ชอเชิญร่วมงาน“ Share Feeling ” จัดโดยกลุ่ม คนเซ่อ Cเซอร์คลาสสิค ขอนแก่น - หน้า 10

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ชอเชิญร่วมงาน“ Share Feeling ” จัดโดยกลุ่ม คนเซ่อ Cเซอร์คลาสสิค ขอนแก่น

Junior Member
    ขอบคุณ
    0

ไปกันครับ
    ไปม่วนนำกัน

ไม่มีปัญหากับตำรวจแน่นอนครับ

Name:  untitled.JPG
Views: 150
Size:  40.5 KB

ชีวิตคือการเดินทาง^^^ ธัญพิสิษฐ์'s Avatar
    สถานที่
    MC.ศรีธาตุคลาสสิค(อุดรธานี)
    ขอบคุณ
    0

เจอกันเน้อพี่น้อง

เฮียต้า ศรีธาตุ คลาสสิค อุดรธานี 098 - 1797384 1-2-12call

Junior Member boassmat55's Avatar
    สถานที่
    คนเซ่อ C เซอร์ classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โดนใจคลาสสิคสุดๆ อ่านข้อความ
    อยากไป !!
    ว่าแต่คงไม่มีปัญหากับคุนตำรวต
    (จับผมได้แต่อย่าจับรถผม)
    กับขวดลอยนะคร้าบเพ่
    ไปงานทีเชียงคานมา เกียบตาย ยังไม่เข้างานขี่ไปผมยังไม่เมาหลอก
    เห็นแมลงตัวเท่ากัมปั้นบินมาก็เลยหลบ ที่แท้มันไม่ใช่ ก้อนหินนี่ละพี่น้องคร้าบ แถมค_ายไปเลี้ยงอีกตัว พอเข้างาน ขวดลอย วัยรุ่นไทบ้านหล๋ายๆ ตีกัน กลับบ้านก็ บ่ ใด้
    ปิดถนนตีกันอีก หนาวก็หนาว

เราเครีย เรียบร้อยแล้วครับเรื่องตำรวจไม่ต้องกังวล

เพราะเราเครีย ทั้ง ภาค4และ ตำรวจ พื้นที่ เรียบร้อยทุกอย่าง

มา แบบ สบายใจได้ เลยครับ ^^

The"แหมบ JOMJAMC70's Avatar
    สถานที่
    Mc>>สองล้อบ้านใต้<<นครพนม
    ขอบคุณ
    0

แล้ว เจอ กัน นะ ข๊ะ

ไม่พลาด แน่นอน

Name:  5695.jpg
Views: 151
Size:  25.7 KB

The"แหมบ
    Mc สองล้อบ้านใต้ นครพนม

Junior Member
    สถานที่
    beedevil classic loei
    ขอบคุณ
    0

ไปด้วยคนหัวหน้าต้อย
    555++++
    อย่าลืมโทรแจ้งอีทีนะครับทางเมืองเลยจะไปเยอะอยู่ครั บ

FREE DOM มหาสารคาม 2005 มนต์LOVEคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    จิงจัง ยำนม ( สารคาม )
    ขอบคุณ
    0

ไป คับ

เด็ก คณะดุริยางคศิลป์ ( เพื่อนโบ๊ต คลับเเมน )

ไป กัน ตั้งเเต่ วันศุกร์ เลยคับ

ช่วยเหลือ เต็มที่คับ

เจอกัลคับ
    082-7813130 โอ๊ต FREE DOM มหาสารคาม
    การเดินทางสายCLASSICไปกับชีวิตที่ผ่านน้ำ

จิงจัง ยำยม CLUB ณ มหาสารคาม เจ๊หน่อยจัดให้ ( ขอบอก )
    ลูกเล็ก > วาวเดิม > เครื่องเดิม ! รถไม่เเรงเเต่แซงกระจาย !

ช่างอั้มสั่งลุยเจ๊หน่อยจัดให้ ^^

FREE DOM
    มหาสารคาม จัดเต็ม

Member NANGYAI CLUB's Avatar
    สถานที่
    นางใย
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

นางใย คลาสิคไบร์ มหาสารคาม

ไปด้วยนะครับ

ขอให้งานนี้ลุล่วงไปด้วยดิ

จะได้สนุกสนานทุกคน

ขับรถปลอดภัยนะครับ

ด้วยความปราถนาดีจาก nangyai classic bike mahasarakham

Member รถเก่าชาลีคลับอุดร's Avatar
    สถานที่
    ชาลีคลับอุดรธานี
    ขอบคุณ
    0

แวะมาอัพให้น่ะ

ไปๆๆๆอยู่แล้ว

Senior Member AB_100cc's Avatar
    สถานที่
    MAHASARAKHAM HONDA CLASSIC CLUB 2002
    ขอบคุณ
    0

ใกล้แล้วคับพี่น้อง
    มิตรภาพไม่มีวันศูนย์หาย ขอแค่เดินทางด้วยน้ำใจ

E-mail [email protected] (เมล์นี้ใช้ทั้ง hi5,Facebook)
    Tel.
    081-3697668

Senior Member
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    3

งานนี้ Mc.เมืองดอกบัว๑0๑ ไม่พลาดแน่นอนครับ
    สู้ๆครับ

ผมฝากงานด้วยนะครับ

ประกาศ!!! เลื่อนงาน "รวมใจกัน แบ่งฝันปันน้อง ครั้งที่ 1"
    จากวันที่6-7พฤศจิกายน 2553 เป็นวันที่2-3 ตุลาคม 2553

จัดโดยชมรมรถโบราณเมืองดอกบัว ปทุมรัตต์ คลาสสิค (ร้อยเอ็ด)
    สถานที่จัดงาน ณ สวนสาธารณะเกาะบัวแดง ต.บัวแดง อ.ปทุมรัตต์ จ.ร้อยเอ็ด

วัตถุประสงค์
    -เพื่อเป็นทุนการศึกษาให้กับนักเรียนดีแต่ยากจน
    -เพื่อจัดซื้ออุปกรณ์การเรียนการศึกษาให้กับโรงเรียนท ี่ขาดแคลน
    -เพื่อสมทบทุนการสร้างโรงอาหารใหม่โรงเรียนบ้านขนวน
    -พบปะแลกเปลี่ยนทัศนะในเรื่องรถโบราณ
    -เพื่อเสริมสร้างความสามัคคีและร่วมใจทำความดี

กำหนดการ
    วันที่ 2 ตุลาคม 2553
    08.00 เริ่มลงทะเบียน100บาท(อาร์ม สติ๊กเกอร์ ป้ายเข้างาน)
    13.00 ร่วมเล่นกิจกรรมสร้างความสัมพันธ์ระหว่างกลุ่ม
    15.00 ลงทะเบียนนำรถเข้าประกวด (ปิดการลงทะเบียนประกวดรถ18.00น.)

มีรายการดังนี้
    1.รถผู้หญิงเดิม(ไฟบน),สวยงาม(ไฟบน) 2.รถผู้หญิงไฟต่ำเดิม,สวยงาม 3.รถผู้ชายเดิม
    4.ล้อเล็กสวยงาม 5.400cc.upสวยงาม 6.ความคิดสร้างสรรค์
    7.ขวัญใจบัวแดง 8.รถพยายามจะสวย 9.มาเยอะ(นับจากการลงทะเบียน) 10.มาไกล 11.Missซ้อนท้าย
    **ทุกการประกวดมีเงินรางวัลพร้อมถ้วย

19.00 ประกาศผลการประกวดรถ
    20.00 ประธานกล่าวเปิดงาน
    21.00 ร่วมสนุกกับวงดนตรีสุดมันส์ O.T.Band พร้อมโคโยตี้สาวสวย ไฟ แสง สี เสียงสุดยอด
    22.00 แลกของที่ระลึก
    - ประกวดมิสซ้อนท้าย (มีรางวัลให้)
    23.00 สนุกกับวงดนตรีต่อ **ถ้าไม่มีเหตุการณ์ใดๆ สนุกกันต่ออีกยาว
    วันที่ 3 ตุลาคม 2553
    06.00 ร่วมรับประทานอาหารเช้า(ข้าวต้ม-กาแฟ)ฟรี!! /ร่วมกันทำความสะอาดบริเวณจัดงาน /เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพ
    ติดต่อสอบถาม
    K บอม 083-1493352 K เติร์ก 080-7415294 K ต่อ 083-2827028
    -น้ำแข็งฟรี!!ตลอดงาน
    -งานนี้ดูแลความปลอดภัยโดยเจ้าหน้าที่ ตำรวจ ส.ห.30นายครับ
    รับประกันความปลอดภัยของตัวท่าน

Senior Member GaMeNaZa's Avatar
    สถานที่
    สองล้อสว่างแดนดิน สกลนคร
    ขอบคุณ
    0

ไปแน่นอนครับ
    Facebook_[email protected]

ฝันนั้นล่องลอย....ดุจหิ่งห้อยแสงริบหรี่
    ฝันนั้นยังมี....สิ่งสดใสในคือเดือนดับ
    รอตะวันรุ่งราง....จะลาลับไม่รบกวน
    ยามคุณร้าวรัญจวญ....ก็จะหวนแสงหิ่งห้อย
    ร้อยเรืองรองในคืนข้างแรม
    กวีศรีชาวไร่ "พงษ์เทพ กระโดนวำนาญ"
    นาย ทรงยศ ทับทิม
    ธนาคารไทยพาณิชย์
    สาขาย่อย สว่างแดนดิน
    930 - 2 00036 - 0
    อาร์มปลอมขอบเหลืองเด้อ..สังเกตุง่ายๆ

Member ออฟ..คำตากล้าคลาสสิค's Avatar
    สถานที่
    MC มนุษย์โบราณคลาสสิค
    ขอบคุณ
    0

อยากไปจังเลย....

^^เพราะชีวิตขาดฮามิดั้ย^^
    น้ำมันแพงแต่แรงพี่ไม่เคยตก
    MCมนุษย์โบราณ บ้านม่วง-คำตากล้า
    http://pungkatijummum.hi5.com
    ติดต่อ..0885146220 >>สาวออฟ^^มักม่วน...!!!

Junior Member MIW-ESAN's Avatar
    สถานที่
    Esan-classic สกลนคร
    ขอบคุณ
    0

ไว้เจอกันครับ

ไม่มีหนทางใดๆ ที่คุณจะไปไม่ถึง ถ้าคุณพกหัวใจไปด้วย

Junior Member MIW-ESAN's Avatar
    สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Esan classic sawangdandin c club

เดินทางปลอดภัย
    อุดมการณ์เดียวกัน

รูป รูป  

สถานที่
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน Esan classic sawangdandin c club

อย่าเมามากเดียวกลับไม่ได้ นะครับ

รูป รูป  

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks