ไปแต่ตัว ทัวร์ยกแก้งค์

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ไปแต่ตัว ทัวร์ยกแก้งค์

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

มาตรฐาน ไปแต่ตัว ทัวร์ยกแก้งค์

เนื่องจากทางเราได้สืบทราบมาว่า ทางสายอีสาน มีscooter อยู่ชนิดนึง
    ราคาไม่แพง ขี่ดี BODYสวย ๆบางๆ ช่วงล่างแน่นเปี๊ยะ.... มีให้เลือกหลายรุ่น
    หลาย ซีซี ทางบริษัทLAM CLEAR จึงขอส่งช่างผู้ชำนาญการไปตรวจสอบคุณภาพสินค้า
    และมีผู้ช่วยช่างติดตามไปด้วย.....รวมถึงQCของบริษัท .....
    ท่านใดสนใจไปดูงานกับทางเรา ติดต่อซื้อตั๋ว ได้ที่ คุณยัก (ไม่มีเพชร)ตำแหน่ง PR

กำหนดการณ์........ศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ นี้ ราคาบัตร 240 บาท ไปกลับ ชลบุรี โคราช ขอนแก่น
    อุดร ........อาหาร+เครื่องดื่ม+ที่พัก........ฟรี......

จะไม่พอใจเป็นอย่างยิ่ง...ถ้าคนที่ไปกับเรานำเงินติดตัวไป มากกว่า300บาท
    ถ้าตรวจพบว่าท่านใดนำเงินไปเกินกว่าที่เรากำหนด จะถือว่าท่านมีความผิดร้ายแรง

........ขอขอบคุณ.....หมอหมาที่อำนวยความสะดวกตลอดการเดินทาง ....
    .......สนับสนุนหลัก อย่างเป็นทางการ......

บริษัท แลมเคลียร์

รูป รูป    

000 aekba's Avatar
    สถานที่
    MOD'SQUITO
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน โปสเตอร์งาน มาอีกแล้ว

อาจารย์ เก่ง พร้อมทีมงานสาวสวย พร้อมต้อนรับท่านผู้โชคดีทั้งหลายอยู่ที่นี่

การันตีความเสียวโดยแลมเคลียร์ & mod'squito

รูป รูป  
    ที่ไหนมีแหล่งน้ำ (....) ยุงจะบินไปกับพวกท่าน
    เรามันยุงตัวเล็กๆ หากินกันตอนกลางคืน กัดทีก็เจ็บๆแสบๆเหมือนกัน พวกเราเลยผันตัวมาเป็น MOD'SQUITO
    เกิดมามีสกู๊ตเตอร์ทั้งที ก็ขี่ๆมันมั่งเหอะ จอดไว้เสียดายของ

TEStis's Avatar
    สถานที่
    แลมเคลียร์ ที่นี้มีแต่เพื่อน
    ขอบคุณ
    0

จะทำอะไร ถามกรูสักคำ

พ่อ นักพาก มวย กะ เรือยาว
    แ ร ง ไ ม่ รุ่ ง มุ่ ง ข อ ง แ ต่ ง

Gang lam clear
    เงียบ & นิ่ง
    Besooter - Chonburi Scoter club

Angry

ผมไม่ไปนะ เมื่อคืนเพิ่งเสียบอลให้กับเพื่อนไป

Lamเคลียร์ nongnon's Avatar
    สถานที่
    LAMเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    1

Talking ถึงคุณเก่งครับ

ไปอีสานระวังคำที่ผมเคยบอกให้ฟังน่ะ มันจะพูดว่า"โอ๊ยเสียวว่ะ"
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย

Member
    สถานที่
    Lamเคลียร์
    ขอบคุณ
    0

Talking เมื่อคืนกินอิ่ม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ
    ผมไม่ไปนะ เมื่อคืนเพิ่งเสียบอลให้กับเพื่อนไป
    เมื่อคืนกินตังของเพื่อนมา ขอขอบคุณพี่ปิยะสำหรับค่าข้าว 250 อีก4ปีเจอกันใหม่

Talking

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jc อ่านข้อความ
    เมื่อคืนกินตังของเพื่อนมา ขอขอบคุณพี่ปิยะสำหรับค่าข้าว 250 อีก4ปีเจอกันใหม่
    ไม่เปนไรหรอก กินไปเถอะ ยังพอมีตังเหลือให้เพื่อนกินอีก
    เงินมันเยอะไปหมด แบ่งๆกันไปใช้ สําหรับเพื่อนป้อ
    แต่ขอร้องอย่างนึง บุหรี่ห้ามขอแล้วนะ เพราะกรูเหนคุณมีเต็มซองเลย ยังจะขอกรูอีก..........สาดดดดดดดดดด

Lamเคลียร์ nongnon's Avatar
    สถานที่
    LAMเคลียร์
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ แลมเคลียร์ อ่านข้อความ
    ไม่เปนไรหรอก กินไปเถอะ ยังพอมีตังเหลือให้เพื่อนกินอีก
    เงินมันเยอะไปหมด แบ่งๆกันไปใช้ สําหรับเพื่อนป้อ
    แต่ขอร้องอย่างนึง บุหรี่ห้ามขอแล้วนะ เพราะกรูเหนคุณมีเต็มซองเลย ยังจะขอกรูอีก..........สาดดดดดดดดดด
    555555555555555
    แรงไปก่อน ช้าตามหลัง พังทิ้งเลย

Junior Member pg-club's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ gookeng อ่านข้อความ
    เนื่องจากทางเราได้สืบทราบมาว่า ทางสายอีสาน มีscooter อยู่ชนิดนึง
    ราคาไม่แพง ขี่ดี BODYสวย ๆบางๆ ช่วงล่างแน่นเปี๊ยะ.... มีให้เลือกหลายรุ่น
    หลาย ซีซี ทางบริษัทLAM CLEAR จึงขอส่งช่างผู้ชำนาญการไปตรวจสอบคุณภาพสินค้า
    และมีผู้ช่วยช่างติดตามไปด้วย.....รวมถึงQCของบริษัท .....
    ท่านใดสนใจไปดูงานกับทางเรา ติดต่อซื้อตั๋ว ได้ที่ คุณยัก (ไม่มีเพชร)ตำแหน่ง PR

กำหนดการณ์........ศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ นี้ ราคาบัตร 240 บาท ไปกลับ ชลบุรี โคราช ขอนแก่น
    อุดร ........อาหาร+เครื่องดื่ม+ที่พัก........ฟรี......

จะไม่พอใจเป็นอย่างยิ่ง...ถ้าคนที่ไปกับเรานำเงินติดตัวไป มากกว่า300บาท
    ถ้าตรวจพบว่าท่านใดนำเงินไปเกินกว่าที่เรากำหนด จะถือว่าท่านมีความผิดร้ายแรง

........ขอขอบคุณ.....หมอหมาที่อำนวยความสะดวกตลอดการเดินทาง ....
    .......สนับสนุนหลัก อย่างเป็นทางการ......

บริษัท แลมเคลียร์
    เปลี่ยนใจละ ตั้งแต่เห็นรูป เอา เป็น ว่า ทริป นี้ ขอ ไป ด้วยละกันนะ
    ยัง มี ตั๋ว ว่าง อีก ซัก ที่ มะ
    โอย........เห็น สิน ค้า แล้ว ซะบะละหึ้ย!!
    ...em87...

Senior Member gookeng's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nongnon อ่านข้อความ

555555555555555
    พรุ่งนี้แล้วนะ...ทีมงาน...เตรียมตัวลุยอีสาน.......

ยังไงก็แฮปปี้เบิดเดย์ หั้ยละกันนะ สําหรับคุนเก่ง กับคุนเอกmodเที่ยวอีสานเผื่อด้วยเด้อ โคราช ขอนแก่น อุดร หนองคาย
    ไปคงมวลหลาย แซ่บอีหลี เที่ยวให้สนุกนะ....รายงานสดด้วย
    เด๋วจะรอชม555+++

เดินทางปลอดภัย คุณพระคุ้มครอง
    เวลาติดต่อ.......เที่ยงวันยันเที่ยงคืนครับ..........
    ...084-7822322...
    สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า..
    สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ..
    สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก..
    สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์..
    สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด..

Dellortoon's Avatar
    สถานที่
    7 0 ' C THA
    ขอบคุณ
    0

เที่ยวเผื่อด้วยเด้อ พี่ๆทั้งหลาย
    • รับสั่งของ-ประมูลของ ตามเว็บทั่วโลก ฝากหิ้วของด่วน ราคาย่อมเยา •
    • ebay • Amazon • Yahoo.jp • Abu dabi •

-----------------------------------------------------------
    ..... P. SINGHASENI .....
    119-2-26924-9 SCB.Bank
    749-2-30590-6 K.Bank
    ----------------------------------------------------------
    D E L L O R T O O N
    T. 0 8 6 5 5 5 7 9 5 9

Senior Member meenoi53's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เดินทางปลอดภัยนะจ้ะ คิดถึงนะจุ๊ฟ จุ๊ฟ

หมู

Bookmarks