ขอเชิญร่วมงาน อุบลราชธานีคลาสสิคไบค์ ร่วมใจพัฒนาเพื่อน้องครั้งที่ 1.1 - หน้า 8

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 31 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงาน อุบลราชธานีคลาสสิคไบค์ ร่วมใจพัฒนาเพื่อน้องครั้งที่ 1.1

pom_c100's Avatar
    สถานที่
    UBON
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tingry_mc อ่านข้อความ
    ช่วงนี้ไม่ได้ไปไหนครับ
    เข้าเวรน้ำทว่มคร้าบเลยไม่วางเลยคับ
    แล้วคัยถามครับว่างไม่ว่างท่วมไม่ท่วมแล้วคัยอยากรู้ ครับบบ
    *093-4236349*
    KE 25 CLUB THAILAND
    UBON RETROCAR CLUB
    ขายเสื้อ 76 , bell racing , dunlop แนว moter racing และอื้นๆมาเรื่อยๆครับ
    http://www.thaiscooter.com/forums/sh...=#.UISKWrDPzC4
    ขาย VW แตงโมเลี้ยวล่าง วอร์คทู สวยๆจบๆสักคัน
    จงทำดีแต่อย่าเด่นจะเป็นภัย ไม่มีใครอยากจะเห็นเราเด่นเกิน

Senior Member กี๊กรักพระ's Avatar
    สถานที่
    ทีมงานรักพระ รักรถคลาสสิค อุบลราชธานี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MCB101 อ่านข้อความ
    ไปครับไป !!!!!!!!
    อย่ามองข้าม ในสิ่งที่มองข้าม
    มาเลยคับ มาเยอะๆ
    งานว่าง $ เงินมี $ พร้อมวิ่งทุกงาน
    กิ๊ก Dax รองประธาน
    ทีมงาน รักพระ รักรถคลาสสิคอุบลราชธานี
    สีไหน ก้อคนไทย MC หัวจัยเดียวกัน

Senior Member kai8424's Avatar
    สถานที่
    ช้างน้าวคลาสสิคมุกดาหาร
    ขอบคุณ
    0

เจอกันนะพี่กิ๊ก
    ออกเดินทางตามความคิด

ออกทริปเพราะจัยรัก

หยุดพักเพราะอ่อนแรง....จร้า

MC ช้างน้าว คลาสสิค มุกดาหาร

รถพร้อม คนพร้อม ตังพร้อม 3 4

KAI CHANGNAW CLASSIC 085-0015377

Senior Member กี๊กรักพระ's Avatar
    สถานที่
    ทีมงานรักพระ รักรถคลาสสิค อุบลราชธานี
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kai8424 อ่านข้อความ
    เจอกันนะพี่กิ๊ก
    จองห้องหั้ยด้วยนะ
    งานว่าง $ เงินมี $ พร้อมวิ่งทุกงาน
    ทีมงาน รักพระ รักรถคลาสสิคอุบลราชธานี
    สีไหน ก้อคนไทย MC หัวจัยเดียวกัน

Junior Member ชมรมรถเก่ายกโป้ง's Avatar
    สถานที่
    โบราณเพลินเพลิน
    ขอบคุณ
    0

ผมเชื่อครับว่าคนที่วิ่งทุกวันนี้ชอบและรักจริงๆพวกเ ราก็เหมื่อนพวกติดทองหลังพระทำดีไม่มีใครเห็นเราก็ไม ่ได้ต้องการให้ใครเห็นเราทำดีเพราะเราไม่ใช่พวกที่ทำ ดีเอาหน้าแต่เมื่อทุกครั้งที่มีคนบ้างคนกลุ่มบ้างกลุ ่ม ทำผิดก็เหมารวมเราชาวสองล้อหมดว่าเป็นพวกกุ๋ยพวกขยะส ังคมบ้าง *-พวกเข้าไม่รู้ว่าเราเสียใจไหมจะมีใครบ้างไหมที่ขี่รถ มาร่วมตัวกัน นำเงินเล็กๆน้อยน้อยมาร่วมบริจากให้กับโรงเรียนที่ด้ อยโอกาศ แบบพวกเราขี่รถตากแดดข้ามวันข้ามคืนมากจากที่ต่างๆ นำเงินมาให้ อาจจะเป็นเงินที่เล้กหรือน้อย แต่มากด้วยนำใจ เงินส่วนนั้นที่เราชาวสองล้อได้ร่วมใจกันบริจาก แหละครับ เป็นทุน
    ซื้ออุปกรณ์กีฬา ซื้ออุปกรณ์ การเรียนให้กับน้องๆ ทุกคนจงภูมิใจ ที่ได้เป็นชาวสองล้อและขอให้ทุกคนจงวิ่งต่อไปด้วยใจ --เมื่อทองที่ติดหลังพระมันล้นจนไม่มีที่ให้ติด ทุกคนก็จะกระจ่างเองว่า เราทำดี กันเสมอมา ใครที่เคยทำไม่ดีก็ขอให้เปลี่ยนตัวเองกลับมาเป็นพี่ท ี่ดีที่น่ารักเป็นแบบอย่างให้กับน้องๆรุ่นต่อๆไป เเล้ววงการคลาสสิค์ก็จะอยู่คู่สังคมได้ ตลอดไป เรื่องทะเลาะวิวาท์ก็อีกเรื่องหนึ่งที่ทำให้เราเสียช ื่อเสีย มาทำบุญอะไร มันมา เต้นเเล้วก็มาตีกันชัดๆ *ผมเชื่อว่าเป็นส่วนน้อยที่ทำอย่างนั้นอย่าเห็นเรารั กกัน ขนาดแค่สังคมเล้กๆยังไม่สามัคคีเเล้วประเทศไทยจะไปเห ลืออะไร จะโกรษกันขนาดไหนก็ขอให้เก็บไว้ คิดว่าเราอย่างน้อยๆก็เป็นคนที่รัก เเละชอบในสิ่งเดียวกัน

ถ้าทำให้ขัดใจ ต้องขออภัย ไว้ ณ ที่นี้ครับ

ร่วมใจกันครับ ไม่มีใครมาทำลายวงการของเราได้นอกจากเราทำลายกันเอง

ส่วนงานนี้รับทราบครับ ไปแน่นอนนนน

อาชัน สองล้อเมืองยศ

รูป รูป  
    มิตรภาพ กับการเดินทาง
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณ
    (อาชัน)เพลินเพลิน คลาสสิค์ไรเดอร์ ยโสธร

คลาสสิค์อยู่ที่ใจใช่ที่รถ

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชมรมรถเก่ายกโป้ง อ่านข้อความ
    ผมเชื่อครับว่าคนที่วิ่งทุกวันนี้ชอบและรักจริงๆพวกเ ราก็เหมื่อนพวกติดทองหลังพระทำดีไม่มีใครเห็นเราก็ไม ่ได้ต้องการให้ใครเห็นเราทำดีเพราะเราไม่ใช่พวกที่ทำ ดีเอาหน้าแต่เมื่อทุกครั้งที่มีคนบ้างคนกลุ่มบ้างกลุ ่ม ทำผิดก็เหมารวมเราชาวสองล้อหมดว่าเป็นพวกกุ๋ยพวกขยะส ังคมบ้าง *-พวกเข้าไม่รู้ว่าเราเสียใจไหมจะมีใครบ้างไหมที่ขี่รถ มาร่วมตัวกัน นำเงินเล็กๆน้อยน้อยมาร่วมบริจากให้กับโรงเรียนที่ด้ อยโอกาศ แบบพวกเราขี่รถตากแดดข้ามวันข้ามคืนมากจากที่ต่างๆ นำเงินมาให้ อาจจะเป็นเงินที่เล้กหรือน้อย แต่มากด้วยนำใจ เงินส่วนนั้นที่เราชาวสองล้อได้ร่วมใจกันบริจาก แหละครับ เป็นทุน
    ซื้ออุปกรณ์กีฬา ซื้ออุปกรณ์ การเรียนให้กับน้องๆ ทุกคนจงภูมิใจ ที่ได้เป็นชาวสองล้อและขอให้ทุกคนจงวิ่งต่อไปด้วยใจ --เมื่อทองที่ติดหลังพระมันล้นจนไม่มีที่ให้ติด ทุกคนก็จะกระจ่างเองว่า เราทำดี กันเสมอมา ใครที่เคยทำไม่ดีก็ขอให้เปลี่ยนตัวเองกลับมาเป็นพี่ท ี่ดีที่น่ารักเป็นแบบอย่างให้กับน้องๆรุ่นต่อๆไป เเล้ววงการคลาสสิค์ก็จะอยู่คู่สังคมได้ ตลอดไป เรื่องทะเลาะวิวาท์ก็อีกเรื่องหนึ่งที่ทำให้เราเสียช ื่อเสีย มาทำบุญอะไร มันมา เต้นเเล้วก็มาตีกันชัดๆ *ผมเชื่อว่าเป็นส่วนน้อยที่ทำอย่างนั้นอย่าเห็นเรารั กกัน ขนาดแค่สังคมเล้กๆยังไม่สามัคคีเเล้วประเทศไทยจะไปเห ลืออะไร จะโกรษกันขนาดไหนก็ขอให้เก็บไว้ คิดว่าเราอย่างน้อยๆก็เป็นคนที่รัก เเละชอบในสิ่งเดียวกัน

ถ้าทำให้ขัดใจ ต้องขออภัย ไว้ ณ ที่นี้ครับ

ร่วมใจกันครับ ไม่มีใครมาทำลายวงการของเราได้นอกจากเราทำลายกันเอง

ส่วนงานนี้รับทราบครับ ไปแน่นอนนนน

อาชัน สองล้อเมืองยศ
    โคตรกินใจเลยคับ โดน

Senior Member tingry_mc's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ กี๊กรักพระ อ่านข้อความ
    โคตรกินใจเลยคับ โดน
    ใช่ครับเห๊นด้วยคร้าบ

ผมก็อยากให้ชาวclassicทุกกลุ่มอยู่อย่างร้ากกานคับ
    เป็นคำเสนอที่ดีมากๆๆๆๆๆ
    MC อำนาจเจริญ 2007

วิ่งด้วยใจขับไ ล่ อันธพาลขับคลาสสิค

em97 โดย ติงลี่ประธานชมรมem97

ต.บุ่ง อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ ประเทศไทย

0868706364 / [email protected]

Member เด็กช.ย.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

ช่วยอัฟละกาน

ไงเรา ชาว ม.อุบลไปแน่คับ

ไว้เจอกานคับ

Member เพื่อนเกลอคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ลูกอีสานคลาสสิคไบค์นครพนม
    ขอบคุณ
    0

ไปอยู๋แล้วคร๊าฟ
    mcเพื่อนเกลอclassic club
    Name:  11.jpg
Views: 97
Size:  22.8 KB
    Name:  12.jpg
Views: 96
Size:  19.0 KB

Member เพื่อนเกลอคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    ลูกอีสานคลาสสิคไบค์นครพนม
    ขอบคุณ
    0

GOGO .........5555
    ปายด้วยคนนะกัพ
    เพื่อนเกลอคลาสสิค
    น้องใหม่กัพ
    jojo*0883171238

Junior Member ชมรมรถเก่ายกโป้ง's Avatar
    สถานที่
    โบราณเพลินเพลิน
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เพื่อนเกลอคลาสสิค อ่านข้อความ
    GOGO .........5555
    ปายด้วยคนนะกัพ
    เพื่อนเกลอคลาสสิค
    น้องใหม่กัพ
    jojo*0883171238
    กลุ่มตั้งใหม่ตั้งเก่าไม่สำคัญ ครับบ

ขอแค่เรารักกันสามัคคีกัน รักชอบในสิ่งเดียวกัน ร่วมกันทำดีเพื่อสังคม เท่านั้น พอ ครับบ

ส่วนงานดีๆ อย่างงานนี้

ขอบอกได้ เลยว่า ได้ทั้งบุญ และ ยัง สนุกสนาน ครั้ง แรก จัด แนวดนตรี หมอ ลำ

ผมบอกได้เลยว่าดีครับ บางคนอาจไม่ชอบบอกว่ามันลาว แต่ขอบอกได้เลย ว่า เราอย่าลืมคับว่าเราคือลูกอีสาน
    ดนตรีแนวหมอลำ มันเกิดมาคู่กัน ที่พี่ๆ กลุ่งรักพระ และทีมงาน จัดในครั้งก่อน ในส่วนตัวผม คิดว่าลงตัวที่สุดเเล้ว
    เป็นการอนุรักษ์ วัฒนธรรมพื้นบ้าน ของเรา ขอปรบมือให้ และเป็นกำลังใจ ให้คับ

จะจัด ครั้ง ที่ 3 ครั้งที่ 4 ก็ ยินดี จะมาร่วมงานช่วยงาน ครับบบ

น้องอาชัน สองล้อเมืองยศ ยโสธร
    มิตรภาพ กับการเดินทาง
    ชมรมอนุรักษ์รถจักรยานยนต์โบราณ
    (อาชัน)เพลินเพลิน คลาสสิค์ไรเดอร์ ยโสธร

คลาสสิค์อยู่ที่ใจใช่ที่รถ

Senior Member tingry_mc's Avatar
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ชมรมรถเก่ายกโป้ง อ่านข้อความ
    กลุ่มตั้งใหม่ตั้งเก่าไม่สำคัญ ครับบ

ขอแค่เรารักกันสามัคคีกัน รักชอบในสิ่งเดียวกัน ร่วมกันทำดีเพื่อสังคม เท่านั้น พอ ครับบ

ส่วนงานดีๆ อย่างงานนี้

ขอบอกได้ เลยว่า ได้ทั้งบุญ และ ยัง สนุกสนาน ครั้ง แรก จัด แนวดนตรี หมอ ลำ

ผมบอกได้เลยว่าดีครับ บางคนอาจไม่ชอบบอกว่ามันลาว แต่ขอบอกได้เลย ว่า เราอย่าลืมคับว่าเราคือลูกอีสาน
    ดนตรีแนวหมอลำ มันเกิดมาคู่กัน ที่พี่ๆ กลุ่งรักพระ และทีมงาน จัดในครั้งก่อน ในส่วนตัวผม คิดว่าลงตัวที่สุดเเล้ว
    เป็นการอนุรักษ์ วัฒนธรรมพื้นบ้าน ของเรา ขอปรบมือให้ และเป็นกำลังใจ ให้คับ

จะจัด ครั้ง ที่ 3 ครั้งที่ 4 ก็ ยินดี จะมาร่วมงานช่วยงาน ครับบบ

น้องอาชัน สองล้อเมืองยศ ยโสธร
    ครั้งที่สาม ประทานกลุ่มน่าจะจ้าง บัวผัน ทองโสม
    ถ้าเป็นไปได้ทีมงานอำนาจ สิมาจะมาปูสาด ก่อนเพื่อนเลย
    อิอิอิอิอิอิอิอิ
    MC อำนาจเจริญ 2007

วิ่งด้วยใจขับไ ล่ อันธพาลขับคลาสสิค

em97 โดย ติงลี่ประธานชมรมem97

ต.บุ่ง อ.เมือง จ.อำนาจเจริญ ประเทศไทย

0868706364 / [email protected]

Member เด็กช.ย.'s Avatar
    ขอบคุณ
    0

อัฟๆๆๆ

อยู่ อุบลเหมือนกาน

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เด็กช.ย. อ่านข้อความ
    ช่วยอัฟละกาน

ไงเรา ชาว ม.อุบลไปแน่คับ

ช่วยกันคับ ช่วยกัน

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เพื่อนเกลอคลาสสิค อ่านข้อความ
    ไปอยู๋แล้วคร๊าฟ
    mcเพื่อนเกลอclassic club
    Name:  11.jpg
Views: 97
Size:  22.8 KB
    Name:  12.jpg
Views: 96
Size:  19.0 KB
    ขอบคุนครับ มากันเลย

หน้าที่ 8 จากทั้งหมด 31 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks