[ แนะนำ ], อย่าลืมไปชิมกาแฟโบราณหอมๆชาอร่อย, ที่ร้านของผม, ด้วยนะคับแอบโฆษณา, ท่านที่อยากไปเดินเล่นไปกันนะคับ, ล็อค5กับ6, เด๋วนี้ตลาดรถไฟมีวันศุกร์ด้วยนะ, ทุกคืนวันเสาร์, สวนจตุจักร, อาทิตย์, 086-1267787, ts03, ตลาดนัดรถไฟ" /> [ แนะนำ ] ตลาดนัดรถไฟ สวนจตุจักร ทุกคืนวันเสาร์, อาทิตย์ 086-1267787 - หน้า 6

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ตลาดนัดรถไฟ สวนจตุจักร ทุกคืนวันเสาร์, อาทิตย์ 086-1267787

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ smilejr อ่านข้อความ
    อยากให้ด้านหน้ามีจุดเด่นหน่อยนะคับ
    รอบแรก หลงอย่างเดียวเลยหะ
    ตอนนี้หน้าทางเข้ามี ป้ายไฟเป็นลูกศรสีแดงบอกทางเข้าตลาดนัดรถไฟยาว 4 เมตรแล้วคับ
    คงจะดีขึ้นบ้างนะคร๊าบบบ

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mymieo อ่านข้อความ
    อาทิตย์ที่ผ่านมา ฝนตก เซ็งมาก !! ของก้อไม่ได้ขาย!!! เสียค่าที่ไปฟรีๆ 2 วัน
    น่าจะมีชดเชยให้นะคะ แล้วก้อไม่น่าเก็บเงินเป็นรายเดือนเลย
    น่าจะเก็บเป็นรายวันไป หรือจ่ายครึ่งนึง แล้วมาเก็บอีกครึ่งนึง
    อย่างงี้พ่อค้าแม่ค้าเสียเปรียบนะคะ ยังนั่งเสียดายตังค์ค่าที่ไปสองวันอยู่เลยเนี่ย!! เช่าตั้ง 2 ล็อค
    ถ้าตกมากอย่างนี้เดือนหน้ามีชดเชยให้แน่นอนคับ ส่วนเรื่องค่าที่ต้องขอเก็บเป็นรายเดือนคับ
    เพราะถ้าเป็นรายวันเราจะให้ล๊อคประจำไม่ได้ ขอแนะนำว่าถ้าไม่ซีเรียสเรื่องที่ประจำ ก็มาขายเป็นขาจรก็ได้ครับ เก็บเป็นรายวันคับ
    แต่ต้องรอล๊อคว่างก็วางได้คับ ขอบคุณสำหรับคำติชมคับบ

Senior Member unrimited_joe's Avatar
    สถานที่
    SHOOT RABBITS
    ขอบคุณ
    0

ฝนตกก็จะไป 555 ไปนั่งเล่น

UNRIMITED FREEDOM

บริการงานทะเบียน รถยนต์จักรยานยนต์ ภาษีประจำปี
    081-9104158 โจ

Member up's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อยากได้ล็อคแต่ขายวันเสาร์วันเดียวได้ป่ะครับ ถ้าเหมาทั้งเดือนแบกภาระไม่ไหวคับ มีทางมั๊ยครับพี่

ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ up อ่านข้อความ
    อยากได้ล็อคแต่ขายวันเสาร์วันเดียวได้ป่ะครับ ถ้าเหมาทั้งเดือนแบกภาระไม่ไหวคับ มีทางมั๊ยครับพี่
    ขายเสาร์วันเดียวยังไม่ได้อะคับ แนะนำลองหาเพื่อนหรือคนรู้จักลงขายวันอาทิตย์แชร์กัน ดูคับ

ขอบคุณ
    0

Wink

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ trophy อ่านข้อความ
    เรื่องถังขยะคับ เหนมีอยุ่ใบเดียวเองตรงหน้าห้องน้ำ มันล้นเเล้วล้นอีกอ่ะ น่าจะมีเยอะๆๆนะคับ แบบคนเดินเยอะแต่ที่ทิ้งมันน้อยคับ หรือมีป้ายบอกเลยคับ
    ถังขยะมี ตรงหลัง ล๊อคอาหาร 4 ใบคับ
    และตรงหน้าโกดัง 4 ใบคับ หน้าห้องน้ำอีก 1
    เด๋วจะเพิ่มให้อีกคับ ขอบคุณคับที่แนะนำ มีอะไรก็แนะนำมาได้นะคับ
    ช่วย ช่วยกัน

ขอบคุณ
    0

สมาชิกครอบครัวตลาดนัดรถไฟทุกท่าน วันอาทิตย์ที่ 17 นี้ เตรียมแต่งสวย แต่งหล่อ อ้อ! แต่งร้านแจ่ม แจ่ม ด้วยนะคร้าบบ น้องรถเมล์จากรายการตลาดสดสนามเป้า จะมาบันทึกเทปตลาดนัดรถไฟของเรา ดังแน่คราวนิ 555+++

ลูกเจ้าพ่อหลักเมืองกุดชุม off-rider's Avatar
    สถานที่
    กุดชุม-ยโสธร
    ขอบคุณ
    0

ไปขายของกันครับ
    บักหำน้อย ยโสธร...........

Senior Member army16's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้ยังมีล๊อคเหลือหรือป่าวครับ....สนใจ รายวันเท่าไร รายเดือนเท่าไร

Senior Member unrimited_joe's Avatar
    สถานที่
    SHOOT RABBITS
    ขอบคุณ
    0

วู้.............ไป ไป ไป ไป

UNRIMITED FREEDOM

บริการงานทะเบียน รถยนต์จักรยานยนต์ ภาษีประจำปี
    081-9104158 โจ

VIP Member crab70's Avatar
    สถานที่
    BK R!der
    ขอบคุณ
    0

นู๋ก้ออยากขายของมั่ง ^^
    > > ' ชี วิ ต ' เ ป น ข อ ง ก รู < <
    มี ค ว า ม สุ ข กั U ทุ ก วั น . . . ที่ มี ชี วิ ต อ ยู่
    http://www.facebook.com/tipwadee.prakas

hotmail123's Avatar
    สถานที่
    NO WAR Classic Club Nakhonsri
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sambood อ่านข้อความ
    เพิ่งไปมากลับมาเมื่อ สักครู่นี่เอง

ชอบบันยากาดมากๆ เหมือนหลุดไปอีกยุคยังไงไม่รู้

ผมเปิดเจอในเว็บเนี่ยแหละ เปิดเมื่อวานวันนี้ไปเลย ไม่รู้ทางด้วย ถามเอาๆ

อยู่ตรงจัตุรักรที่รถเมล์ รถบัสเขาไปกลับรถกันน่ะครับ เข้าไปข้างในเลย มีป้ายบอก

วันนี้ไปนั่งกินเบียกับเจ้าของร้านขายเบียร้านนึ่งมา คับ ไม่รู้จักกันนะคับ

เขาเรียกให้นั่งกินด้วยกัน ผมก็นั่งยาวเลย ช่วยเขาขายของด้วย เปนกันเองมาก

บันยากาดดี อยากให้ไปขายของ ไปเดินเล่นกันเยอะๆ น่ะคร้าบชอบๆๆ

อัพให้นะครับคุน ทรอย
    ผมก็งง อยู่ตรงไหน แต่พูดแบบนี้จำได้เลย ขอบคุณข้อมูลดีๆ ฝนตกเลยงดไปก่อนครับ จะขี่น้องซีบีไปเที่ยวหน่อย ฮิๆๆ
    วันเสาร์ที่ 4 ก.พ. 55 โปรเจคใหญ่ต้อนรับปี 2012 เอาใจคนที่หลงรักและชื่นชอบความ classic,ดนตรี และ กิจกรรม x-treme ในโคลงการ ลีวัฒนา retro night classic & vintage market ตลาดนัดพบปะ คน classic ทุกๆวันเสาร์ เลือกชมสินค้าจากกลุ่ม,ชมรม ต่างๆ คนตรี แและกิจกรรมโชว์สุดมัน!!! และทุกๆ เสาร์สุดท้ายของเดือนพบกับ raggea ska party by eat more fruit โดย ศิลปินชั้นนำ การออกร้านและกิจกรรมจากกลุ่ม สมาชิก พร้อมเปิดตัวเสาร์แรกของเดือนกุมภาพันธ์ 2012 ณ ตลาดลีวัฒนา อ.เมือง จ.นครศรีธรรมราช

ตามหาความทรงจำ's Avatar
    สถานที่
    สเตทททท
    ขอบคุณ
    0

ท่านที่ไปแถวตลาดรถไฟ...
    ขอเชิญชวนกิน กาแฟโบราณ ร้านความทรงจำ โบกี้สุดท้าย
    กาแฟหอมๆ ชาอร่อยๆ พ่อค้าคุยสนุก คุยได้ทุกเรื่องคับ ยกเว้นเรื่องยืมตังค์..หุ..หุ
    ตลาดนี้บรรยากาศดีจริงๆคับ ยิ่งย่างเข้าหน้าหนาวด้วย ได้ฟิลว์มาก

rundog's Avatar
    ขอบคุณ
    0

ตอนนี้ยังมีว่างอยู่บ้างมั้ยครับ อยากไปขายของบ้างครับ ติดต่อที่ไหนครับแล้วเดือนละเท่าไหร่ครับ สนใจครับ
    รับฝึกสุนัขทุกสายพันธุ์
    รับซื้อ-ขายของเก่า
    ส่งของวันจันทร์ พุธ ศุกร์ เสาร์
    ติดต่อซื้อสินค้าได้ที่ เบอร์ 081-298-9075 / 083-889-1176 ติดต่อ ป๊อป
    โอนเงินได้ที่ กสิกรไทย ออมทรัพย์ เลข บช. 706-2-32638-1
    ทหารไทย ออมทรัพย์ เลข บช. 019-2-76208-6
    ชื่อ บช.TANAYUT LERDSILI

Senior Member destroy888's Avatar
    สถานที่
    Shoot Rabbits
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rundog อ่านข้อความ
    ตอนนี้ยังมีว่างอยู่บ้างมั้ยครับ อยากไปขายของบ้างครับ ติดต่อที่ไหนครับแล้วเดือนละเท่าไหร่ครับ สนใจครับ
    โทร.08-6126-7787 เลยครับหรือเข้าไปเลยที่ร้านRod's ข้อมูลเบื้องต้นลองรื้อที่มีคนถามตอบกันในกระทู้นี้ ตอนนี้ใกล้จะเต็มแล้วครับ
    We are "Shoot Rabbits" - Ride for Fun

หน้าที่ 6 จากทั้งหมด 13 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks