ข่าวด่วน ..มอเตอร์โชว์ ปี 2011

ชื่อกระทู้: ข่าวด่วน ..มอเตอร์โชว์ ปี 2011

Senior Member INDUBAI's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ข่าวด่วน ..มอเตอร์โชว์ ปี 2011

มอเตอร์โชว์ ปี 2011 ย้ายมาจัดที่ IMPACT เมืองทองแล้วจ้า ต่อไปนี้ไม่ต้องเดินทางไปไกลไปบางนา และก็มีที่จอดรถสดวกสบาย เพราะ งานมอเตอร์โชว์ ย้ายมาจัดที่ IMPACT เมืองทอง ตั้งแต่ปี่ 2011 เป็นต้นไป และรวมถึง มอเตอร์เอ็กซ์โปร ก็ยังจัดอยู่ที่ IMPACT เมืองทองเหมือนเดิมอีกด้วย เดียวมีข่าว Update ใหม่ๆจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ
    พอดีไปอ่านเจอในเวปมาครับ ข้อมูลนี้ยังไม่แน่นะครับลองไปตรวจสอบสื่อๆอื่นอีกคร ั้งครับ...แต่ถ้าจัดที่ IMPACT ก็นับว่าเป็นเรื่องดีสำหรับเราครับเพราะไกล้บ้านพวกเ รา...

.................................................. ...................

ข้อมูลข้างต้นอ้างอิงจาก : http://www.pantown.com/board.php?id=...13&action=view
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย INDUBAI : 07-07-2010 เมื่อ 21:21

Bookmarks