ความทรงจำยังเหมือนเดิม ผมเอ็กซ์ครับผม ยินดีเหมือนเดิม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ความทรงจำยังเหมือนเดิม ผมเอ็กซ์ครับผม ยินดีเหมือนเดิม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ความทรงจำยังเหมือนเดิม ผมเอ็กซ์ครับผม ยินดีเหมือนเดิม

สวัสดีครับ ทุกท่าน ชาวเมากริบ 110 ดีกรี
    แหมเด๋ยวนี้ขยับขยายใหญ่โตขึ้นมากนะนายหวาน กลุ่มใหญ่มาก ครับผม
    คิดถึงอดีตเก่าๆที่ได้ไปสัมผัส พบเจอ ฝากไปถึง ไอ้ดิว ไอ้ อุ๋ย ด้วย ยังคิดถึงเหมือนเดิม รวมไปถึง น้องๆ ที่เก่าๆ และ มาใหม่ ทุกท่าน ไปไหนมาไหนก้อขอให้ขับขี่ปลอดภัย ทุกเส้นทาง ไม่ว่าจะขึ้นเหนือล่องใต้ ทานเหล้า สูบบุหรี่ ก้อ ให้ทาน กัน ดูดกัน พอประมาน เน้อ เป็นห่วงสุขภาพ ผมหายไปนานมาก มีคราวหลายคราวที่ เกือบจะได้ไปพบปะ สังสรรค์ แต่ก้อดันติดธุระ แต่ก้อยังเจอน้องๆตามท้องถนน ก้อขอขอบใจที่ยังจำผมได้ ...... แล้วเราจะได้เจอกัน สหาย ที่รัก ลาละครับ เอ็กซ์ ครับผม

Junior Member PAI100's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เออ ...คิดถึงเหมือนกันวะ

วันไหนว่าง ๆ จะลงไปหานะ

คิดถึงมาก ๆ

ไว้เจอกัน

Bookmarks