ขอเชิญร่วมงานบั้งไฟพญานาคสานฝันเพื่อน้องครั้งที่ 4 - หน้า 15

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ขอเชิญร่วมงานบั้งไฟพญานาคสานฝันเพื่อน้องครั้งที่ 4

Senior Member puripatcb100's Avatar
    สถานที่
    อะเมริกังพังงา
    ขอบคุณ
    0

งานนี้มีมัน น่าสนใจครับ สิงอีสานเจอเสือใต้ครับ ขอตรวจสภาพรถให้เรียบร้อยก่อนครับหวังว่าคงได้ไปครับ
    โครงชายปลายยา(กระบี่)งานนี้มีการบินเดี่ยว
    Name:  002.jpg
Views: 458
Size:  159.6 KB

Member ปีเตอร์'s Avatar
    สถานที่
    ส้องล้อพเนจร
    ขอบคุณ
    0

แล้วเจอกัน

Member บุ๋มแรงยังมี's Avatar
    สถานที่
    แรงยังมี คลาสสิค สมเด็จ
    ขอบคุณ
    0

แรงยังก็ยังมีแรงที่จะเดินบนเส้นทางสายเก่าคับ ^^~
    ขอร่วมเดินบนเส้นทางนี้เหมือนเดิม แล้วเจอกันคับ ,,

รับรองโดย พี่นก ประธานกลุ่มแรงยังมี คลาสสิค สมเด็จ

"ไม่ได้แรงอย่างที่คิด ไม่ได้ฮิตอย่างคัยเขา แค่เป็นตัวของตัวเรา รักคลาสสิคไปเพลาๆก่อนแว๊นกวน !!"
    เธอไม่เป็นชั้นเธอไม่รู้หรอก เธอไม่เคยรู้ว่าผู้หญิงน่ะ มันลืมยาก !
    แบ่งปันประสบการณ์กันที่นี่
    E-mail :bum_mc33@hotmail.com

บายบ้า สองล้อยมฑูต buyzaba's Avatar
    สถานที่
    Ghost Cycle Classic
    ขอบคุณ
    0

พวกเรา

ยก ทีม งานไป เลย คร้าพๆ

ไม่มีชีวิตของใครที่ดีที่สุด

ต้องมีสะดุดต้องมีหลงทาง

บายบ้า Club Devil

BBPIN:22355E79

dash_evil@hotmail.com

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ล้อเล็กเด็กหัวขัว ไม่พลาด

เมืองเลย

cbr1000rr and cbr600rr's Avatar
    สถานที่
    บึงกาฬ
    ขอบคุณ
    0

แผนที่งานมีไหมครับ อยู่ตรงไหน จะได้ให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ไปได้ถูก จะได้ไม่หลง ไม่ต้องถามเอาเหมือนทุกปี ขับรถระวังหน่อยนะครับพี่ๆ

น้องๆ มีอุบัติเหตุทุกปี ฝากถึงน้องๆที่เพิ่งหัดเล่นและเล่นมาพอสมควรรด้วย อย่าเร็วมากนัก ยังไงก็ถึงที่หมายทุกคน

ทุกคันควรมีไฟหน้า ไฟท้าย ไม่ใช่อยากไปอย่างเดียว ไม่ใช่เอาแต่โคลงติดเครื่องเวป-z ไนท์ สารพัดจะยัดใส่ ตอนกลางคืนมันอันตรายมากๆ มีบางท่านเอาชีวิตมาทิ้งก็เพราะเหตุนี้ ไม่มีไฟส่องสว่าง บางท่านควรบอกพ่อแม่มั่ง ทางบ้านจะไม่ได้เป็นห่วง

ถึงในงานก็จอดรถซะ ไม่ต้องขี่แข่งกันในงานทั้งคืน นํามันก็แสนแพง รู้แล้วว่ารถทุกคนแรง เพราะมันน่ารําคาญเอามากๆ เพี่อนๆที่มาไกลจะได้พักผ่อน อยากให้ทุกคน มาและกลับอย่างปลอดภัย

เพราะมีหลายคนมาแล้ว แต่กลับไปโดยไม่มีชีวิต ทุกปี เมาไม่ขับนะ แต่ก็เหมือนเดิม ขับอยู่ดี แถมรถแรงขึ้นอีก 555

ด้วยความเป็นห่วง ประธาน จ.บึงกาฬ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cbr1000rr and cbr600rr : 25-09-2010 เมื่อ 19:27

Senior Member farmmerse's Avatar
    สถานที่
    LifeStyle Classic Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ช่วยประชาสัมพันธ์ นะครับ

ช่วย ประชาสัมพันธ์ให้นะครับ อีกแรงครับ
    2lorthai ดอทคอม น้องใหม่ครับ ช่วยเชียร์หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

FARM

LifeStyle Classic Club
    ปราจีนบุรี

( ฟ้าลิขิต "ชีวิต 2 ล้อ" )

Senior Member McKhamcha-e's Avatar
    สถานที่
    เก่า_กึก คลาสสิคไบค์
    ขอบคุณ
    3

แล้วเจอกันคับพี่น้องคับ
    เก่ากึก คลาสสิคไบค์
    เมืองคำชะอี จ.มุกดาหาร
    แวะทักทายบอร์ดกลุ่มของเรา http://www.thaiscooter.com/forums/fo...play.php?f=452

"มิตรภาพที่ยาวนาน..บนเส้นทางอันยาวไกล"

Mc ร่วมใจ คลาสสิค bodyslam77777's Avatar
    สถานที่
    MC ร่วมใจ คลาสสิค สุรินทร์
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ cbr1000rr and cbr600rr อ่านข้อความ
    แผนที่งานมีไหมครับ อยู่ตรงไหน จะได้ให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ไปได้ถูก จะได้ไม่หลง ไม่ต้องถามเอาเหมือนทุกปี ขับรถระวังหน่อยนะครับพี่ๆ

น้องๆ มีอุบัติเหตุทุกปี ฝากถึงน้องๆที่เพิ่งหัดเล่นและเล่นมาพอสมควรรด้วย อย่าเร็วมากนัก ยังไงก็ถึงที่หมายทุกคน

ทุกคันควรมีไฟหน้า ไฟท้าย ไม่ใช่อยากไปอย่างเดียว ไม่ใช่เอาแต่โคลงติดเครื่องเวป-z ไนท์ สารพัดจะยัดใส่ ตอนกลางคืนมันอันตรายมากๆ มีบางท่านเอาชีวิตมาทิ้งก็เพราะเหตุนี้ ไม่มีไฟส่องสว่าง บางท่านควรบอกพ่อแม่มั่ง ทางบ้านจะไม่ได้เป็นห่วง

ถึงในงานก็จอดรถซะ ไม่ต้องขี่แข่งกันในงานทั้งคืน นํามันก็แสนแพง รู้แล้วว่ารถทุกคนแรง เพราะมันน่ารําคาญเอามากๆ เพี่อนๆที่มาไกลจะได้พักผ่อน อยากให้ทุกคน มาและกลับอย่างปลอดภัย

เพราะมีหลายคนมาแล้ว แต่กลับไปโดยไม่มีชีวิต ทุกปี เมาไม่ขับนะ แต่ก็เหมือนเดิม ขับอยู่ดี แถมรถแรงขึ้นอีก 555

ด้วยความเป็นห่วง ประธาน จ.บึงกาฬ

เหงด้วยคับ

เดินทางปลอดภัย
    Ruamjai - Classic - Surin

Phone _ 086-2520919 --- BB _ 22CF0D6F

R - Jan - Au _ Super cub
    Name _ Adipong _ Kakarndee
    Krung - thai Bank _382-107-17-45

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน นครนาคา

ไกล้เข้ามาแล้วสินะครับคงเหลือไม่กี่วันพวกเราชาว 2 ล้อคงจะ

ได้เจอกัน

เราชาวนครนาคาจะเตรียมตัวรออย่างเติมที่ครับ

รูป รูป    

Senior Member man#c70's Avatar
    สถานที่
    แสบถนนหลวง classic bike 2008 หนองบัวลำภู
    ขอบคุณ
    0

ไปอยู่แย้วครับ ดันๆๆๆ
    แสบถนนหลวง classic bike
    mหนองบัวลำภู 2008 c
    อ. นากลาง
    "มิตรภาพแห่งการเดินทาง"
    "การเดินทางจะลำบากสักเพียงใด"
    "เราก็ไม่ถ้อเพราะเรารักในการเดินทาง"

na-ja*na-ja kongsak77's Avatar
    สถานที่
    พรเจริญคาสสิค หนองคาย
    ขอบคุณ
    0

up up

Senior Member puripatcb100's Avatar
    สถานที่
    อะเมริกังพังงา
    ขอบคุณ
    0

ได้ข่าวว่าแถวอีสานตำรวจเขี้ยวมากใช่ใหมครับจะได้เตร ียมตัวไว้ครับพี่น้องหวังว่าคงได้ไป(โครงชายปลายยา-กระบี่)
    Name:  โลโก้ใหม่002.jpg
Views: 1604
Size:  69.3 KB

Junior Member tampum's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็ก เด็กหัวขัว
    ขอบคุณ
    0

ไปนำเด้อพี่น้อง

Junior Member tampum's Avatar
    สถานที่
    ล้อเล็ก เด็กหัวขัว
    ขอบคุณ
    0

ไปนำเด้อพี่น้อง

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 28 หน้า แรกแรก ... 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21 22 23 24 25 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks