สวัสดีคับ ชื่อตู้ครับ อายุ 19 ปี เพิ่งได้ toyota rn10 มาครับ
ชอบมากเลย ให้พ่อซื้อให้ ผมอยู่สมุทรสาคร แต่เอารถไปใช่ที่ ม.เกษตร กำแพงแสนครับ
ตอนนี้กำลังทำให้สมบูรณ์ที่สุดครับ ขาด อยู่บางอย่างครับ ไม่ทราบว่า พวกพี่ ๆ

ช่วยหาอะไหร่ ให้หน่อยได้มะครับ ขาด Logo ข้างหน้าtoyota ข้าง ๆ และก็ ไฟท้ายครับ

อยากได้ พวงมาลัยเดิมครับ แล้วก็สายไมค์ รบกวนช่วยหาหรือแนะนำที่ขายให้หน่อยครับ

และก็อยากถามว่า ยางขอบขาว หาได้ที่ไหน ขายกันเท่าไหร่อ่าครับ มันใส่แล้วสวยมากเลย ชอบ ๆ

ขอบคุณ ล่วงหน้าครับบบบบบ