[ ขาย ] ขาย GB 400 Club Man และ Sr 400 เดิมๆ รถอยู่ราชบุรี ..ปล..ขอโทษที่ไม่มีรูป

ชื่อกระทู้: ขาย GB 400 Club Man และ Sr 400 เดิมๆ รถอยู่ราชบุรี ..ปล..ขอโทษที่ไม่มีรูป

มาตรฐาน ขาย GB 400 Club Man และ Sr 400 เดิมๆ รถอยู่ราชบุรี ..ปล..ขอโทษที่ไม่มีรูป

ขาย GB 400 Club Man และ Sr 400 รถเดิมๆ ไม่ค่อยได้ขี่ GB 400 Club Man ใส่ออยคูลเลอร์ให้ด้วย แต่ไม่ได้เจาะดัดแปลงนะครับ ทำสีแล้วมีรอยบางนิดหน่อย Sr 400 สภาพเดิมๆ สีเดิม รุ่นพับพักเท้าสตาร์ท รถทั้ง2คันดูแลเป็นอย่างดี ของเหลวเปลี่ยนบ่อย ถึงแม้จะไม่ค่อยได้ขี่ เครื่อง ทำจบทั้ง 2คัน รถได้มาสภาพดีมากๆ เครื่องแน่นๆ ไม่เคยแกะเลย ยางเบิกใหม่ทั้ง2คันเลยครับ จำเป็นต้องขายเอาไปทำทุนต่อยอดธุรกิจ ทั้ง2คัน ไม่เคยล้ม ซื้อมาเก็บมากกว่า ใจรักจิงๆ รถอยู่ราชบุรี ราคายังไม่ลง แต่บอกเลยว่าเปิดไม่แรง โทรสอบถามได้ครับ 089-548-2775 เบส ยินดีรับและอธิบายรายละเอียดรถทุกสายครับ ขอโทษที่ไม่ได้ลงรูป รถเดิมๆ ครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    2

[email protected]

ส่งเมล์ได้ไหมครับ

Senior Member
    สถานที่
    The Young Classic
    ขอบคุณ
    0

อยู่ อ. ไรอะ ครับ ผม อยู่ จอมบึง อะ ว่าจะไปดูรถอะครับ สนใจ sr อะ

Bookmarks