##ผมบ้าไปหรือเปล่าครับที่ซื้อ mazda1000 ครั้งละ 4 คัน## - หน้า 10

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ##ผมบ้าไปหรือเปล่าครับที่ซื้อ mazda1000 ครั้งละ 4 คัน##

Senior Member markky's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chatupong อ่านข้อความ
    น่าจะลองดูนะครับ ผมเองพอได้ขับรถคันนี้เมื่อคืน ทำให้นึกถึงสมัยหนุ่ม ๆ ครับ 555
    ไม่เคยได้ทำในสิ่งที่อยากทำมานาน 30 กว่าปีแล้วครับ เมื่อได้ทำแล้ว รู้สึกว่า ตัวเองหนุ่มขึ้นเยอะเลยครับ 555
    ยอมรับว่า เหนื่อยครับ แต่ได้รสชาติอีกแบบหนึ่งที่เงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้ ครับ (ต้องลงมือทำเองด้วยครับ)
    ช่ายคับพี่ ผมก้อว่างั้น เงินซื้อไม่ได้หรอกครับ ขับชิวๆ ไม่น่าจะเหนื่อยน่ะคับ...อิๆ ^__^

Senior Member pipokmit's Avatar
    สถานที่
    อาศัยเขาไปทั่ว
    ขอบคุณ
    0

หรอยๆครับพี่บ่าว อยากอิมีสักคันเหมือนกันแต่อยู่ กทม.ที่จอดมันไม่อำนวย เห็นคนอื่นเล่นกะบายใจครับ
    คนใต้ด้วยมันมันต้องหรอยๆๆๆ5555+
    ปีโป้ บริการจัดหาอะไหล่ใหม่และมือสองสำหรับรถ BMW E30 (M10/M40) ขายตามสภาพ ราคามิตรภาพ ไม่พอใจสินค้า ตีกลับ รับเงินคืนเต็มครับ
    สนใจอะไหล่หรือสอบถามเพิ่มเติมหรือปรึกษาเรื่องรถหรื อต้องการขายซาก E30 โทรเลย 086-666-0208 หรือ 084-096-6069 โป้ครับ Line ID : pipokmit , E-Mail : [email protected]

รับซื้อซากรถยนต์ทุกชนิด ราคาตามตกลงครับ

Junior Member Orchio's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ่านแล้วได้ความรู้และประสบการ์ณผสมกัน สนุกดีครับ

ผมจะคอยติดตามครับผม
    มนุษย์เรามีเวลา >>>> 24 ชั่วโมง <<<< เท่า เท่า กัน
    อย่าบอกว่าคุณไม่มีเวลา >>> เพราะ <<< คนไม่มีเวลา คือ คนที่ไม่ได้อยู่บนโลกแล้ว
    เพระฉะนั้น
    >>> จงใช้เวลาทุกวินาทีของท่านใ้ห้คุ้มที่สุด <<<

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ markky อ่านข้อความ
    ช่ายคับพี่ ผมก้อว่างั้น เงินซื้อไม่ได้หรอกครับ ขับชิวๆ ไม่น่าจะเหนื่อยน่ะคับ...อิๆ ^__^
    ขอบคุณครับ สภาพรถทุกอย่างผ่านหมดครับ เพราะก่อนมาก็รื้อช่วงล่างมาเรียบร้อยแล้วครับ
    ยกเว้นการ load เตี้ยที่ทำให้จังหวะการเล่นตัวในกรณีที่ลงหลุมหรือช่ วงที่ spring กับโช้คต้องทำงานมากกว่าปกติ แต่เขาทำงานได้น้อยไปครับ ทำใัห้มีอาการเป๋ครับ
    แต่ถ้ารู้จังหวะก็ไม่มีอะไรมากครับ
    หากขับในเมืองหรือถนนเรียบ ๆ สบายครับ ผมว่าคันนี้ถ้าเหยียบหมดน่าจะทำความเร็วได้ถึง 150 กม./ชม.ครับ เพราะไปควักไส้ใส่
    ลูกสูบของ 1200 มาเรียบร้อยแล้วครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pipokmit อ่านข้อความ
    หรอยๆครับพี่บ่าว อยากอิมีสักคันเหมือนกันแต่อยู่ กทม.ที่จอดมันไม่อำนวย เห็นคนอื่นเล่นกะบายใจครับ
    คนใต้ด้วยมันมันต้องหรอยๆๆๆ5555+
    ขอบใจครับน้องบ่าว เหมือนที่บ้านเราว่านั้นแหละ ฉิบหายไม่ว่า เอาชื่อเสียง 555
    เล่นไหรไม่เล่นมาเล่น MAZDA1000 555 โดยเฉพาะการขึ้นไปซื้อรถพวกนี้ที่ลำปาง มีเงินอย่างเดียวก็ซื้อไม่ได้ ต้องโง่ด้วยถึงจะซื้อได้หลาย ๆ คัน 555
    เอ้า takecare ๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Orchio อ่านข้อความ
    อ่านแล้วได้ความรู้และประสบการ์ณผสมกัน สนุกดีครับ

ผมจะคอยติดตามครับผม

ขอบคุณครับคุณ Orchio ติดตามกันเรื่อย ๆ นะครับ ขอบคุณครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ chatupong อ่านข้อความ
    ขอบใจครับน้องบ่าว เหมือนที่บ้านเราว่านั้นแหละ ฉิบหายไม่ว่า เอาชื่อเสียง 555
    เล่นไหรไม่เล่นมาเล่น MAZDA1000 555 โดยเฉพาะการขึ้นไปซื้อรถพวกนี้ที่ลำปาง มีเงินอย่างเดียวก็ซื้อไม่ได้ ต้องโง่ด้วยถึงจะซื้อได้หลาย ๆ คัน 555
    เอ้า takecare ๆ
    ผมอยากมีเงินเหมือนพี่จัง

จะได้มีหลายๆคัน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Pu-eternal อ่านข้อความ
    ผมอยากมีเงินเหมือนพี่จัง

จะได้มีหลายๆคัน
    มีเงินไม่ยากครับคุณปู แต่แกล้งโง่เหมือนผมทำยากกว่าครับ 555

วันนี้เปลี่ยนแนวครับมาเดิน shopping แถวพันธ์ทิพย์ ซื้อ Netbook ACER อีก 3 เครื่อง
    (สงสัยจะบ้าจริงเสียแล้วครับ) 555

***ลืมบอกไปว่าเจ้า Netbook ACER model Aspire One นี่ up RAM เป็น 2 Gb. ยังไม่ได้นะครับ เสียค่าโง่ไปอีก 3 เครื่อง 555***
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chatupong : 26-07-2010 เมื่อ 19:35

Senior Member
    ขอบคุณ
    0

กระทู้ของพี่อ่านแล้วสนุกมากเลยครับ และยังได้ความรู้ด้วยครับ ผมจะคอยติดตามครับ

ผมก็กำลังทำ Mazda Familia 1300 เหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ
    Name:  dfsefe (Small).jpg
Views: 338
Size:  46.8 KB

jodeci's Avatar
    สถานที่
    Mazda RWP
    ขอบคุณ
    869

วันนี้เปลี่ยนแนวครับมาเดิน shopping แถวพันธ์ทิพย์ ซื้อ Netbook ACER อีก 3 เครื่อง
    (สงสัยจะบ้าจริงเสียแล้วครับ) 555

***ลืมบอกไปว่าเจ้า Netbook ACER model Aspire One นี่ up RAM เป็น 2 Gb. ยังไม่ได้นะครับ เสียค่าโง่ไปอีก 3 เครื่อง 555***
    แว๊กกกกกกกกก นายหัว ทำไมต้องซื้อเยอะขนาดนั้นครับ (คำถามที่คงได้ยินบ่อย 555)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ittipon1 อ่านข้อความ
    กระทู้ของพี่อ่านแล้วสนุกมากเลยครับ และยังได้ความรู้ด้วยครับ ผมจะคอยติดตามครับ

ผมก็กำลังทำ Mazda Familia 1300 เหมือนกันครับ

ขอบคุณครับ
    Name:  dfsefe (Small).jpg
Views: 338
Size:  46.8 KB
    เป็นกำลังใจ ขอให้สำเร็จลงด้วยดีนะครับ ของผมเริ่มกระจัดกระจายแล้วครับ
    คันสีฟ้า อยู่ กท.
    คันสีเทา อยู่เชียงใหม่
    คันสีแดง อยู่อู่ ทำช่วงล่างที่ลำปาง
    คันสีขาว อยู่อู่ ทำสีที่ลำปางครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ jodeci อ่านข้อความ
    แว๊กกกกกกกกก นายหัว ทำไมต้องซื้อเยอะขนาดนั้นครับ (คำถามที่คงได้ยินบ่อย 555)
    สงสัยท่าจะบ้านะครับคุณ jodeci 555
    ไม่หรอกครับ ผมมีลูกน้องเยอะ ชอบใจใคร เอ็นดูใครก็มักจะให้ reward เขาครับ
    นี่ไม่นับมือถือที่บางรุ่นเคยซื้อเป็นครึ่งโหลครับ 555
    แจก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ก็เขาทำงานให้เรา เขาเหนื่อย เขาหาเงินให้เรา ทำไมเล็ก ๆ น้อย ๆ จะให้เขาไม่ได้ล่ะครับ ........... ว่าไหม ?

noom_greenhouse's Avatar
    ขอบคุณ
    0

เป็นกำลังใจ ขอให้สำเร็จลงด้วยดีนะครับ ของผมเริ่มกระจัดกระจายแล้วครับ
    คันสีฟ้า อยู่ กท.
    คันสีเทา อยู่เชียงใหม่
    คันสีแดง อยู่อู่ ทำช่วงล่างที่ลำปาง
    คันสีขาว อยู่อู่ ทำสีที่ลำปางครับ
    คันสีเทาถ้าเขาทำเสร็จแล้วผมไปขับกลับมาฝากจอดที่บ้า นได้นะครับ ดูแลให้จอดที่นู้นเด๋วเขาไม่ดูแลสงสารรถครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ noom_greenhouse อ่านข้อความ
    คันสีเทาถ้าเขาทำเสร็จแล้วผมไปขับกลับมาฝากจอดที่บ้า นได้นะครับ ดูแลให้จอดที่นู้นเด๋วเขาไม่ดูแลสงสารรถครับ
    ขอบคุณครับคุณหนุ่ม เกรงใจครับ ดูแลให้ทุกอย่างเลยนะเรา
    เมื่อกี้ทางร้านเขาโทร.มาบอกว่า เบรคเสร็จแล้ว แต่ช่วงล่างต้องรื้อทั้งหมด ผมบอกรื้อก็รื้อ 555
    คราวนี้คงอีก 2-3 วันโน่นแหละครับ คงได้จังหวะที่ผมต้องขึ้นไปอีกรอบพอดีครับ
    ขอบคุณมากนะครับคุณหนุ่ม ติดขัดประการใด จะรบกวนอีกครับ ขอบคุณครับ

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 17 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks