ระวังกันให้ดีนะ..พี่น้อง!

ชื่อกระทู้: ระวังกันให้ดีนะ..พี่น้อง!

Senior Member kuk_01's Avatar
    สถานที่
    สลิม สไตล์ สกูตเตอร์
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ระวังกันให้ดีนะ..พี่น้อง!

วันศุกร์ที่ผ่านมา..ไปกินเหล้ากับเพื่อนแถวๆแยกหลานห ลวงชื่อร้านโซฟา..เป็นร้านติดถนนนั่งกินแบบชิวๆคนในร ้านไม่เยอะ..เราก็จอดติดกันเลย5คันหน้าร้านเลยแต่เยื ้องๆหน่อยนั่งกันปกติตอนนั่งๆกันก็มีเพื่อนออกไปโทรศ ัพท์หน้าร้านบ้างเดินเข้าออกกันบ้างก็ปกติดีอยู่..แต ่พอร้านปิด(ปิดประตูเหล็ก)ก็นั่งกันต่อไม่น่าจะถึงชั ่วโมงออกมา ไมล์หาย! (p100แท้) ชุดไฟหน้เซี้ยมล่างเอาไปหมดเลย...พูดไม่ออกเลยจอดใกล ้ๆแท้ๆมันกล้ามาก..แต่อย่าให้เห็นของว่าไปอยู่กับใคร นะ***โดนแน่ๆ(จำของได้)ถ้ามันเอาไปขายก็ช่วงนี้ก็ดู ๆกันหน่อยอาจเป็นของโจรก็ได้พี่น้อง..จอดรถระวังๆกัน ดีๆนะครับโจรเต็มบ้านเมือง...ซวยจริงๆ

Senior Member
    สถานที่
    .....................
    ขอบคุณ
    0

โอ้ อย่าประมาท อย่าชะล่าใจครับ จอดใกล้หูใกล้ตาไว้ดีกว่าเพราะเวลามีคนไปยุ่งกะรถเรา คนอื่นผ่านไปผ่านมาเค้าไม่รู้หรอกครับว่าไม่ใช่เจ้าข องรถ เค้าก็นึกว่ากะลังซ่อมรถ เค้าก็ไม่สนใจครับ ยิ่งเวลากลางคืน ยิ่งอันตรายครับ (จอดในบ้านยังหายเลย)

ถ้าพูดถึงเรื่องความสวย รถเราอ่ะไม่เท่าไหร่ร๊อก ...แต่คนซ้อนท้ายนี่สิ

Senior Member mydog2002's Avatar
    ขอบคุณ
    0

Thumbs down

คนมันเลวบริสุธิจริง ๆ

เลวจริงๆ น้องผมในชมรมก็โดน เรือนไมค์ c70 หายไปเลย เจ้าของอุตส่าเก็บตังค์ซื้อ และกว่าจะหาของดีๆ ได้ น่าเสียดายจัง

Cz1964's Avatar
    สถานที่
    Saphanmai classic
    ขอบคุณ
    0

จอมโจรไร้เงา มันมีมานานแล้วครับ
    ยิ่งที่ทำงานผมนี่สุดยอด ขนาดรองเท้าแตะยังหาย
    benten : 0899683136
    facebook : https://www.facebook.com/benten9

อั๋น_ข้อเหวี่ยงโต's Avatar
    สถานที่
    Scooter Line@Bangkok
    ขอบคุณ
    0

ใช่ร้านโซฟา...............ตรงแยกบางขุนพรหมเปล่า... ........ฝากเจ้าของดูเป็นพิเศษก้อได้
    เขาก้อเล่นรถเก่าเหมือนกัน.....................แต่ก ็อย่างว่าเราก็ต้องระวังเองดีที่สุด
    Scooter- Party- Drug- Make love- Freedom-Peace

นททบุรี 100%

tiger_aun@hotmail.com

INDUSTRIAL PRODUCT DESIGN 08@SUANSUNANDHA

มาตรฐาน ค้าบ

เกิดตามตูดกันมาไม่น่ามาทำแบบนี้เลย ของใครๆ ก้อหวงเสียดายแทนคับ
    ของผมก้อหายหมวกกันน็อคเวสป้า หายที่หน้าร้านเน็ต fifa2 เสียดายมากๆ
    /\8
    little_nuri@hotmail.com
    facebook Te vespa

Gangsta Member PORTH's Avatar
    สถานที่
    T.L.K 13 Ghosts.
    ขอบคุณ
    0

Talking

ของผมก็หายบ่อยเลยครับ ในร้านเลย

ก็กินกันอยู่ไม่กี่คน ยังหายอีก หาตัวไม่เจอ "ไฟเช็ก" เนี้ยะ
    Gangsta Born In LADPRAO

"รั ก ส ง บ แ ต่ ไ ม่ ย อ ม ส ย บ ใ ห้ ใ ค ร"

T.L.K SC ลาดพร้าว

ขายเสื้อมอดเอเชีย ตัวละ300 http://www.thaiscooter.com/forums/sh...ad.php?t=57734

ขอสาปแช่งคนขโมยครับ ขอให้ตกนรกหมกไหม้ ทำไรขอให้ไม่เจริญ สาธุ...: : :
    คนงามงามต้องงามคู่ความเด่นดี

ต้องฮักศักดิ์ศรีของกุลสตรีแม่ย่าแม่หญิง

[S]oul [M]ate move's Avatar
    สถานที่
    <Soul mate>//<<< (Only 1)
    ขอบคุณ
    0

ก็เด็กหน้าบ้านผมเล่น 64 แต่เค้าไม่มีที่จอดน่ะครับก็เลย จำเป็นต้องจอดไว้ที่หน้าบ้านน่ะครับ.......พวกยกไปซะ ยังงั้นเลยครับ

Junior Member onipon's Avatar
    ขอบคุณ
    0

โห ทามไปได้ คนน้อคน
    เราโง่ในวันนี้เเต่
    จะฉลาดในวันหน้า

เดินน ไปในทางข้างหน้าถึงเเม้ใครจะว่า ว่า เสี่ยว

Bookmarks