รถคันใหม่ผมหายครับ ใครเจอช่วยแจ้งข่าวด้วยครับ

ชื่อกระทู้: รถคันใหม่ผมหายครับ ใครเจอช่วยแจ้งข่าวด้วยครับ

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน รถคันใหม่ผมหายครับ ใครเจอช่วยแจ้งข่าวด้วยครับ

หาย ณ วันที่ 12 ก.ย. 53 แจ้งความไว้แล้วครับ

เศร้าเลยครับ ยังไม่เคยออกทริปเลย ปั่นไปทำงานอย่างเดียว

ซื้อมาจากนครฯ ใช้ไม่ถึงเดือนเลย เบอร์โทรนะครับ 081-4457711 ผมจอมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 12-09-2010 เมื่อ 21:22
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Classic Lism's Avatar
    สถานที่
    รักษ์ถีบ(จะนะ/สงขลา)
    ขอบคุณ
    0

จดเลขตัวถังไว้หรือปล่าวครับ ถึงถูกทำสีแต่เลขตัวถังก็ยังอยู่ครับ
    และมีตำหนิตรงไหนบ้างครับ เผื่อเพื่อนๆพี่ๆเจอแล้วจะได้ส่งข่าวครับ
    ยามเมื่อสิ้นแสงสุริยน เราคือคนสร้างไฟไว้ส่องทาง
    e-mail : [email protected]
    tel : 0847489085

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Classic Lism อ่านข้อความ
    จดเลขตัวถังไว้หรือปล่าวครับ ถึงถูกทำสีแต่เลขตัวถังก็ยังอยู่ครับ
    และมีตำหนิตรงไหนบ้างครับ เผื่อเพื่อนๆพี่ๆเจอแล้วจะได้ส่งข่าวครับ

ลืมไปเลยครับ เดี๋ยวโทรถามเจ้าของเดิมก่อนครับ

วันนี้กะว่าจะปันไปทำงานเหมือนเคยๆ ดูทีวีเมื่อคืน ที่โดนขโมยรถโบราณไป

เช้ามาเห็นเค้าคุยกัน คิดว่าคุยเรื่องข่าวที่ไหนได้ รถเรานี่เอง ผมล็อค 2 ชั้นแล้วนะ ยังโดนเลย

วันนี้ไปดูคลองถมแล้ว ยังไม่เห็นครับ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

Senior Member mommam001's Avatar
    สถานที่
    จักรยานฝั่งธน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hotmail123 อ่านข้อความ
    ลืมไปเลยครับ เดี๋ยวโทรถามเจ้าของเดิมก่อนครับ

วันนี้กะว่าจะปันไปทำงานเหมือนเคยๆ ดูทีวีเมื่อคืน ที่โดนขโมยรถโบราณไป

เช้ามาเห็นเค้าคุยกัน คิดว่าคุยเรื่องข่าวที่ไหนได้ รถเรานี่เอง ผมล็อค 2 ชั้นแล้วนะ ยังโดนเลย

วันนี้ไปดูคลองถมแล้ว ยังไม่เห็นครับ
    พี่ๆน้องๆและเพื่อนที่รักในจักรยานโบราณ และท่านอื่นๆถ้าเจอยังไงช่วยกันหน่อยนะครับ ถึงราคาค่างวดมันไม่เท่าไหร่แต่ราคาทางจิตใจมันเยอะค รับ ช่วยๆกันนะครับวงการของเราจะได้มีความปลอดภัยและใว้ใ จกันได้ตลอดไป ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ประธานสายมึน

คนบ้ากับรถถีบ Maniac and Bicycle
    .จักรยานฝั่งธน.Fang-Thon Bicycle

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mommam001 อ่านข้อความ
    พี่ๆน้องๆและเพื่อนที่รักในจักรยานโบราณ และท่านอื่นๆถ้าเจอยังไงช่วยกันหน่อยนะครับ ถึงราคาค่างวดมันไม่เท่าไหร่แต่ราคาทางจิตใจมันเยอะค รับ ช่วยๆกันนะครับวงการของเราจะได้มีความปลอดภัยและใว้ใ จกันได้ตลอดไป ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ขอบคุณมากครับ โทรหาเจ้าของเก่า เค้าไม่ได้จดรายละเอียดไว้ ก็เลยฝากบอกว่าเสียดายมาก แก่เองเก็บไว้หลายปี ปกติไม่ขาย

ตอนนี้ผมติดต่อ ตำรวจที่เป็นนักศึกษาเตาปูน เค้าให้นำรูปให้ดูเดี๋ยวจะบอกลูกน้องให้

วันนี้ไปเดินคลองถม และ คืนนี้ไปคลองหลอดก็ไม่เห็น อย่างงัยฝากด้วยครับ รักมันมาก

นำรูปมาฝากครับ คนไหนที่คิดว่าล็อคดีแล้ว ผมว่าคงต้องคิดหนักแล้วนะครับ

ตัดไม่ขาดครับพี่น้อง

สุดท้ายก็ตัดใหม่ รอบนี้ขาดสมใจเค้าเลย คุณโจร

wasant's Avatar
    สถานที่
    คนบ้ารถถีบ
    ขอบคุณ
    4

สายสลิงแบบนี้ยังไม่พอครับจอม ต้องเป็นโซ่ข้อใหญ่ๆไปเลย และกุญแจก็ควรจะเป็นกุญแจอย่างดี ที่ลูกกุญแจเป็นแท่งเหลี่ยมๆ ทีนี้โจรที่จะเอาก็ต้องใช้คีมตัดตัวใหญ่ คีมเล็กตัดไม่ได้แน่ๆ ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ แล้วจะช่วยสังเกตให้ หากพบเจอที่ไหนจะรีบแจ้งให้ทราบครับ
    สอบถามได้ที่ 08-1234-6980 วสันต์
    ธนาคารกรุงเทพฯ สะสมทรัพย์ สาขาเซ็นทรัลเวิร์ล ชื่อบัญชี วสันต์ เกิดศิลป์ หมายเลขบัญชี 879-000-5162
    คนบ้ารถถีบ วสันต์ เกิดศิลป์ http://www.facebook.com/#!/profile.p...00001558849888

Senior Member อิสสระชน ฅนคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ป.เป้ อิสระชน นนททบุรี & จันทรเกษม คลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

ได้คืนไวๆๆพี่จอม
    ติดต่อ

081-2487465 true
    089-0611709 12Call

เลขบัญชี K-Bank สาขา เซ็นทรั่น รัตนาธิเบศร์

391-2-74243-0
    ไม่คิดตามเขา เมื่อเรารู้ว่าเรา มาถูกทาง

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ wasant อ่านข้อความ
    สายสลิงแบบนี้ยังไม่พอครับจอม ต้องเป็นโซ่ข้อใหญ่ๆไปเลย และกุญแจก็ควรจะเป็นกุญแจอย่างดี ที่ลูกกุญแจเป็นแท่งเหลี่ยมๆ ทีนี้โจรที่จะเอาก็ต้องใช้คีมตัดตัวใหญ่ คีมเล็กตัดไม่ได้แน่ๆ ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ แล้วจะช่วยสังเกตให้ หากพบเจอที่ไหนจะรีบแจ้งให้ทราบครับ
    เหตุเกิดเพราะเชื่อใจ ว่าอยู่ในกำแพงรอมรอบ สุนัขเจ้าของหอ คนนอนอาศัยซึ่งติดกันเลย สรุป อย่าไว้ใจทาง อย่าวางใจคน

รอบหน้าไปซื้อโซ่ใหญ่มาเลยครับพี่ ขอบคุณมากครับ

ได้คืนไวๆๆพี่จอม
    ฝากดูด้วยนะไอ้น้อง สังเกตุดูว่า ปลอกแฮ็นสีเขียว ที่สำคัญ ซี่ก้านล้อ หายไปหนึ่งก้าน ด้านล้อหน้านะ จุดเด่นอีกจุด

รูปเพิ่มครับ พึ่งไปเจอมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotmail123 : 13-09-2010 เมื่อ 20:53

Bookmarks