ความทรงจำยังเหมือนเดิม ผมเอ็กซ์ครับผม ยินดีเหมือนเดิม

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ความทรงจำยังเหมือนเดิม ผมเอ็กซ์ครับผม ยินดีเหมือนเดิม

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Thumbs up ความทรงจำยังเหมือนเดิม ผมเอ็กซ์ครับผม ยินดีเหมือนเดิม

สวัสดีครับ ทุกท่าน ชาวเมากริบ 110 ดีกรี
    แหมเด๋ยวนี้ขยับขยายใหญ่โตขึ้นมากนะนายหวาน กลุ่มใหญ่มาก ครับผม
    คิดถึงอดีตเก่าๆที่ได้ไปสัมผัส พบเจอ ฝากไปถึง ไอ้ดิว ไอ้ อุ๋ย ด้วย ยังคิดถึงเหมือนเดิม รวมไปถึง น้องๆ ที่เก่าๆ และ มาใหม่ ทุกท่าน ไปไหนมาไหนก้อขอให้ขับขี่ปลอดภัย ทุกเส้นทาง ไม่ว่าจะขึ้นเหนือล่องใต้ ทานเหล้า สูบบุหรี่ ก้อ ให้ทาน กัน ดูดกัน พอประมาน เน้อ เป็นห่วงสุขภาพ ผมหายไปนานมาก มีคราวหลายคราวที่ เกือบจะได้ไปพบปะ สังสรรค์ แต่ก้อดันติดธุระ แต่ก้อยังเจอน้องๆตามท้องถนน ก้อขอขอบใจที่ยังจำผมได้ ...... แล้วเราจะได้เจอกัน สหาย ที่รัก ลาละครับ เอ็กซ์ ครับผม

Uploaded with ImageShack.us

Uploaded with ImageShack.us

Senior Member Non47's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ยังเหมือนเดิมทุกประการจ้า

คิดถึง
    กะลอกแทะ

Senior Member เมาล์กริบ01's Avatar
    สถานที่
    เมาล์กริบ 110 ดีกรี
    ขอบคุณ
    0

คิดถึงสุดหัวใจ... ครับคุงเพ่

( พวกเรายังมีใจมีความสรงจำที่ดีเหมือนเดิมตลอดไปครับค ุงเพ่ )

ถ้าหากขอบฟ้าไม่มีจริง ทุกสิ่งที่เราทิ้งไป มันจะคุ้มค่าไหม ที่ต้องแลกมาด้วยความเชื่อเรา
    ถ้าหากวันนั้นไม่ลองดู วันนี้ คงไม่รู้ว่าเราจะยืนอยู่ที่ใด ต้องใช้ชีวิตอยู่กับความเสียดาย ที่ไม่ได้ทำ
    ชีวิตคงหมดความหาย ถ้าเราไม่ทำ

ไปให้สุดขอบฟ้า … จะไม่มองย้อนมา
    จะมุ่งไปให้ถึงดวงดาวที่ฝันใฝ่
    ไม่ว่ามันจะใกล้จะไกลสุดขอบฟ้า …. จะไม่มีใครมาหยุดหรือมีแรงมาฉุดเรา
    ตราบใดที่เรานั้นไม่หยุดเรา ต้องลองดู

เมาล์กริบ 110%

Bookmarks