ชอเชิญร่วมงาน“ Share Feeling ” จัดโดยกลุ่ม คนเซ่อ Cเซอร์คลาสสิค ขอนแก่น - หน้า 9

พื้นที่โฆษณา      พื้นที่โฆษณา      โรงงานผลิตโฟม eva tel. 083-9999217      พื้นที่โฆษณา
หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

ชื่อกระทู้: ชอเชิญร่วมงาน“ Share Feeling ” จัดโดยกลุ่ม คนเซ่อ Cเซอร์คลาสสิค ขอนแก่น

Member Peawpes's Avatar
    สถานที่
    2ล้อขอนไม้
    ขอบคุณ
    0

จะถึงวัน แล้ว วว

อ๊ะ ๆ อย่า ลืม มา งาน นครไผ่ ด้วย น๊ ครับ

พี่ ๆ คนเซ่อ cเซอร์

ถ้ารถคุณแรงก็ไปวิงในสนามสิ !!!

เีราคลาส สิค ไม่ใช้แว๊น

ศรีธาตุ คลาสสิค จอมเธียร's Avatar
    สถานที่
    ชมรมรถโบราณศรีธาตุคลาสสิค อุดรธานี
    ขอบคุณ
    0

แวะมาอัพก่อนนอนคร๊าบ ใกล้ถึงวันแล้วน๊าครับ

นับถอยหลังรอหล่ะ ทางนี้ ^^

Junior Member boassmat55's Avatar
    สถานที่
    คนเซ่อ C เซอร์ classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Peawpes อ่านข้อความ
    จะถึงวัน แล้ว วว

อ๊ะ ๆ อย่า ลืม มา งาน นครไผ่ ด้วย น๊ ครับ

พี่ ๆ คนเซ่อ cเซอร์

ok ครับ

แล้วเจอกัน ครับ

Senior Member JiRaSak_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนเเก้ว Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boassmat55 อ่านข้อความ
    เรื่อง ตำรวจเรา เครีย เรียบร้อบแล้วครับ

ไม่มีปัญหา แต่ขอ อย่าง นึง ครับ

อย่าวิ่ง เข้าไป ใน เมือง

ให้ ใช้ ทางเลี่ยง เอา นะครับ

โทดนะคับพี่ ไม่ทราบว่า ในเมืองไหน หรอ คับ

ในเมือง น้ำพอง หรือ ในเมืองขอนเเก่น อ่ะคับ

โทดทีนะคับ ^^ จะได้ปอดภัย
    อย่าพิทักษ์พาลชน อย่าลืมตนเมื่อมั่งมี
    เรื่องภายในย่อมสำคัญกว่าเรื่องภายนอกตน
    คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้
    อดีตคือความฝัน ปัจจุบันคือภาพมายา อนาคตคือความไม่แน่นอน

คำเขื่อนเเก้วคลาสสิคไบค์ Yasothon*

Junior Member boassmat55's Avatar
    สถานที่
    คนเซ่อ C เซอร์ classic
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JiRaSak_Mc อ่านข้อความ
    โทดนะคับพี่ ไม่ทราบว่า ในเมืองไหน หรอ คับ

ในเมือง น้ำพอง หรือ ในเมืองขอนเเก่น อ่ะคับ

โทดทีนะคับ ^^ จะได้ปอดภัย

ตัวเมืองขอนแก่น ครับ ^^

Senior Member JiRaSak_Mc's Avatar
    สถานที่
    คำเขื่อนเเก้ว Club
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ boassmat55 อ่านข้อความ
    ตัวเมืองขอนแก่น ครับ ^^
    ขอบคุณคับพี่
    อย่าพิทักษ์พาลชน อย่าลืมตนเมื่อมั่งมี
    เรื่องภายในย่อมสำคัญกว่าเรื่องภายนอกตน
    คนที่รู้เพียงเปลือกนอกย่อมสู้คนที่รู้ถึงแก่นไม่ได้
    อดีตคือความฝัน ปัจจุบันคือภาพมายา อนาคตคือความไม่แน่นอน

คำเขื่อนเเก้วคลาสสิคไบค์ Yasothon*

หาญ Classic Bike on Tour klahan's Avatar
    สถานที่
    นครกาหลง
    ขอบคุณ
    0
    Blog Entries
    1

ขอให้ทกอย่างราบรื่นครับ แล้วพบกันจ้า
    รัพ่....วิ่ย่พี

หาญ นครกาหลง ติดต่อ 089-6273467 ตลอด24ช.ม

ครับ

Member manop_sopud_on's Avatar
    สถานที่
    ซุมเฮา Classic Bike
    ขอบคุณ
    0

5555555555555

จัด ไป อย่า ไห้ เสีย เพ่ น้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ซุมเฮา ซุมเฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5555555555555
    โจโฉ ซุมเฮา CLASSIC BIKE มหาสารคาม
    มิตรภาพกับคำว่า เสี่ยว
    ชมรมรถโบราณ ซุมเฮา Classic Bike มหาสารคาม

ขอบคุณ WEBMASTER THAISCOOTER.COM ศูนย์รวมข้อมูลข่าวสารที่ทำให้เรารู้จักกัน

honda465's Avatar
    ขอบคุณ
    0

แล้ว เจอ กัน น๊ คับ

Nonsense โดราเอมอน's Avatar
    สถานที่
    Hondaclassic Nongbualumphu(Nonsense)
    ขอบคุณ
    0

แล้วเจอกันนะครับ
    ................................
    วิ่งด้วยใจไปไหนก็ไป เราไม่เมาเราไม่ไป
    เพราะหัวใจ"ไร้สาระ" ยามรถล้าเราซ่อม
    ยามรถพร้อมเราขี่ ยามน้ำมันนั้นไม่มีเราทั้งขี่เราทั้งยัน
    เราคุยกันเหมือนพี่น้อง เราปองดองทั้งเพื่อนฝูง
    เราไปเราไปคุ้ม เพราะเราคือกลุ่ม"nonsense"
    Hondaclassic Nongbualumphu Nonsense Club

บอร์ดกลุ่มครับ

KM18 Ban Phai boy_dekbolan's Avatar
    สถานที่
    เด็กโบ(ลาน) CLASSIC BIKE Banphai Khon Kaen
    ขอบคุณ
    0

พี่ น้อง เด็กโบ(ลาน) บ้านไผ่ จะไปแต่ วันศุกร์ เลย เด้อ พี่ น้อง คริๆๆๆ

"สองมือคือใบเบิกทาง ไมล์กิโลวัดความอวุโส"

เด็กโบ(ลาน) classic bike บ้านไผ่
    บอร์ดกลุ่มคับ http://www.thaiscooter.com/club/dekbolan
    Emaill: boysuwit_dekbolan@hotmail.com
    Hi5กลุ่มน่ะครับ: http://dekbolanclassicbike.hi5.com
    08-57464936 บอย เด็กโบ(ลาน)
    สำหรับลูกค้าที่ซื้ออะไหล่น่ะครับ
    โอนเข้าบัญชีนี้เลยครับ
    นาย สุวิทย์ สิทธิ
    ธนาคาร กรุงศรีอยุธา สาขา ขอนแก่น
    0411659264

Junior Member koykoykoy's Avatar
    สถานที่
    เคียวเกี่ยวดาว สาขาภาคอีสาน
    ขอบคุณ
    0

อัพๆ ใกล้แล้ว

เส้นทางสายเปลี่ยวไปกับเคียวเกี่ยวดาว
    ชมรมรถโบราณเคียวเกี่ยวดาวคลาสสิค
    บ่อวิน_ชลบุรี
    สาขาภาคอีสาน
    k,no

The"แหมบ JOMJAMC70's Avatar
    สถานที่
    Mc>>สองล้อบ้านใต้<<นครพนม
    ขอบคุณ
    0

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ JiRaSak_Mc อ่านข้อความ
    ขอบคุณคับพี่

พ่อ ไหย๋ ไป นำ แหน่
    The"แหมบ
    Mc สองล้อบ้านใต้ นครพนม

เมียทิ้งเพราะวิ่งทริป juniorpeera's Avatar
    สถานที่
    ลิงหลงป่า
    ขอบคุณ
    0

ไป ๆ ๆ ๆ ๆ

"วานรสัญจร2" โคราชจ้า
    วานรสัญจร (เสี่ยเอ็ม เคฟล่า) 086-2556264

รถเ่ก่า+ชีวิต =คลาสสิค โดนใจคลาสสิคสุดๆ's Avatar
    สถานที่
    บูรพาคอนสาร classic club CHAIYAPHUM
    ขอบคุณ
    0

อยากไป !!
    ว่าแต่คงไม่มีปัญหากับคุนตำรวต
    (จับผมได้แต่อย่าจับรถผม)
    กับขวดลอยนะคร้าบเพ่
    ไปงานทีเชียงคานมา เกียบตาย ยังไม่เข้างานขี่ไปผมยังไม่เมาหลอก
    เห็นแมลงตัวเท่ากัมปั้นบินมาก็เลยหลบ ที่แท้มันไม่ใช่ ก้อนหินนี่ละพี่น้องคร้าบ แถมค_ายไปเลี้ยงอีกตัว พอเข้างาน ขวดลอย วัยรุ่นไทบ้านหล๋ายๆ ตีกัน กลับบ้านก็ บ่ ใด้
    ปิดถนนตีกันอีก หนาวก็หนาว

บูรพา คอนสารclassic club chaiyaphum
    รถคลาสสิคมีมาก แต่คนนีสัยคลาสสิคมีน้อย
    รถเ่ก่า+ชีวิต =คลาสสิค
    ภาพกลุมเราครับ

หน้าที่ 9 จากทั้งหมด 12 หน้า แรกแรก 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

Bookmarks