2แลก1นะครับสนทิ้งรูปรถคุนไว้เลย
แล้วทิ้งเมลไว้ด้วยครับจะส่งรูปให้ดุครับต้องการมุนไ หนบอกครับ
คันคาเฟ่เคยประกอบแล้วประมานสองวันเป้นก่องเหมือนเดิ ม
อีกคันคงเป้นชื่อผมอะครับเพราะพึ่งไปเสียสรรพมามิตรม าครับ
มีเหตุต้องขายครับเพราะวานก่อนไปในเมืองโดนตรยึดรถไว ้
แล้วพึ่งไปเอาออกโดนไปเยอะครับทั้งค่าปรับบังคับไปทำ สรรพสามิตร
หมดสองหมื่นปลายๆอะครับที่บ้านบอกไปหามีทะเบียนมาขับ ดีกว่าเลยต้อง
มารองแลกอะครับพึ่งเล่นsrไม่นานครับ
ใจจิงอยากขายคันนึงนะครับแล้วเอาเงินไป
ทำทะเบียนอีกคันแต่กลัวตอนเช็คเครื่องรถไม่ผ่าน
เสียเงินฟรีขั้นตอนมันเยอะครับยุ่งยากไปถามมาแล้วนะค รับที่ขนส่งอะ
ผมคนไม่มีเส้นสะด้วยทำไงได้ครับอิอิอิ
แลกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เตือน : กระทู้เก่า
กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน