[ แนะนำ ] ขายของไม่ซื่อโปรดระวัง

ชื่อกระทู้: ขายของไม่ซื่อโปรดระวัง

ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ขายของไม่ซื่อโปรดระวัง

มีเรื่องมาเล่าให้ฟังครับเป็นอุธาหรให้ทุกท่านครับปร ะมาณวันพฤหัสที่ผ่านมาผมได้ซื้อท่อแทปลอดท้องของคนที ่อยู่ในเวป
    รหัส sroriginal ชื่ออารท์ครับ โทรศัพท์ 080-6466367
    ได้โทรคุยพร้อมกับสอบถามว่าท่อใบนี้เป็นคออะไรคุณอาร ท์ได้บอกว่าเป็นสแตนเลสเอาไปปัดก็ขาวแล้วซึ่งในรูปเป ็นสีออกดำๆผมก็คิดว่าคงทำ powder cote มาจากยุ่นผมยังยำว่าท่าไม่ใช่สแตนเลสผมขอคืนทางคุณอา รท์ก็ได้ตอบตกลงว่าได้เลยไม่มีปัญหาเนื่องจากเราก็ซื ้อขายกันในเวปก็คาดไม่ถึงว่าจะทำกันได้เลยเชื่อใจโอน เงินไปให้ ประมาณวันรุ่งขึ้นของก็มาถึงขอโทษเปิดของมา แม้งเหล็กชัดๆพอติดต่อก็ไม่รับสายยังไงก็ไม่รับสายจน กระทั่งต้องเปลื่ยนเบอร์โทรจึงจะรับก็ปฎิเสธว่า ทางโกดังบอกว่าเลสผมถามหน่อยจะดูไม่ออกเลยเหรอว่าเลส หรือเหล็กก็บอกว่าจะคืนเงินให้ แล้วเดี๋ยวติดต่อกลับ ขอโทษไม่มีแววติดต่อกลับเลยโทรก็ไม่รับ ผมส่งขอความลงกระทู้เค้าก็ไม่สนใจ แล้วอย่างนี้จะมาขายขอทำมัยไอ้พวกหลอกลวง จึงขอเตือนให้เพื่อนๆที่รักเวปนี้ช่วยสอดส่องดูแลระว ังบุคคลดังกล่าว
    ด้วยหรือถ้าใครเคยโดนหลอกประมาณนี้ โดยนายคนนี้ขอให้ระวังตัวด้วยครับ คนประเภทนี้ทำให้เวปเสียหายคนดีๆที่จะซื้อของกลับไม่ กล้าซื้อ ( เตือนไว้เป็นอุธาหรนะครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆนะครับ ) ขอบคุณครับ รูปเดี๋ยวจะลงให้ดูนะครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน
    สนใจติดต่อพีคครับ 089-226-0724

ชือบ/ช เสกสรรค์ ศิริพฤกษชาด

063-0-11396-3
    ธนาคารกรุงไทย
    ธนบุรีปากท่อ ออมทรัพย์

บ/ช น.ส แพรทิพย์ ศรีพงศ์เพา
    743-2-93023-2
    ธนาคารกสิกรไทย
    ย่อยเซ็นทรัล พระรามที่2 ออมทรัพย์

Email [email protected]

Senior Member arto491's Avatar
    สถานที่
    -
    ขอบคุณ
    1

แย่จังเลยพี่

JACK6666's Avatar
    สถานที่
    กลายพันธุ์
    ขอบคุณ
    0

คนนี้อยู่ ชลบุรี
    ใช้2ยูเซอร์ artair อีกอันนึง
    ผมก็รออยู่ บอกจะเปลี่ยนไมล์ให้ผม
    หายไปอีกเหมือนกัน
    สังเกตุดูครับ เขาจะอัพกระทู้ตัวเองตลอด
    ไม่มีใครยุ่งเกี่ยวเลย เพราะบางชิ้นแพงเกินจริง
    ขอโทษที่มาเตือนไม่ทัน เพราะคิดว่าเขาจะแก้ตัว
    งั้นผมก็ไม่รอแระ เดี๋ยวกระทู้เขามา ผมจะแจ้งให้ทราบครับ
    แดดร้อนเมื่อไหร่เจอกัน
    JACK6666 แบบข้า มันยูสเซอร์เดียว
    ::::::::::
    เกิดมามีความบ้าเป็นของตัวเอง
    089-727-7339
    JACK SR ::เหลือแต่ข้าก็ขี่

ขอบคุณ
    0

ขอบคุณครับคุณ jack6666 ช่วยกันนะครับคนนี้แย่มากๆ
    สนใจติดต่อพีคครับ 089-226-0724

ชือบ/ช เสกสรรค์ ศิริพฤกษชาด

063-0-11396-3
    ธนาคารกรุงไทย
    ธนบุรีปากท่อ ออมทรัพย์

บ/ช น.ส แพรทิพย์ ศรีพงศ์เพา
    743-2-93023-2
    ธนาคารกสิกรไทย
    ย่อยเซ็นทรัล พระรามที่2 ออมทรัพย์

Senior Member นายสมชาย's Avatar
    สถานที่
    เล่นดนตีอย่างเดียวไม่ค่อยได้ขี่เร้ย
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pp bike อ่านข้อความ
    มีเรื่องมาเล่าให้ฟังครับเป็นอุธาหรให้ทุกท่านครับปร ะมาณวันพฤหัสที่ผ่านมาผมได้ซื้อท่อแทปลอดท้องของคนที ่อยู่ในเวป
    รหัส sroriginal ชื่ออารท์ครับ โทรศัพท์ 080-6466367
    ได้โทรคุยพร้อมกับสอบถามว่าท่อใบนี้เป็นคออะไรคุณอาร ท์ได้บอกว่าเป็นสแตนเลสเอาไปปัดก็ขาวแล้วซึ่งในรูปเป ็นสีออกดำๆผมก็คิดว่าคงทำ powder cote มาจากยุ่นผมยังยำว่าท่าไม่ใช่สแตนเลสผมขอคืนทางคุณอา รท์ก็ได้ตอบตกลงว่าได้เลยไม่มีปัญหาเนื่องจากเราก็ซื ้อขายกันในเวปก็คาดไม่ถึงว่าจะทำกันได้เลยเชื่อใจโอน เงินไปให้ ประมาณวันรุ่งขึ้นของก็มาถึงขอโทษเปิดของมา แม้งเหล็กชัดๆพอติดต่อก็ไม่รับสายยังไงก็ไม่รับสายจน กระทั่งต้องเปลื่ยนเบอร์โทรจึงจะรับก็ปฎิเสธว่า ทางโกดังบอกว่าเลสผมถามหน่อยจะดูไม่ออกเลยเหรอว่าเลส หรือเหล็กก็บอกว่าจะคืนเงินให้ แล้วเดี๋ยวติดต่อกลับ ขอโทษไม่มีแววติดต่อกลับเลยโทรก็ไม่รับ ผมส่งขอความลงกระทู้เค้าก็ไม่สนใจ แล้วอย่างนี้จะมาขายขอทำมัยไอ้พวกหลอกลวง จึงขอเตือนให้เพื่อนๆที่รักเวปนี้ช่วยสอดส่องดูแลระว ังบุคคลดังกล่าว
    ด้วยหรือถ้าใครเคยโดนหลอกประมาณนี้ โดยนายคนนี้ขอให้ระวังตัวด้วยครับ คนประเภทนี้ทำให้เวปเสียหายคนดีๆที่จะซื้อของกลับไม่ กล้าซื้อ ( เตือนไว้เป็นอุธาหรนะครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆนะครับ ) ขอบคุณครับ รูปเดี๋ยวจะลงให้ดูนะครับ
    นี่แหละคับที่กัว

model_100-sp's Avatar
    สถานที่
    ภูธร วินเทจ
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pp bike อ่านข้อความ

ซื่อกินนานๆ โกงวอนโดนถีบ
    กานต์ ชลบุรี tel 081-6379486
    ชื่อบัญชี กานต์ หลายกิจพานิช
    ธ.กสิกรไทย เลขบัญชี 2622-81-7791...

Senior Member m.freedom's Avatar
    สถานที่
    Freedom Road
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ model_100-sp อ่านข้อความ
    ซื่อกินนานๆ โกงวอนโดนถีบ
    ไอ้คนนี้ผมเคยถามราคาเบาะ แม้งตอบมา ว่าผมมาป่วน สะงั้น

ln-106's Avatar
    สถานที่
    Angthong City & Taklom Family
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

ขอรูปยังไม่ได้ชมเลย ไม่กล้าซื้อครับ

Melody Moto

SR/SRX แวะมาได้ครับ =>http://www.melody-moto.blogspot.com

Member
    สถานที่
    หาอยู่
    ขอบคุณ
    0

โดนมาแล้วครับ แต่จบได้ด้วยดี
    เซ็งแทนครับ

ฝันให้ไกล ไปให้ถึง

ชีวิตนี้สั้นนัก อยากทำอะไรให้รีบทำ

มาตรฐาน ..............

ร่วมด้วยช่วยกันนะครับ.....
    "VESPIDAE CLUB"
    /\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\/\
    http://vespidaeclub.multiply.com/

ธ.กรุงเทพ 134-712-4792
    นายเปรม สุกโนรีกูล
    โทร.084-0x05x5x / 082-528x55x

หวังว่าผู้ที่เกรี่ยวข้องคงออกมาแก้ไขนะครับจะได้มีค วามรู้สึกที่ดีกันทั้ง2ฝ่าย

อัศวินโต๊ะกลม CANTONA7's Avatar
    สถานที่
    All independent Distance
    ขอบคุณ
    0

โปรดระวังครับ
    แก๊งเราจะไม่ทิ้งใครไว้ข้างหลัง มาด้วยกัน ต้องกลับพร้อมกัน
    SR มีอะไรมากกว่าที่คิด

ขี SR อยู่ที่จันทบุรี

Senior Member TAE-SR400's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มีเพื่อนเคยบอกผมเกี่ยวกับคนนี้แล้ว เคยจะซื้อของอยู่เพื่อนมาทักเลยไม่กล้าซื้อ เอาใจช่วยคับพี่ เสก

Black Monster

[IMG]http://www.***/show.php?id=0928f0e2035a9f176faaa39512bf92a8[/IMG]

Junior Member sroriginal's Avatar
    สถานที่
    sr จงเจริญ
    ขอบคุณ
    0

ต้องขอโทดด้วยนะคับแต่ผมก้อม่ายเคยด้ายหลอกเงินคัยกิ นฟรีๆนะคับถ้าของผมขายไปแล้วแล้วคนที่ซื้อทางเน็ตโอน เงินมาแล้วผมก้อโอนเงินคืนหั้ยนะคับ
    ผมม่ายรู้รู้หลอกนะคับว่าคุนพูดเกินความจริงไปรึป่าว หลายๆคนที่มาตอบกระทู้ม่ายเห้นจะมีซักกี่คนที่เคยจะเ ข้ามาซื้อของผมมาว่าอย่างงู้นอย่างงี้ถามราคาเบาะมั้ งอะรัยมั้งผม
    ก้อม่ายช่ายว่าจะคนรวยอารายหาเช้ากินค่ำแล้วที่ผมupก ระทู้ตัวเองมันผิดหรอคับหรือผมม่ายมีสิทupอะรัยนัยกร ะทู้ของผมเองแต่เรื่องท่อก้อทางที่ผมเอามาเค้าบอกผมว ่าเป้นเลสผมก้อบอกคุนว่าเป้นเลสแล้วจะหั้ยผมบอกคุนว่ าเป้นอะรัยคับถ้าอย่างงั้นผมก้อคงโดนคนที่ผมปายซื้อข องเค้ามาขายหลอกอีกทีมั้งหล่ะคับ ผมขายของไปมีปันหาบ้างผมก้อจะพยายามแก้ไขผมก้อเป้นคน นึงที่เล่นsrเหมือนกับพวกคุนๆๆๆแหละคับและผมก้อม่ายเ คยหลอกหั้ยใครโอนตังมาหั้ยแล้วผมก้อเฉิดเงินหนีไปผมก ้อแค่ขายของนัยเน็ตเพื่อหั้ยเงินวิ่งผ่านธนาคารอย่าง น้อยบ้างเยอะบ้าง แต่ของที่ทุกซื้อจากผมไปแล้วมีปันหาผมจะแก้ไขหั้ยทุก คนนะคับ แล้วผมจะไปเล่นงานกับอั้ยคนที่หลอกขายของผมมาอีกทีเห มือนกัน
    ต้องขออภัยมานะที่นี้ด้วยบางทีโทสับผมก้อม่ายด้ายรับ เพราะว่ามันม่ายด้ายอยู่กับผมแล้วผมผิดไหมที่โทสับลม ่ายด้ายอยู่กับผมแล้วผมม่ายด้ายรับบางทีผมม่ายรู้เรื ่อง
    ผมผิดไหมคุนpp bike อยากรุ้อะรัยผมก้อบอกผมม่ายเคยหลอกหั้ยคุนโอนตังมาผม ทำตามขั้นตอนของคุนทุกอย่าง แล้วที่ผมม่ายด้ายรับโทสับคุนเพราะผมเบื่อกับคำถามที ่คุนชอบถามว่าของเอามาจากที่ไหน ของก็อปเป้นยังงัย ราคาเท่าไหร่ ผมตั้งราคาวั้ย6300คุนต่อเหลือ5500ผมก้อหั้ยคุนหั้ยห ่อพันกระแทกผมก้อพันหั้ยส่งemsผมก้อส่งหั้ย
    แล้วหยั่งงี้คุนคิดว่าผมโกงคุนรึป่าว

ของคุนคับผมจะแก้ไขของทุกชิ้นที่ม่ายดีนัยสายตาของพว กคุน

Senior Member m.freedom's Avatar
    สถานที่
    Freedom Road
    ขอบคุณ
    0

"ผมม่ายรู้รู้หลอกนะคับว่าคุนพูดเกินความจริงไปรึป่าว หลายๆคนที่มาตอบกระทู้ม่ายเห้นจะมีซักกี่คนที่เคยจะเ ข้ามาซื้อของผมมาว่าอย่างงู้นอย่างงี้ถามราคาเบาะมั้ งอะรัยมั้งผม"

อาวตัวอย่างของผม เนีย ถ้าผมไม่ถามแล้วผมจะรู้ได้ไงว่าคุณขายเท่าไหร่ คุณ

Bookmarks