แจ้งงานบุญครับ

ชื่อกระทู้: แจ้งงานบุญครับ

Senior Member
    สถานที่
    Black sheep hatyai/Club vespa*lambletta hatyai
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน แจ้งงานบุญครับ

เนื่องด้วยกระผมขอลาอุปสมบท เป็นเวลา ๑ พรรษา จึงเรียนเชิญชาวสมาชิกทุกๆท่านครับ ในวันอาทิตย์ที่ 18 ก.ค. 53 ตั้งแต่เวลาเช้าถึงเที่ยงครับ เพื่อนท่านใดว่างเชิญครับเพราะอีกนานกว่าจะได้เจอกัน สึกออกมาแล้วหวังไว้ว่าจะได้ใส่เสื้อทีมร่วมขี่รถไปพ ร้อมกับเพื่อนๆอีกคับ คิดถึงเพื่อนทุกๆคนคับ งานนี้ใครไม่ได้มาไม่เสียใจคับแต่ผมจำแม่นคร๊าบ

Senior Member patlifestyle002's Avatar
    สถานที่
    นครร้อยปรางค์ สกูตเตอร์ คลับ (บุรีรัมย์) & lifestyle scooter club(hatyai)
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ DJpong อ่านข้อความ
    เนื่องด้วยกระผมขอลาอุปสมบท เป็นเวลา ๑ พรรษา จึงเรียนเชิญชาวสมาชิกทุกๆท่านครับ ในวันอาทิตย์ที่ 18 ก.ค. 53 ตั้งแต่เวลาเช้าถึงเที่ยงครับ เพื่อนท่านใดว่างเชิญครับเพราะอีกนานกว่าจะได้เจอกัน สึกออกมาแล้วหวังไว้ว่าจะได้ใส่เสื้อทีมร่วมขี่รถไปพ ร้อมกับเพื่อนๆอีกคับ คิดถึงเพื่อนทุกๆคนคับ งานนี้ใครไม่ได้มาไม่เสียใจคับแต่ผมจำแม่นคร๊าบ
    ไปดีไหมน้า เอางี้แล้วกันจำผมได้ปล่าววว55555c23
    nice to meet you.
    ถ้าเมิงมั่ยทักกรูก้อมั่ยทัก ถ้าเมิงทักกรูก้อจาทัก

Bookmarks