[ ขาย ] ขาย C50 k2 แห้งๆ ของครบ ของฝากจากอยุธยา

ชื่อกระทู้: ขาย C50 k2 แห้งๆ ของครบ ของฝากจากอยุธยา

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

มาตรฐาน ขาย C50 k2 แห้งๆ ของครบ ของฝากจากอยุธยา

ขายครับลูกค้าสั่งจอง สั่งทำแล้วเงียบหายไม่มาเอา
    ขอขายคืนทุนอย่างเดียว ของมีให้ครบนะครับ
    โครง50แท้ วางเครื่อง50 เครื่องดีขับได้เลย
    รถ50cc ไม่จำเป็นต้องมีทะเบียน
    (กฏหมายระบุ รถจดทะเบียนได้ต้อง 65cc.ขึ้นไป)
    รถมีบิลค่าใช้จ่ายให้ดูครับ
    1.โครงทั้งคัน ราคา3000
    2.เครื่อง1800
    3.ค่าช่าง-อะไหล่ตามบิล1450
    4.อุปกรณ์เบิกใหม่600กว่าบาท
    5.อะไหล่อื่นๆ ล้อดุม เบาะ ท่อประมาณ1000

สภาพรถแห้งตามรูป และให้อุปกรณ์เบิกมาใหม่เอี่ยม
    เช่น ฝากระเป๋าข้าง น็อตฝา ไฟเลี้ยวหน้า-หลัง-ท้าย
    หางท้าย บังลม ธงชาติไทยช้างเผือก ของใหม่ทุกชิ้นครับ

ทั้งหมดนี้ ราคาเพียง 7800

0812-9999-49 กิ๊ก ตลาดบางปะหัน จ.อยุธยา
    "คนอย่างผมขาดทุนได้ แต่ไม่ยอมเสียชื่อเสียงครับ"
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

zerogiggs's Avatar
    สถานที่
    Ayutthaya Retro Car
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

สนใจคุยกันได้ครับ
    ในรูปจะไม่มีหางท้าย ลืมเอามารวมถ่ายรูปครับ

รูป รูป    
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    "เราจะอยู่ไปเพื่ออะไร ถ้าไม่ได้ทำให้โลกดีขึ้น"
    ฉันซื้อเพื่อต่อเติมความฝันเมื่อตอนที่ฉันยังเป็นเด็ ก
    ฉันขายเพื่อต่อยอดอนาคตให้ผลิดอกออกผลงดงาม
    ฉันทำหน้าที่"พ่อค้า"ได้ไม่ดีไม่เต็มปากเต็มคำเท่าไร
    แต่ฉันเป็นตัวแทนของ"มิตรภาพ"ได้ดีเสมอมา...

โอนเงิน ธนาคารไทยพาณิชย์
    เลขที่บัญชี 820-229924-1
    สั่งจ่าย คุณภัค เกษมไชยานันท์(แฟนผมเอง)

0812-9999-49 กิ๊ก อยุธยา...ขอรับกระผม!

Bookmarks