ถึงพี่คับ

ชื่อกระทู้: ถึงพี่คับ

Junior Member kh333's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถึงพี่คับ

คือผมมีความคิดเห็นส่วนตัวนะคับไม่รู้ว่ามันจะดีหรือ ป่าวคือผมคิดว่าพี่น่าจะจัดงานmeeting ของชาวเวปนะคับคือขอสปอนเซอร์จากพวก เรดบูล์ กสิกร ผลิตภัณฑ์ต่างๆมาจัดงานโดยอาจจะใช้ชื่ออย่างเช่น (thaiscooter meeting .com ) ผมคิดว่ามันสามารถทำได้เพราะดูอย่างที่เชียงใหม่ที่เ คยได้คุยมาก็สามารถขอได้โดยไม่ยากมีจุดประสงค์เพื่อป ระชาสัมพันธ์ เวปให้เป็นที่รู้จักยิ่งขึ้น หรือเพื่อพบปะสังสรรค์ของพวกเราชาวสมาชิกเวปทุกคนโดย พี่อาจจะรับสมัครทีมงานขึ้นมาเพื่อช่วยกันระดมความคิ ดในการจัดงานครั้งนี้ขึ้นมาซึ่งผมเชื่อได้แน่นอนว่าค งมีคนอยากเข้ามาสมัครเป็นทีมงานเพื่อให้งานในครั้งนี ้ผ่านไปด้วยดีเป็นจำนวนมาก อย่างรูปแบบของงานโดยคร่าวๆในความคิดเห็นของผม พี่อาจจะขอความร่วมมือจากสปอนเซอร์ในเวปเพื่อขอนำของ มาประมูลภายในงานเพื่อนำรายได้ไปสมทบทุนปรับปรุงseve r ใหม่ หรือบริจาคให้มูลนิธิต่างๆ โดยกิจกรรมบนเวทีเราอาจจะนำเกมอย่างเช่นแฟนพันธ์แท้ม าทำโดยหาตัวแทนจากกลุ่มต่างๆมาตอบปัญหาบนเวธีเพื่อรั บขอรางวัลเพราะเป็นที่ทราบกันดีว่าเราชาวscooterอยาก ให้มีแฟนพันธ์แท้เวสป้ามาตั้งนานแต่มันก็ไม่เคยเกิดข ึ้นสักทีครั้งนี้เราสามารถทำให้มันสำเร็จได้เราก็หน้ าจะทำ ผมคิดว่าสามรถทำได้คับมันไม่ยากเกินไปถ้าความคิดของผ มมันไม่เข้าถ้ายังไงต้องขออภัยด้วยคับพี่
    Kh (333) GS

L@mLamai's Avatar
    สถานที่
    Slim Style Scooter
    ขอบคุณ
    0

^: Little RetrO:^

Pang_boku@hotmail.com

Senior Member parman1955's Avatar
    สถานที่
    Parman , PX CLUB
    ขอบคุณ
    0

ดีครับดี...
    /\2 ParmaN NeveR DiE/\2

กลับสู่จุดเริ่มต้น

"คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด คบบัณฑิตไม่จริงใจก็ไร้ผล"

Senior Member FurettO~'s Avatar
    สถานที่
    CLUB FUR_chiang mai
    ขอบคุณ
    0

อยากให้เกิดขึ้นตั้งนานแล้วล่ะครับ

อย่างที่เห็นๆกันอยู่ว่า สังคม ของชาว Thaiscooter ไม่ "เล็ก" เลย

น่าจะถึงเวลาที่ผู้ใช้ ควรให้อะไรกับwebบ้าง

อาจเป็นเรื่องที่ "ไม่ง่าย" แต่ถ้าหากหลายคนร่วมมือร่วมใจช่วยกัน มันก็คงเป็นเรื่องที่ "ไม่ยาก" นะครับ

ปล. ยินดี ร่วมใจ+ลงแรง ด้วยคน นะครับ ถ้าหากมันเกิดขึ้นได้จริงๆ:)

รูป รูป  
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FurettO~ : 09-11-2006 เมื่อ 13:05
    CLUB FUR >>>>>>FRIEND & FUN

สิ่งที่เราชอบ..จะติดตัวเราไปตลอดชีวิต

topbig's Avatar
    สถานที่
    Top อะไหล่
    ขอบคุณ
    0

ผมว่าเป็นความคิดที่ดีเลยๆๆๆเห็นด้วยครับ
    ร้านTop อะไหล่083-2101643 นครสวรรค์ จำหน่ายเครื่อง LIFAN 110-250 สูบตั้ง สูบนอนทุกรุ่น อะไหล่แต่งรถชาลี อยากดูรูปเครื่อง+อะไหล่ หาใน google พิมพ์ ร้าน Top อะไหล่ เลย

Senior Member mydog2002's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Talking

เห็นด้วยอย่างยิ่ง

Bookmarks