ให้เป็นที่สุดสายเลย อ. เกม นักเลงlam (สายเมา )

Lam ฟ้าสะเทือน sj00sj00's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    ถึงพี่ปูที่ใจดี........

พี่ทำถูกแล้วสำหรับทริปนี้.......การที่เราโตกว่าเค้ า หน้าที่การงานดีกว่าเค้า
    เราก็ถือซะว่าพาน้องๆไปเที่ยวกัน ช่วยน้องเติมน้ำมันบ้าง เลี้ยง s&p น้องบ้าง
    เลี้ยงข้าวบ้าง นี่แหละคือผู้ชายที่สมบูรณ์แบบ ทำให้น้องๆ ประทับใจ
    ถึงผมจะรู้ว่าพี่ปูไปไหนต่อไหนมาบ้าง พี่ก็ยังไม่ลืมว่าใจพี่ต้องการอะไร
    .........เรารักชลบุรี..........
    ขอบคุนคับ

ทริปนี้ประหยัดมาก แบบว่าไม่เสียอะไรเลย

ขอบคุณพี่ ปู ได้บริจาค เงินออกเดินทางในทริปนี้ ให้แก่ ผม ขอบคุณคับ

ขอบให้มีความสุข ความเจริญ ในการงานและเรื่องเงิน

ป.ล ทริปหน้าบริจาคเยอะๆๆนะคับ อิอิอิ
    กุส สะ ลา ธัม มา.... ขอให้มีความสุขความเจริญ

Senior Member kuk_01's Avatar
    สถานที่
    สลิม สไตล์ สกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน 7

รูป รูป      
    Slim Style Scooter
    anniversary 5 year

@Scooterism@ NJscooter's Avatar
    สถานที่
    -^Slim Style Scooter^-
    ขอบคุณ
    0

น่าหนุกจัง...
    ไม่เคยได้ไปไหนกะเค้าเลย เซ็งจัง
    จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

ฟู่ฟ่าเดี๋ยวก็วาย เรียบง่ายอยู่ได้นาน

ระวังคนที่แสดงออกว่าเป็นคนดีมากๆ

มนุษย์ต้องการสิ่งที่ตนไม่มีเสมอ

[SIGPIC][/SIGPIC]
    เลขบัญชี 100-2-88930-3 ธ.กสิกรไทย ชื่อ Chaloempon Kaew.

โทร 081-6650611,081-7542050 แจ็ค

Member rusputin's Avatar
    สถานที่
    70 club
    ขอบคุณ
    0

ตอบ...ผมผ่านวงการเหล่านี้มาก็ไม่น้อย เชือผมเถอะว่าชลบุรีบ้านพวกคุณ สมบูรณ์แบบที่สุดแล้ว ....ดังนั้นจึงพูดได้คำเดียวว่า เรารักชลบุรี เรื่องการบริจาคเงิน เนี้ยทริปหน้ามีโอกาสได้ร่วมทางกัน ผมยังยืนยันคำเดิม เพราะผมมันราชนิกูลสูงศักดิ์ ต้องเป็นเจ้าเท่านั้น ปีนี้มันปีแจกจริงๆ เล่นวงไหนแจกวงนั้น แจกตั้งแต่ปลายปีที่แล้วแล้วครับ...ถ้านับร่วมเงินที ่จ่ายไปซื้อแลม 2 อินเดียได้แล้ว กูไม่อยากเป็นเลย พี่มีแต่ให้เนี้ย ...สักวันคงมี ..พี่มีแต่ได้บ้างละครับ
    ...ไม่มีอะไรสูงไปกว่าใจคน...
    ...ไม่มีอะไรต่ำไปกว่าใจคน...
    ...ดูแลหัวใจเราให้ดี...

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

น้องตูน อยากดูอีก ...
    • รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

Senior Member Hi hitler's Avatar
    สถานที่
    Tourism(สายHrad)
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน หยุดเข้าพรรษาไปไหนกันเอ่ย

เนื่องจาก วันหยุดเข้าพรรษา ทัวร์ริซึมกาญ จะไป อ.ทองผาภูมิกัน จึง เรียนมาเพื่อทราบ

เผื่อใครอยากมาซ้ำเมืองกาญกัน รายละเอียด อีกไม่นานไปดูได้ที่บอร์ดของเรา รักและคิถุงงงง...
    บอล บางเบิ้ม.....
    เมื่อเราล้ม เราอย่ามองจุดที่ล้ม ให้เรามองจุดที่ลื่นนน.......
    คนมองไม่เห็นการณ์ไกล ภัยก็จะมาถึงตัว คนไม่รุ้จักตัดไฟ ภัยก็ย่อมน่ากลัว...

Member lamblur's Avatar
    สถานที่
    เกิดมาถ้าไม่ได้มีค่ามีความหมายกับใครเลยก็ตายไปแล้วเกิดใหม่ซะนะ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หัวหน้าช่าง อ่านข้อความ
    .ให้เป็นที่สุดสายเลย อ. เกม นักเลงlam (สายเมา )
    ถ้าบางอย่างมันหาเหตุผลไม่ได้
    ก็ไม่ต้องไปเข้าใจมัน
    อดีตอาจจะสอนเราได้บางเรื่อง
    แต่ถ้ามันไม่ได้ทำให้ชีวิตของเราดีขึ้นก็ทิ้งมันไป

ควรอยู่กับสิ่งที่เป็นจริงในปัจจุบันให้มากที่สุด
    แต่จำไว้ยังมี"เพื่อนกัน"

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

เล็กๆน้อยๆลองๆดูกันไปน๊ะ

ขี่ทีไรต้องหันขวาหลังดูท่อทุกที

Bookmarks