ขายจักรยานชาย28 ฟิลลิปสีดำครับ

ชื่อกระทู้: ขายจักรยานชาย28 ฟิลลิปสีดำครับ

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

Talking ขายจักรยานชาย28 ฟิลลิปสีดำครับ

สวัสดีครับ ผมชื่อนายเอกสิทธิ์ สัญญะเขื่อน
    ต้องการขายจักรยานชาย 28ครับซ่อมจบแล้วปั่นดีครับ
    โดยรวม โครงดีไม่มีผุ แฮนด์แท้ครับ แต่เป็นสนิม
    จานโนเนม บังโคลนบังโช่งานใหม่ ดุมล้อซี่ยาง ใหม่ครับ
    เบาะสเปเชลี่ยล ชุดเบรคหลังของแท้ครีบ ทำสีแล้วครับ
    ดำคาดทอง เพลทlion ครับ ของphillipหาไม่ได้ ผมใช้เองครับรักษามาก เกือบ3ปีคร้บ
    ขาย4900บาท ไม่รวมค่าส่ง หรือ 5200 ส่งถึงบ้านครับ
    ออฟชั่นแถมกระเป๋า ยางใน1เส้นฟรี
    รถใช้อยู่ อ บางบ่อ จ สมุทรปราการ
    โทร0813091349 e mail [email protected]
    หรือ [email protected]
    ต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมบอกได้ครับ
    เตือน : กระทู้เก่า
    กระทู้นี้เก่ากว่า 360 วัน ข้อมูลและสินค้าบางรายการ อาจจะไม่ตรงกับปัจจุบัน โปรดสอบถามก่อน

รูป รูป      

Bookmarks