ขับ 1400 จากซอยอารี ไปหัวหิน เหนื่อยจัง !! - หน้า 2

ชื่อกระทู้: ขับ 1400 จากซอยอารี ไปหัวหิน เหนื่อยจัง !!

Senior Member rczero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ huahin-13 อ่านข้อความ
    ไม่เป็นไรครับ วันหน้ายังมี ร้านผมอยู่จากสี่แยกไฟแดง มาทางลงสะพานปลา จะมีสี่แยกแฟมิลี่มาร์ททางขวามือ
    ให้มองทางซ้ายติดร้านหมูจุ่มครับ ห้องกระจกที่2 เปิดเฉพาะตอนเย็นถึง่ค่ำครับ (ผมหน้าตาดีกว่าเจ้าของร้านที่เข้าผิดครับ)

งั้นเลยหรอ เรื่องหน้าตา เอาดีกว่า ก่อดีก่ว่า 555

แต่ผมไป บ่ายสอง น่ะสิ พอดีรีบกลับ

แล้วก่อไม่บอกพิกัดให้แน่นอน ครั้งน่าว่ากันใหม่เนอะ
    บก.มีมี่ AUDIO MAX & CAR MAGAZINE

CAR AUDIO SHOW POW CLUB

เครื่อง 1,400 มันแรงไม่เท่าไหร่ แต่อาศัย เครื่องเสียงดัง ว้อย...

" ความแรงสเต็ป เบบี้ แต่ความเซ็กซี่ สเต็ป ซุปตาร์ "

Installation By Ball Technic Sound Rama II

illusion audio

VOLZ SUB WOOFER

MOVE CAR ENTERTAIN

Senior Member rczero's Avatar
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ huahin-13 อ่านข้อความ
    วันหน้ายังมีครับ ร้านผมอยู่สี่แยกก่อนถึงสะพานปลา ถ้ามาจากไฟแดง ถึงสี่แยกขวามือเป็๋นแฟมิลี่มาร์ท ให้มองทางซ้ายเป็นห้องกระจก ถัดจากหัวมุม ร้านมะตะบะโรตีหัวหินครับ ร้านที่เข้าผิดเป็นร้านโรตีทับสะแกครับเปิดมานานแล้ว ร้านผมเพิ่งเปิดใหม่้ คนละแนวกับร้านนั้นครับ
    แล้วร้านแนวไหนอ่ะคับ

มีสาวๆ หรอ ... 555
    บก.มีมี่ AUDIO MAX & CAR MAGAZINE

CAR AUDIO SHOW POW CLUB

เครื่อง 1,400 มันแรงไม่เท่าไหร่ แต่อาศัย เครื่องเสียงดัง ว้อย...

" ความแรงสเต็ป เบบี้ แต่ความเซ็กซี่ สเต็ป ซุปตาร์ "

Installation By Ball Technic Sound Rama II

illusion audio

VOLZ SUB WOOFER

MOVE CAR ENTERTAIN

Bookmarks