[ แนะนำ ] ขายของไม่ซื่อโปรดระวัง - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: ขายของไม่ซื่อโปรดระวัง

Junior Member sroriginal's Avatar
    สถานที่
    sr จงเจริญ
    ขอบคุณ
    0
    Feedback Score
    0

ราคาผมก้อตั้งวั้ยคับคุนม่ายมีสายตามองเห้นราคาหรอคั บผมขายของก้อต้องตั้งราคาของสิคับหรือถ้าคุนขายคุนม่ ายเคยตั้งราคา

ขอบคุนคับ

Senior Member m.freedom's Avatar
    สถานที่
    Freedom Road
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sroriginal อ่านข้อความ
    ราคาผมก้อตั้งวั้ยคับคุนม่ายมีสายตามองเห้นราคาหรอคั บผมขายของก้อต้องตั้งราคาของสิคับหรือถ้าคุนขายคุนม่ ายเคยตั้งราคา

ขอบคุนคับ
    คุณลองกลับไปดูกระทู้ของคุณ ว่าคุณตอบคำถามของผมว่าไง ถ้าอยู่เอามาให้เพื่อนๆ ชมมั้งนะ

Junior Member sroriginal's Avatar
    สถานที่
    sr จงเจริญ
    ขอบคุณ
    0
    0

นี่คุนจะปั่นป่วนอารายคับหรือจะเอายังงัยก้อบอกด้ายน ะคับเพราะว่าผมม่ายเคยซื้อขายกับคุน

Senior Member m.freedom's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sroriginal อ่านข้อความ
    นี่คุนจะปั่นป่วนอารายคับหรือจะเอายังงัยก้อบอกด้ายน ะคับเพราะว่าผมม่ายเคยซื้อขายกับคุน
    ผมไม่ได้ป่วนครับ แต่ผมข้องใจ ที่คุณตอบ มาว่าผมไม่มีตาดูราคาของคุณ

สถานที่
    sr จงเจริญ
    ขอบคุณ
    0
    0

งั้นผมก้อขอโทดคุนวั้ย ณ ที่นี้ด้วยละกันนะคับ

ที่ผมพูดคำที่คุนคิดว่าแรงลงไปขอขโทดอีกทีคับ

อยากจะทำอะไรก็ทำ บาย บาย ton_c100's Avatar
    สถานที่
    ************* RICHTER SCALE LAEMCHABANG********
    ขอบคุณ
    0
    0

c23
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ton_c100 : 13-07-2010 เมื่อ 15:02
    *****RICHTER SCALE *****[/FONT

Uploaded with ImageShack.us

อาณาเขตโชนแหลมฉบัง
    [/SIZE][/COLOR]ครับ ข้าวเหนียวปั้น
    E-mail=======sarit_saowaro@hotmail.com

สถานที่
    ขอบคุณ
    0
    0

Ok เราจบ

สถานที่
    sr จงเจริญ
    ขอบคุณ
    0
    0

คับผมจบ

baimond's Avatar
    สถานที่
    ท่าใหม่ ก้าวหน้า
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

ขายของควรรายงานของตามสภาพความเป็นจริงครับ {ถ้ารับกันได้ทั้ง2ฝ่ายนั้นแหละครับการซื้อขายกัน}
    Tel.086-1544131 สำราญ เว้นชั่ว
    ธ.กรุงเทพ 519-0-20536-8 สาขาท่าใหม่
    __________รับสั่งอะไหล่แต่ง SR400 มือหนึ่ง จากญี่ปุ่น ราคากันเองครับ____________

Senior Member BusoH69's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    0

ตามลายเซ็นเลย
    v
    v
    v
    v

ขอบคุณ
    0
    0

ยังก็ค่อยๆตกลงกันครับปัญหาหน้าจะแก้ไขได้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JACK6666 อ่านข้อความ
    คนนี้อยู่ ชลบุรี
    ใช้2ยูเซอร์ artair อีกอันนึง
    ผมก็รออยู่ บอกจะเปลี่ยนไมล์ให้ผม
    หายไปอีกเหมือนกัน
    สังเกตุดูครับ เขาจะอัพกระทู้ตัวเองตลอด
    ไม่มีใครยุ่งเกี่ยวเลย เพราะบางชิ้นแพงเกินจริง
    ขอโทษที่มาเตือนไม่ทัน เพราะคิดว่าเขาจะแก้ตัว
    งั้นผมก็ไม่รอแระ เดี๋ยวกระทู้เขามา ผมจะแจ้งให้ทราบครับ
    พี่แจ๊คตกลงเค้าเปลี่ยนไมล์ให้ยังอะพี่ ลูกพันกว่า ใช้จับทริปมะด้าย 55+ บ๊ะ

Member navy46's Avatar
    สถานที่
    ROYAL THAI NAVY
    ขอบคุณ
    0
    0

ไอ้คนนี้มันอยู่สัต**บคร้าบผมก็อยู่สัต**บก็มีประสบก ารณ์ตรงๆเหมือนกาน เคยไปดูรถที่บ้านมันมาแล้วตอนแรกที่คิดจะซื้ออ่ะรถอ่ ะเป็นบ้านปกตินี้แหละไม่ได้เป็นร้านหรือโกดังอะไรหรอ ก ตอนแรกก็คุยกับมันดีๆนี้แหละแล้วพอวันหนึ่งรถผมเสียค รับเสียที่ตลาดนัดอยู่ๆก็สตาร์ไม่ติดพอตรวจหัวเทียนไ ฟไม่เข้ากะว่าให้ช่วยดูรถให้หน่อยมันก็เลยถีบรถผมไปบ ้านมันพอมันนัดให้ผมไปเอาตอนเที่ยงครับตอนเช้าผมรีบไ ปเอารถซักเก้าโมงกว่าๆพอไปมันก็บอกว่ากำลังจะถอดดูพอ ดีเลยพอถอดฝาข้างตรงมัดไฟผมก็รู้สึกว่มันร้อนๆเหมือน รถพึ่งติดมา มันก็ยังหน้าด้านบอกอีกนะว่ารถตากแดด(ตากแดดพ่อเมิงด ิร้อนขนาดเนี้ย) พอผมบอกว่าเดี่ยวจะเอารถไปซ่อมร้านมันก็บอกเอาซ่อมเส ร็จแล้วแต่ที่บอกว่ายังไม่เสร็จมันบอกว่าจะเอารถไปขี ่ก่อนรถมันก็มีพอผมจะเอารถกลับมันบอกว่าเอามา500 พออีกซักพักมันขอ1000กะว่าอย่างไงผมก็คงไม่ซื้อขายกั บมันแล้ว มันบอกว่าเอามัดไฟไปให้ร้านเช๊คดู ********ไม่มีร่องรอยการเเกะเลยคือผมไปคนเดี่ยวอ่ะคร ับขับรถอีกคันไป ผมคิดในใจถ้าเอารถไว้อะไหล่กูจะเหลือไหมเนี้ยก็เลยให ้มันไป 1000 มันบอกว่าสายไปขาดค่าพัน********1000นึง โหดโคตร คิด********ให้หมาไปคลอดลูกแล้วกันทำบุญทำทาน แต่อย่างไง ก็ระวังหน่อยครับซื้อของกับคนคนนี้ก่อนหน้านั่นมันจะ ขายกระจกเดิม sr ให้1500 ผมซื้อในเว๊ปนี้แหละ 350.- คนไม่ซื่อมาซื้อขายในเว๊ปเสียชื่อเวปหมด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย navy46 : 13-07-2010 เมื่อ 19:49

Senior Member นายสมชาย's Avatar
    สถานที่
    เล่นดนตีอย่างเดียวไม่ค่อยได้ขี่เร้ย
    ขอบคุณ
    0
    1 (100%)

อ่านแล้วซึ้งใจแทนนะคับ

ขนาดคนบ้านเดียวกันนะเนี่ย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ navy46 อ่านข้อความ
    ไอ้คนนี้มันอยู่สัต**บคร้าบผมก็อยู่สัต**บก็มีประสบก ารณ์ตรงๆเหมือนกาน เคยไปดูรถที่บ้านมันมาแล้วตอนแรกที่คิดจะซื้ออ่ะรถอ่ ะเป็นบ้านปกตินี้แหละไม่ได้เป็นร้านหรือโกดังอะไรหรอ ก ตอนแรกก็คุยกับมันดีๆนี้แหละแล้วพอวันหนึ่งรถผมเสียค รับเสียที่ตลาดนัดอยู่ๆก็สตาร์ไม่ติดพอตรวจหัวเทียนไ ฟไม่เข้ากะว่าให้ช่วยดูรถให้หน่อยมันก็เลยถีบรถผมไปบ ้านมันพอมันนัดให้ผมไปเอาตอนเที่ยงครับตอนเช้าผมรีบไ ปเอารถซักเก้าโมงกว่าๆพอไปมันก็บอกว่ากำลังจะถอดดูพอ ดีเลยพอถอดฝาข้างตรงมัดไฟผมก็รู้สึกว่มันร้อนๆเหมือน รถพึ่งติดมา มันก็ยังหน้าด้านบอกอีกนะว่ารถตากแดด(ตากแดดพ่อเมิงด ิร้อนขนาดเนี้ย) พอผมบอกว่าเดี่ยวจะเอารถไปซ่อมร้านมันก็บอกเอาซ่อมเส ร็จแล้วแต่ที่บอกว่ายังไม่เสร็จมันบอกว่าจะเอารถไปขี ่ก่อนรถมันก็มีพอผมจะเอารถกลับมันบอกว่าเอามา500 พออีกซักพักมันขอ1000กะว่าอย่างไงผมก็คงไม่ซื้อขายกั บมันแล้ว มันบอกว่าเอามัดไฟไปให้ร้านเช๊คดู ********ไม่มีร่องรอยการเเกะเลยคือผมไปคนเดี่ยวอ่ะคร ับขับรถอีกคันไป ผมคิดในใจถ้าเอารถไว้อะไหล่กูจะเหลือไหมเนี้ยก็เลยให ้มันไป 1000 มันบอกว่าสายไปขาดค่าพัน********1000นึง โหดโคตร คิด********ให้หมาไปคลอดลูกแล้วกันทำบุญทำทาน แต่อย่างไง ก็ระวังหน่อยครับซื้อของกับคนคนนี้ก่อนหน้านั่นมันจะ ขายกระจกเดิม sr ให้1500 ผมซื้อในเว๊ปนี้แหละ 350.- คนไม่ซื่อมาซื้อขายในเว๊ปเสียชื่อเวปหมด
    ohh นี่คือความจริง คนบ้านเดียวกันยังทำด้าย

Bookmarks