(((ภาพบรรยากาศงาน Taklom Family Party @ Rider Resort เมื่อวันที่ 10-07-10 จ้า..))) - หน้า 2

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา

ชื่อกระทู้: (((ภาพบรรยากาศงาน Taklom Family Party @ Rider Resort เมื่อวันที่ 10-07-10 จ้า..)))

00mappy00's Avatar
    สถานที่
    Sr Suphan Society
    ขอบคุณ
    0

มาแล้วจ้า.......งานนี้ขอบคุณพี่เก่งเล็กที่พาผมไปรู ้จักกับพวกพี่ๆตากลมด้วยนะครับ ยินดีและดีใจจริงๆครับ ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนนะครับ

เรื่องไก่ ทางเรามีเป็นสมาพันธ์ครับพี่ haha.. คิดสภาพเอาใหญ่กว่าสมาคมอีก

ไก่พม่า ไก่ไทย หรือ ไก่ลาว มีหมดครับ ครบรส hahahaha..อร่อยได้ราคาหลักร้อย haha..

ช่วงนี้ทางสมาพันธ์กำลังจัดงานเทศกาลกินไก่ พอดีเลยครับ เป็นการสนับสนุนการท่องเที่ยวสุพรรณครับ hahahah

Senior Member aeksr400_400's Avatar
    สถานที่
    มังกร..RIDER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 00mappy00 อ่านข้อความ

มาแล้วจ้า.......งานนี้ขอบคุณพี่เก่งเล็กที่พาผมไปรู ้จักกับพวกพี่ๆตากลมด้วยนะครับ ยินดีและดีใจจริงๆครับ ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนนะครับ

เรื่องไก่ ทางเรามีเป็นสมาพันธ์ครับพี่ haha.. คิดสภาพเอาใหญ่กว่าสมาคมอีก

ไก่พม่า ไก่ไทย หรือ ไก่ลาว มีหมดครับ ครบรส hahahaha..อร่อยได้ราคาหลักร้อย haha..

ช่วงนี้ทางสมาพันธ์กำลังจัดงานเทศกาลกินไก่ พอดีเลยครับ เป็นการสนับสนุนการท่องเที่ยวสุพรรณครับ hahahah

...ถ้าเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีรอยเท้าเป็นของตัวเอง....
    ...ถ้าคุณไม่รู้จักพอดี คุณก็จะเป็นหนี้ เเล้วคุณคอยดู...

TAKLOM CLASSIC RIDERS CLUB
    Catch The Wind

thitinan thi_tinan's Avatar
    สถานที่
    ตากลม
    ขอบคุณ
    0

เอ้ไม่รู้คุยอะไรกัน ผมว่าไก่ย่างวิเชียรบ้านผมก็อร่อยดี สุพรรณที่ไหนอร่อย หงษ์ฟ้าไก่ย่าง ไซซีไก่ย่าง คุ้มสุพรรณไก่ย่าง ไก่ย่างน้องแพรว ไกลหน่อยไก่ย่างด่านช้าง
    (การกระทำนี้เพื่อสร้างความเฮฮาในบอร์ดเท่านั้น ผู้ปกครองควรให้คำแนะนำ)
    นายกสมาคมคนรักครอบครัว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thi_tinan : 16-07-2010 เมื่อ 12:26
    TAKLOM MOTO GARAGE
    จงอย่าลืมตัวตนของคุณ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thi_tinan อ่านข้อความ
    เอ้ไม่รู้คุยอะไรกัน ผมว่าไก่ย่างวิเชียรก็อร่อยดี สุพรรณที่ไหนอร่อย หงษ์ฟ้าไก่ย่าง ไซซีไก่ย่าง คุ้มสุพรรณไก่ย่าง ไก่ย่างน้องแพรว ไกลหน่อยไก่ย่างด่านช้าง
    รู้เยอะนะพี่อั้น.........ชิมมาหมดทุกร้านรึยังค้าบบ บ บ บ หุๆๆ
    No Matter What You Ride Just Ride It With Your Pride

00mappy00's Avatar
    สถานที่
    Sr Suphan Society
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ thi_tinan อ่านข้อความ
    เอ้ไม่รู้คุยอะไรกัน ผมว่าไก่ย่างวิเชียรบ้านผมก็อร่อยดี สุพรรณที่ไหนอร่อย หงษ์ฟ้าไก่ย่าง ไซซีไก่ย่าง คุ้มสุพรรณไก่ย่าง ไก่ย่างน้องแพรว ไกลหน่อยไก่ย่างด่านช้าง
    (การกระทำนี้เพื่อสร้างความเฮฮาในบอร์ดเท่านั้น ผู้ปกครองควรให้คำแนะนำ)
    นายกสมาคมคนรักครอบครัว
    อุเหม่....!! เจอตัวจริงเข้าแล้ว..

keng bankal 1's Avatar
    ขอบคุณ
    0

มาสุพรรณกันครับ ตอนเเรกผมไม่รู้ตอนนี้
    สุพรรณ มีไก่ดีจริงพม่าจริง ตีพนันเสียบ้านเสียเมืองมาแล้ว 5+5+5+5+ ถามพี่ชัยเข้าไป ไม่ถึงนาทีเดินออกมาถอดเสิ้อทำหน้าเศร้า บอกว่าขอน้ำครับ 555555
    มาเลยครับ เดี่ยวจัดให้ที่อยู่อะครับพี่ ๆ
    ปล ยังรออยู่เหมือนเดิมมาครบๆจะได้ จัดแบบทั่วถึง ไก่ดีต้อง สามชุก555++55+ ดูชื่อก็รู้ชุกแค่ไหน 5+55+5+5+5+5+
    สนใจ 085-1281288 086-3684936 what app/ line เก่งเล็ก
    เลขที่ บัญชี 8640053006
    ธ กรุงไทย ออมทรัพย์ ชื่อ บัญชี สุเทพ ศักดิศิริวิวัฒนา
    ระวังมิจฉาชีพนะครับ โอนเงินชื่อบัญชี สุเทพ เท่านั้น อย่าหลงกลมิจฉาชีพนะครับ
    ขอเดินสายเทพเพื่อให้โลกรู้ว่าคนไทยเจ๋งกว่าที่สุดใน โลก
    kengjarancaferacer@hotmail.co.th สอบถามได้ครับ
    ผลงานจากทางร้านอยู่หน้าเเรกๆนะครับลองชมได้ครับผม
    ยิ้มรับวันใหม่ด้วยความสุขอย่างเต็มที่สักที
    http://www.facebook.com/media/set/fb...761.1818075842
    สาย caferacer เมืองไทยเชิญร่วมพูดคุยกันได้นะครับ cafe เมืองไทยบินไกลทั่วโลก https://www.facebook.com/EnglandCaferacerClub

Senior Member aeksr400_400's Avatar
    สถานที่
    มังกร..RIDER
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jib_arse อ่านข้อความ
    จบสวยครับ...งานนี้ ทั้งมันทั้งเมาสุดยอดจริง ....คราวหน้าไว้เจอกันใหม่ครับ....(เดี๋ยวรอรูปจากกล ้องเพื่อนๆอีกนะครับ)
    แนบเอกสาร 1929942

สุดยอดครับพี่ปัน
    ...ถ้าเดินตามรอยเท้าคนอื่น ก็ไม่มีรอยเท้าเป็นของตัวเอง....
    ...ถ้าคุณไม่รู้จักพอดี คุณก็จะเป็นหนี้ เเล้วคุณคอยดู...

TAKLOM CLASSIC RIDERS CLUB
    Catch The Wind

Bookmarks