ถามหน่อยครับ

ชื่อกระทู้: ถามหน่อยครับ

Seniority SpecialGS's Avatar
    สถานที่
    Besotted Scooter Club
    ขอบคุณ
    0

มาตรฐาน ถามหน่อยครับ

พอดีจะไปโอนรถที่ขนส่งปทุม ไปยังงัยคับไปไม่ถูก
    จะขับจาก ที่ ม.เกษตรไปอ่ะคับ ช่วยทีนะคับรู้เเต่ว่าอยู่ใกล้กับศาลากลาง
    Besotted Scooter Club
    เงียบ เงียบ นิ่ง นิ่ง

Lambretta series III Special Silver 150 cc.
    Vespa Gran Sport Mark II 160 cc.

จงใช้ชีวิต อย่างมีเหตุและมีผล ลำดับความสำคัญมันให้ถูก ชีวิตจะมีความสุข

ถ้าเหนื่อยนัก ก็พักซักหน่อยดีกว่า

ถ้าขึ้นรถเมย์มาก็มาต่อรถรังสิต-ปทุมที่ตลาดในตรงท่ารถปทุม.........(ตลาดรังสิต)ถามว ินก็รู้จัก..........................ถ้าขับรถมาก่อน ถึงฟิวเจอร์รังสิตก็เลี้ยวซ้ายทางรังสิตปทุมตรงอย่าง เดียวแล้วเลียวขาวอีกที่ตรงตลาดพูนทรัพย์........... ตรงไปก็ถึงแยกปทุมตรงโรงบาลปทุมเลี้ยวซ้ายตรงโรงเรีย นปทุมวิไลก็เป็นตัวปทุมธานี:d

Bookmarks